Bình Tân 2 - Viên hồng ngọc tại Ruby

Lượt xem: 968

Kirimaru

Trung Uý
Bé Thích Massage
20/8/22
Chủ đề
27
78
41
0 ₿
Cảm xúc, xao xuyến và lưu luyến là những tính từ mình có thể miêu tả sau khi gặp em.

Em là viên hồng ngọc tại Ruby, là đóa hoa hồng tại cơ sở.

Một người con gái ấn tượng với mình ngay lần gặp đầu tiên với khuôn mặt khả ái và nụ cười tỏa nắng. “Em chào anh”, giọng nói đậm chất miền Nam càng làm mình thêm thích thú.

E xà ngồi vào lòng anh như 2 đứa đã quen nhau từ thuở nào. Cuộc nói chuyện với em giống như sẽ không có hồi kết khi em rất biết cách bắt chuyện và kèm vào đó là những cử chỉ “thân mật” em dành cho anh. Em nhẹ nhàng cởi quần áo và ân cần cất vào tủ. Em nắm tay anh đi vào bồn tắm, những kỹ năng của em cũng được thể hiện ngay tại bồn. Thằng em đang ngủ đông cũng đã phải thức giấc. Em nhẹ nhàng dùng đường lưỡi của mình để kích thích cho sự xúc cảm tăng cao và tiện thể ngậm luôn 1 số chất màu trắng của anh. Em nhìn anh và cười khúc khích làm anh ngượng muốn chết. Em dắt ra bồn và lau người để thư giãn tiếp tại giường.

Với massage khỏe, em là 1 trong những KTV tốt nhất anh từng trải nghiệm, ngang hoặc hơn những spa lành mạnh, có những bài chỉ có em mới có. Em nói do trước đó em có làm Spa nên em kinh nghiệm nhiều lắm. 2 đứa tranh thủ tâm sự tìm hiểu nhau trong lúc em làm, càng nói chuyện càng có cảm tình với em, càng có tình cảm với em.

Thấy em chuẩn bị làm trườn Thái, anh yêu cầu không cần mà nằm để anh ôm. 2 đứa càng cuốn vào nhau và bất giác cho nhau những nụ hôn. Và khi tình cảm dâng trào, em bắt đầu cho anh lên đỉnh lần 2. Mình xin phép không kể chi tiết để các bác có thể trải nghiệm đầy đủ cảm xúc.

Em– con điếm 10 dường như chưa xứng đáng với em. Em xứng đáng vượt hơn khung điểm 10

P/S: Rất hài lòng về cách chăm sóc khách hàng và thái độ của các bạn nhân viên ở dưới sảnh, rất lễ phép và lịch sự. Có em Vũ chịu lắng nghe và góp ý từ mình.

Sẽ còn quay lại cơ sở nếu vẫn giữ được thái độ và giá cả dịch vụ như hiện tại.​

• Like
Điểm cảm xúc: Beconngaytho

Massage Samdi Bình Tân

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/9/22
Chủ đề
39
208
133
0 ₿
Dạ cảm ơn Anh trai đã tin tưởng ủng hộ Ruby và bé... Mà bác cho ad hỏi bé số mấy vậy nè?
Với tinh thần cầu thị Ruby luôn vui vẻ tiếp nhận những ý kiến đóng góp của bác.... Ruby xin hứa sẽ tiếp tục chau rồi thêm kỹ năng để ngày càng nâng cao hơn nữa về thái độ phục vụ của tập thể nv Ruby.
Trân trọng cảm ơn bác!

Kirimaru

Trung Uý
Bé Thích Massage
20/8/22
Chủ đề
27
78
41
0 ₿
anh có ghi trên tiêu, bé số 2

• Love