Q.7 Đauu bàng gãy cánh tại massage Busan Q7

Lượt xem: 288

anonymousbmt

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
15/4/24
Chủ đề
1
9
3
SG
0 ₿
Sau buổi offline tưng bừng với ae tới 3h sáng thì tôi cảm thấy cuộc đời vui vẻ vcl nên quyết tâm đi vô hang hổ để kiểm nghiệm vấn đề bị sập hầm của người anh em Su ở Busan Q7.
Theo thông tin Busan gửi thì free đưa đón bán kính 5km nhưng lịt pẹ mình cách đó 2km nhưng gọi hỏi anh thông cảm bên em ko có ai đón lúc 3h sáng thôi thì oke 3h sáng mà thông cảm được và bên đó hứa hẹn khi xong sẽ đưa mình về nhưng kết quả có cái nịt tự bắt xe về đi anh zai em cũng ko có ai đưa về thôi bỏ qua điểm này trừ 2 điểm cái nhẹ.
Alo book grab tới nơi lad 3h11p sáng mình thanh toán tiền nhưng bên đó ku nhân viên tư vấn như .... Mình hỏi có gói nào thì các bạn tư vấn rất oke vip 1 2 nhưng lúc báo giá thì sai giá mình hòi có giá nào 10xx ko vì mình đi lần này là lần thứ 3 thì bạn nhân viên báo là có sau khi chuyển khoản xong thì báo là em báo nhầm anh đi vip2 bo tick 1400 chứ ko phải 10xx mình cũng oke ko sao lính mới có thể thông cảm nhưng nhẩm trong lòng trừ cmn 1 điểm nữa còn 7 điểm. Lúc tư vấn các bé thì có nói có 2 bé rảnh là bé 07 và bé 47 kêu bé 07 mới tinh 2k mới làm mấy hôm anh test thử, mình cũng gật đầu thôi thì thử cho biết. Sau đó lên phòng do ko xông hơi nên nằm đợi tầm 15p bé mới lên nhưng lịt pẹ nhìn mặt bé là hiểu lý do sao lão Su kêu bị sập hầm ở đây hình khác rất nhiều so với thực tế, mình mặc dù say cận nhưng mà nhìn vẫn .... Thôi kêu đổi giúp cho đỡ ám ảnh. Sau khi đổi thì tầm 20p sau bé 46 mới xuống thì nhìn chung là bình thường ko có xinh cũng ko xấu v1 real mấy vòng khác oke thôi thì test thử xem sao. Sao khi khỏa thân thì bắt đầu vô bài tắm oke tắm rửa mát mẻ thoải mát sạch sẽ nhưng lịt pẹ gần 4h sáng rồi tắm ít thôi không thì cũng sợ đột quỵ vãi vì lúc offline có dí anh em hơi nhiều cũng xém say cắm cmn đầu. Mà bé ý kêu theo tiêu chuẩn thì em đi vip 2 có 2 lần sung sướng lần đầu sẽ ở trong bồn lần 2 sẽ ở trên chỗ massage, nghe đoạn này thấy sai sai móa đã say xỉn rồi còn kêu phải sung sướng trong bông là xác định có thể đi viện sớm, sau khi bé tắm táp lướt người bj em thì em cảm thấy ko ổn nên thôi kêu em ý là lên đấm bóp cho anh đi cho thoải mái, bé cũng oke thoải mái lên đấm bóp cho mình nhưng bé hỏi anh muốn như nài em làm như vậy quy trình của em là h cho anh sung sướng trước rồi mới massage. Đến đoạn này là tụt cmn nó mút không còn chút j thôi thì đã lỡ rồi thì oke luôn kêu em ý là đấm bóp ngửa cho anh đi rồi làm j làm, bé ý cũng có cố gắng nhưng ko đáng kể sau 20p thì bắt đầu các bài Thái blabla nhưng mình sau khi tụt mood thì chả còn cảm xúc cm j cho bé ấy làm cho có. Sau đó mình có mở bài em có skill gì độc quyền ko thì biểu diễn cho anh nhưng đáp lại là em chỉ làm theo quy trình như vậy anh thông cảm. Nghe tới đây là thôi cm nóa không còn cái j luôn. Cố vớt vát bằng 69 nhưng lịt pẹ bím oke sạch sẽ ko mùi nhưng lịt pẹ cố gắng các thứ nhưng ko có giọt nước nào. Thôi buông chim đầu hàng em ý làm j thì làm nhưng vì đàn ông đôi khi có thời điểm nên em có out được 1 lần. Sau lần đó bé hỏi anh có tắm lại ko mình nghĩ lịt pẹ tắm nữa chắc chết cmnl nên lắc đầu bỏ qua, và bé đi tắm 1 mình mình oke luông và sau đó bé kêu anh còn 1 lần sung và vẫn còn tg nên anh nếu muốn cứ yêu cầu em sẽ cố làm cho anh, mình nghĩ móa lần đầu em ý tốn 60p mình mới ra được thì lần 2 có mà mạt kiếp cũng méo ra, nhưng bé ý vẫn cố gắng BJ nhiệt tình điểm này +2 cho nó thoải mái. Sau đó thì bên Ql báo hết giờ và mình chưa sướng đc đành thôi mặc đồ đi về xuống hỏi có ai đưa anh về không thì mấy ku kêu em ko có ng, thôi kệ mài luông anh tự book xe về cho lẹ. Chốt lại như sau:
Services không tốt 5 điểm
Bé 46 ngoại hình :
Face chắc 5- 6 mình ko nhìn nhiều nên chắc tầm đó
V2 oke ít lipit 7D
V3 oke có xíu mỡ sờ oke 7D
V4 méo có nước 5D
Total thiệt hại: 1400K cả tip
Chốt méo bao giờ quay lại lần sau.
Thân ái và ko dám quyết