Bình Tân 2 tiếng đê mê cùng 99 mới toanh

Lượt xem: 3,677

ThanhDien Ng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
17/11/20
Chủ đề
3
73
19
0 ₿
Chào các bác! Sau lần đầu được bạn nhậu rủ đi massage, thấy tinh thần thoải mái sung sướng quá. Thế là thành lệ, cứ khoảng 1 tuần, sau tăng 1 "ăn nhậu" thì tăng 2 sẽ là "massage"

Có sống trong cảm giác này mới hiểu cho cánh đàn ông, rượu chè be bết rồi, nhìn cô nào cũng xinh, ko đi massage thì chịu thế nào cho nổi.

Hôm nay ghé Dubai Bình Tân được lễ tân giới thiệu em 99 mới toanh vô làm nên test luôn.

Vừa bước vào phòng là nghe tiếng miền Tây dễ thương: "cởi hết nha anh" hí hí.

Đến màn xông hơi, hơi nóng toả ra với 1 mùi hương ngây ngất, kể ra sảng khoái đầu óc đôi chút. Xong, đến đoạn "tắm tiên", u là trời, con bé nó cứ sấn tới đòi...kỳ hộ. kkk hồi bé thì ai nói làm gì. Thôi thì cũng đành nhắm mắt cho con bé muốn làm gì thì làm, kỳ cọ tắm rửa chứ nó có ăn thịt mình đâu mà sợ. :v

Đến đoạn "nằm sấp nằm ngửa", chuyện gì đến cũng sẽ đến, thằng nhỏ cứ cương cứng vì e nó làm nhiệt tình lắm, feel lắm, cứ lâng lâng. Con bé nó BJ làm tôi quên luôn trời trăng mây nước, bắn ra lúc nào ko hay.

Sau gần 2 tiếng massage tạm gọi là bài bản.Mình thanh toán luôn và ra về.

1 điểm trừ của quán là nhân viên hơi ít

Đợi cả tiếng đồng hồ mới có bé

Đánh giá là ok:

+ Body: 8 ( v1 hơi nhỏ , v2 thọn gọn , v3 vừa tay , v4 thì hồng hào nước đủ xài )

+ Skill: 9

+ Vé: Onsen1

+ Tip:1000 ( nhiệt tình vui vẻ )

+ Tic: 800

Các bác nên thử xem đúng như lời tôi nói ko

Sau đây xin mời mấy bác vô bình luận chém gió hoho

• Wow
Điểm cảm xúc: haiau_sea

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,717
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Có gì đâu bình luận. V1 v2 v3 không khoe, kĩ năng nuru hj bj cũng không đề cập. Em nó đẹp xấu cũng ko nói luôn, có rên thật sự hay giả trân, sever đi tới đâu có 69 hay cia gì không. Haiz.

ThanhDien Ng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
17/11/20
Chủ đề
3
73
19
0 ₿
Bác chỉ giỏi nói . Tự mà bõ tiền ra trải nghiệm đi . Anh hùng bàn phím à bác

• Haha
Điểm cảm xúc: Ngũ Thân Vương

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,717
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Tui cũng chỉ muốn bác tả thêm phần đó cho sinh động bác không thích thôi. Nặng lời vậy. Tui nghèo thì lên dđ bàn phím nào có tiền thì đi trãi nghiệm. Có gì mà căng vậy bác.

• Haha
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

ThanhDien Ng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
17/11/20
Chủ đề
3
73
19
0 ₿
Nc cho đàng hoàng lại đi bác êy
Ko phải muốn nói s là nói đâu
Ngta cũng đi chơi mà

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
506
189
0 ₿
Phát 92 là cây đa câ đề ở Cần Thơ đó lol, giới matxa dưới đó gọi là sư tổ

Bạn í góp í đúng mà. Thêm thông tin để anh em biết thêm divu, còn bác ko có thì thôi. Vui là 9

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Bình Tân

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Đầu tiên thì cơ sở xin cám ơn huynh vì đã bỏ thời gian viêt report cho bé và cơ sở ! Chúc huynh năm mới nhiều sức khoẻ , rảnh rỗi ghé ủng hộ cơ sở và thăm mấy bé ạ

Co Nhan Tinh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/12/20
Chủ đề
5
76
25
0 ₿
Reveiw là để anh em tham khảo , bình luận chém gió mà mấy bác hơi căng . Kkk

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Sao dạo ni mấy bài rp đoạn đầu thì trường giang mà đoạn sau thì phóng nhanh phanh gấp taB16
P/s mấy bác bình tĩnh nhé, đã vô đây thì đều là ae đồng râm cả, đừng nóng. Trao cho nhau những lời thiết tha. Đừng mất hòa khí.