Tân Bình lục địa thứ 8 nuốt chửng Đại Dương

Lượt xem: 1,330

jonny tran

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
9
54
67
0 ₿
dạo này tui hay ve vỡn bên khu tân bình, tiện ngay vào một buổi chiều mưa tàn em có ghé ngày cơ sở Đại dương ngay đường đồng đen. tìm lại cảm giác lâu ngày không được xoa bóp chiều chuộng từ mấy em. sau một hồi ngắm nghía lựa chọn thì tôi cx ưng được bé 08.
đánh giá ngoại hình:08
face tạm ổn 7/10
v1 hệ cam to vừa tay, núm li ti
v2 eo vừa kh thừa cho lắm
v3 săn chắc căng mọng
vừa lên phòng là thấy bé đang ngồi chờ sẵn, em nhiệt tình chào đón , chủ động bắt chuyện và lễ phép mời mình xông hơi. xông xong bé chủ động lấy khăn lau người và mời mình ra ghế ngồi nói chuyện vài ba câu kèm theo đó bé có đấm khỏe vài cái sau đó em mời tôi đi tắm chung. vào bồn em tắm rửa sạch sẽ và kỹ lưỡng, chủ động hỏi thăm công việc lẫn gia đình, lúc tắm bé trym, thi thoảng em có hay quậy phá rồi bắt đầu cuộc thủy chiến với em. vờn cũng 10 phút tui cũng kêu em bắt đầu lên giường và em bắt đầu khả năng đi thái, cái lưỡi nhẹ nhàng lướt qua lướt lại và kèm những cái hôn hít vào khắp người tạo nên chuyến du lịch khó quên cùng 08. bắt đầu em hạ người xuống rồi biểu diễn tuyệt kĩ HJ và BJ từ đôi tay mềm mại và uyển chuyển cùng với cái lưỡi ướt át đã làm tui chỉ cầm cự thêm chỉ tầm 10p nữa là tui buông cờ đầu hàng với em. sau một trận ân ái với em tôi nằm nghỉ ngơi rồi cũng tranh thủ ra về.
tota: 08 đại dương
nhiệt tình vui vẻ, ân cần chu đáo tiếp khách nồng hậu và chiều khách vô cùng.

tic: relax 600 - camapro còn 300
tip 600 bằng vé thêm 100 cho nhiệt tình của bé

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
  • Like
Điểm cảm xúc: MrxXx and tường nguyễn

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863