Tân Bình 20 Đệ Nhất: Thiên thần trong anh

Lượt xem: 3,236

Tịch Mịch

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
23/4/22
Chủ đề
10
35
31
0 ₿
Hôm nay xuống ca rãnh rỗi đi café cùng các anh em, bàn tán các câu chuyện về gái gú, làm mình cũng hứng thú và máu dâm nỗi lên, cũng đã lâu chưa có dịp đi massage, rủ các anh em đi luôn cho vui và điểm đến của anh em mình là Đệ Nhất spa.
:8onion38::8onion38::8onion38:
Đến nơi anh em mình làm thủ tục check in thì được dẫn vào phòng thay đồ luôn, có vài anh em có số ruột nên kêu cầu, còn mình không có nên thôi ramdom vậy. Thay đồ xong anh em mình kéo qua xông hơi
:9onion26::9onion26::9onion26:

Khi cánh cửa của cơ sở xông hơi xoa bóp chậm rãi mở ra, một làn không khí thơm mát và thư giãn đã mời gọi mình bước chân vào. Mắt mình dễ dàng bắt gặp những đám hơi ấm và những ánh đèn dịu dàng, tạo nên không gian ấm cúng và yên bình.

Xin phép lướt nhanh đoạn này. Anh em mình tắm xong vào phòng thư giãn ngồi nghỉ ngơi lên phòng, thưởng thức 1 dĩa trái cây và 1 trà gừng. Sau 10p anh em mình được mời lên phòng, mỗi người 1 phòng

Và ở giữa không gian vắng lặng yên tỉnh trong căn phòng, một bé trẻ đẹp, xinh xắn bước vào. Da trắng mịn màng của bé như tạo nên một tấm bức tranh nghệ thuật, giao lưu vài câu cùng bé, bé kêu nằm sấp và massage lưng, với đôi tay tài tình luôn sẵn sàng để tạo nên những cảm xúc thoải mái đỉnh cao.
:cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41:
Khi những bàn tay của bé chạm vào làn da của mình, mình cảm nhận được từng động tác như một bản tình ca âm nhạc êm dịu, lan tỏa từ từ khắp cơ thể. Đôi tay trắng nõn của bé chuyển động một cách uyển chuyển, như một dòng suối nhỏ lướt qua đồi cỏ xanh mướt. Mỗi chạm nhẹ nhàng, mỗi áp lực vừa đủ, đều khiến cơ thể mình thư thái và lạc vào một thế giới riêng biệt.

Bé kêu nằm ngửa lại, ngắm trọn vẹn gương mặt bé với không gian yên bình, âm nhạc nhẹ nhàng và đôi tay của bé, tất cả tạo nên một trạng thái thư giãn tuyệt vời.Mình cảm nhận được sự chăm sóc và tận tâm trong từng động tác, đồng thời cảm nhận được vẻ đẹp tinh tế của người phụ nữ đang đứng trước mắt mình.

Bé massage đến vùng đùi và có đụng chạm vào thằng nhỏ của mình, rồi dần dần massage cậu nhỏ, bé làm từng động tác nhẹ nhàng, Bé bước xuống đứng bên cạnh giường, tay thì xoa xoa cậu nhỏ, kết hợp với màn click ti khá nhịp nhàng, làm mình không kiềm chế được liền sờ ngay bộ ngực bé liền, vừa tay, bóp khá sướng tay, âm thanh và hới thở của bé tạo nên sự kích thích càng tăng lên, và bé bj rất nhiệt tình, nhẹ nhàng, tạo nhịp độ cùng mình, và rồi cả 2 tăng tốc độ cảm xúc đến đỉnh điểm out tung tóe trong sự thăng hoa tột đỉnh.
:ami-(47)::ami-(47)::ami-(47):
Chia tay bé và xuống ra về, ôi các anh em đã xuống trước đợi mình, tranh thủ tắm rửa lại rồi ra về.
À bé số KTV20: da trắng phao, face xinh, dịu dàng, cao 1m68

Tic 340k còn 270k camapro
Tip: 500k đẹp, nhiệt tình

Tịch Mịch

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
23/4/22
Chủ đề
10
35
31
0 ₿
cái này thì chắc tùy bé hay sao ấy, chứ tôi đi mấy lần hầu như không có nude
Với lại mô hình như Đệ Nhất và Đại Nam thì hầu như ko có nude đâu, bán nude thì có

Leo da Vinci

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/16
Chủ đề
52
563
126
1 ₿
Mấy bé ở đây mà tip ít hơn 500k là khó chịu ra mặt. Bữa đi 35 đúng ngày của e hay sao đó mà thấy khó chịu lắm.:cuteonion58:

• Like
Điểm cảm xúc: SoHuong

THOR MASSAGE

Tập Sự
Nhập Môn Massage
27/1/21
Chủ đề
0
175
64
0 ₿
Có cần gọi hotline đặt trc ko bác? Hay đi random vào gọi KTV lun ? Ở đây dc chọn qua Ipad ko?@@

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Tịch Mịch đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.