Q.7 2 shot siu phê zí em mang báo danh 10

Lượt xem: 1,252

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tiểu bạch

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
69
15
0 ₿
hum nọ đang lướt top top thì chả hiểu sao hay vũ trụ gửi thông điệp nữa mà lướt toàn gái xinh lắc đít khoe zú trên đó con ciu nổi hứng lên thì cũng phải xách con cu đi xả kkk

nay chọn em 10 ngay massage busan lun cho nóng mấy nay hum thấy ai review bé nó nên tính đi thử xem sao r lên bài cho anh em
em này thì dâm, xinh , trắng trẻo , , nói chuyện vui,
sơ sơ bé này
vú thì hệ bưởi
eo ôm đã
mông to trắng tét bao nẩy:ami-(23)::ami-(25):

nay book vé siu vip lun cho nóng mặc dù còn bao nhiêu kèo nhậu đang chờ hehe

Sơ bộ hiệp 1 như sau .
ẻm kêu anh muốn tự cởi hay em cời giùm , mình kêu em cởi cho anh đi rồi ẻm bắt đầu dùng miệng cởi từng mảnh quần áo trên người mình rồi tắm rửa kì cọ kĩ đến từng kẽ ciu rồi ẻm bắt đầu chăm sóc thằng em , cái lưỡi em nó đình phết chứ không đùa được.mình cũng ngồi lên thành bồn cho ẻm dễ làm việc em vừa bú mà vừa ngoáy ngoáy cái mông nhìn ghét quá nên đành out lun :ami-(42):

Hiệp 2 bé dắt lên giường nằm. bé đấm , bóp , rồi đá nóng, đắp mặt nạ các kiểu . sau 1 hồi đang đã tự nhiên thấy nhột nhột à ra ẻm đi bài thái , từ lưỡi đến quả zú chà bá tới con chem chép của em trườn mấy vòng trên người
xong bài đó em kêu anh chổng mông lên đi em làm wc cho , wc được xíu cái em nó bú con ciu mình từ đằng sau lun ạ , vừa bú vừa mút , mà chả hiểu sao em nó bú kiểu này phê hơn bú ở tư thế truyền thống , chịu hết nổi nên em đành out lun trong miệng bé :3onion15::6onion23::6onion23:
kết thúc bủi massage đầy mĩ mãn hehehe
tip=tic lun
nhìn body em này cũng nuột mà ít thấy bài về ẻm , các bác đi sao kể mình nghe nữa kk hay có bé nào ngon share mình với nha

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.