Bình Tân Huyền thoại Cửu muội danh bất hư truyền

Lượt xem: 534

andanh3697

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/3/22
Chủ đề
6
22
26
0 ₿
Trước giờ coi mấy bài ri viu về DB Bình Tân và nghe thiên hạ đồn đại về huyền thoại cửu muội của DB Bình Tân với nhan sắc xinh đẹp mang chất liêu trai thần bí làm mình rất thích thú về cửu muội và quyết dịnh sẽ tới gặp mặt cửu muội, mấy lần trước chưa may mắn nhưng lần này vận may đã mỉm cười, book lịch được với cửu muội liền chạy tới DB Bình Tân liền
Tới nơi check in nhanh gọn lẹ, còn 15p nữa cửu muội xuống tua nên vô ngồi chờ uống lon bò cụng nghỉ mệt lấy sức trước khi lên phòng
Tới giờ lên phòng được phục vụ dẫn lên nhiệt tình chu đáo, mấy nay quá trời nóng nên bỏ luôn
Vô ngồi chờ xíu thì cửu muội gõ cửa, vừa bước vào mà mình đã cảm nhận được nguồn năng lượng huyền bí ảo diệu của cửu muội rồi
Face xinh đẹp đúng chất miền Tây, nhìn vừa quyến rũ vừa huyền bí
V1: 7 khá to, bóp sướng tay
V2: 8 eo ót nhỏ nhắn ôm sướng
V3: 7 mông tuy ko phải như siêu mẫu vòng 3 nhưng nhìn ngon và khiêu gợi muốn doggy luôn
V4: 8 tỉa tót gọn gàng, thơm ngon ngọt nước, húp nước bao ngon
Vừa vô chào hỏi xong là cửu muội tuột quần mình ra rồi cười hỏi sao mới đây mà cứng ngắt vậy a, để em khởi động làm nóng cho a nha, vừa nói xong vừa ngậm lấy cây xúc xích của mình bú liếm phê lòi, sợ chịu ko nổi nên mới đc hơn 2 phút mình kêu vô bồn tắm
Vô bồn tắm cửu muội quậy tung tóe, vừa tắm rửa vừa đi lưỡi liếm láp, liếm tai, liếm bụng làm mình nhột tê nổi da gà rồi kẹp xúc xích BJ đá trứng cút quá trời phê, may mà cửu muội còn nương tay nên mình mới chịu đc 5 phút
Tắm xong lên giường matxa, sau màn đấm bóp matxa đá nóng sảng khoái, cửu muội bắt đầu trườn nuru, cặp vú của cửu muội chà nuru thiệt là phê, trườn xong quay qua BJ 69, sò của cửu muội công nhận thơm ngon thiệt, húp 1 chút mà đã ra nước húp ngon lành, sau 1 hồi BJ 69 phê quá chịu không nổi mình kêu em đổi tư thế mình đứng còn em quỳ trên giường BJ, cảm giác BJ ở tư thế này quá sướng và kích thích nhất là lúc nhìn cửu muội bú lút cán mà làm rất mạnh bạo cảm giác phê bung nóc và cuối cùng bắn pháo bông ào ào vô miệng xinh xắn của cửu muội và đc em hút không chừa 1 giọt
Bắn xong phê quá nằm nghỉ mệt rồi được em tắm rửa lại, xuống ăn tô bò kho lấy sức để lết về nhà, kết thúc 1 ngày matxa tê tái con ciu với cửu muội

• Like
Điểm cảm xúc: kubin9999, Súng máy and Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
224
1,794
1,289
0 ₿
mấy em có số 9 ở hệ thống Dubai toàn bá đạo =))