Tân Bình 20 Đại Dương cho đời thêm xanh.

Lượt xem: 765

Chú hàng xóm

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
10
131
59
10 ₿
Dạo này người bức bối khó chịu. Phần là gấu nhà đang học lớp thiền gì đó muốn tịnh tâm, phần trên xưởng tụi nhân viên đang lân la muốn kiếm việc, công việc trì trệ ngày nào cũng bị mắng, muốn mắng xuống thì chả có người rồi ai làm. Bật lại thì kg có bằng chứng . Nhân ngày cuối tuần gấu có buổi offline sáng chở gấu đến xong gấu cho luôn hộp bún xào....chay....trời ơi . Tui mà ăn xong chắc 1 tiếng sau đói lại liền. Thôi dù gì làm cũng nữa buổi chạy lên coi tý rồi trưa lai rai với mấy anh em. Rựu vào lời ra, mấy anh em kêu kiếm bé nào xã đi cho đỡ mà tui thích kiểu làm tình lâu lâu với không hối thúc, quyết định đi massage, chạy qua Đại Dương gặp bé 20 thấy anh em khen hợp ý .
Đến nơi lấy app giảm vé onsen còn 400k . Chọn ktv 20 .
Phục vụ ở đây là điểm công, hỏi thăm mời nước lên phòng hướng dẫn dịch vụ rồi cúi chào ra , không chần chừ để xin tip gì.
Mọi việc xong xuôi vào xông phát, nguyên tuần nó bức bí, vào ngồi xông cũng dễ chịu hơn , ngồi sao ngộ ra được vài thứ hay hay cho công việc, vội đi ra lấy điện thoại note lại liền, đang note thì tiếng gõ cửa và em bước vào, em chào tui thôi mà tui lại thấy như sức sống trỗi dậy vậy, sự nhẹ nhàng của em kèm bộ đồ mong manh trên người em làm tui phải rạo rực . vội cất ngay điện thoại rồi lại để em lau người, nhìn em rõ hơn. Sao mà càng nhìn càng kích thích vậy trùi, chắc ăn chay lâu quá giờ gặp thịt nó lại thèm, tui ngồi xuống ôm lấy em em cũng để tui được thoải mái, em ngồi sát vào như gấu yêu đang nép vào tui. Tính tán gái trỗi dậy vận dụng đủ chiêu trêu rồi thả thính em mà vui hẳn. em bắt đầu khiều khiều thằng nhóc tui rồi em lột áo ra và cùng tui vào tắm.
Onsen : Em tắm rữa cho tui kèm theo màn cạ trong bồn nó phê lắm, ước gì có thêm tý bọt nhìn là lãng mạn liện.
Maxa khỏe : Tắm xong em dìu tui ra đưa lên giường đấm bóp , ấn các bài, không bằng bên khỏe nhưng đủ để thư giản và thoải mái tinh thần hơn .
Thư giản : Full bài. Đúng nghĩa. từ trườn thái , xong em dùng v4 cạ nó đã , tui không chịu nổi kéo em lên 69 với em, trong khi em mút cây kem không tan của tui , tui húp nguồn nước không bao giờ cạn của em . Hai cơ thể hòa nhịp một hồi tui buộc phải buôn cờ khi em mút nó phê quá out bao nhiêu suy nghĩ, bao nhiêu ức chế được em cho ra hết, phải gọi là sương tê dại.
Năm nghỉ ngơi tý rồi được em tắm rữa rồi tạm biệt em .
Giờ ngồi viết về em mà quên cái đau khổ nhất, chưa chụp hình huhuhuhuhu. thôi góp bài chung vui anh em vậy.
TInh thần sẽ thoải mái hơn khi gặp được một đối tác phù hợp. Tui được vậy cũng nhờ mấy đồng râm gợi ý , chúc mấy bác sớm có bé nào hợp nhé.
Tic 400 tip 800 pv cf.

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,773
1,556
Xì Gòn
25 ₿
Chúc mừng bác nhé, chắc l.o.x phải kiếm bé đổi hầm quá .

• Haha
Điểm cảm xúc: Linh xe ôm