Q.1 24 Queen sai quá sai …

Lượt xem: 1,617

Tàu Ngầm 423

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/5/23
Chủ đề
14
72
37
TPHCM
0 ₿
Lần trước tới Queen, khi ra về anh chủ có thả cho 1 câu ‘có bé 24 mới xinh lắm’ mình cũng ừ ừ. Về nhà thấy Queen mới up hình lên xem hình thì thấy khá là xinh thật. Nhưng cái hình thật sự rất là sai, sai thế nào mời các bác đọc tiếp …

May mắn trúng code event rước đèn thêm phát nữa, cám ơn mod @Dory gửi code. Như mọi lần, tới Queen thì được anh chủ tiếp đón nồng hậu và vì được giới thiệu bé 24 xinh nên up lên luôn vé 1tr2 chiến cho lâu. Được cái hôm nay Queen đông khách nên phải leo tới lầu 4 mới có phòng, vào ngồi chơi điện thoại chờ bé.

Được 5 phút bé vào, mới vào cũng lại thấy hơi sai sai khi em đi mông vào trước, nhưng mà do bưng nhiều đồ. Đặt đồ xuống quay lại nhìn thì Ú OÀ, cái hình chụp nó sai vì nó chỉ lột tả đc 70% nhan sắc của bé, ngoài đời bé xinh và tươi hơn nữa. Bé cũng tự tin nhảy lên đùi mình ngồi để nói chuyện, nhìn gần thì bị u mê bởi cái nhan sắc tươi trẻ của bé. Bé nói đang để mặt mộc chỉ đánh son nhưng ăn đứt 90% hot girl ngoài kia. Bình thường đi mấy bé khác tay chân cũng bận rộn lắm ko biết sao gặp bé 24 xinh quá cứ bị ngại, tay chân dư thừa ghê. Nói chuyện biết bé quê miền Tây mới tròn 18 được vài tháng. Tâm sự 1 lúc bé cởi đồ dùm mình nhẹ nhàng ân cần, rồi bé cũng trút đồ của bé xuống thì ÔI MẸ ƠI … chưa bao giờ thấy được cái body nào đẹp vậy, đúng của gái 18 mới lớn nhưng vòng nào ra vòng đó. Ngực real size cam Việt nhưng rất chắc và ‘nâng niu’ thì rất phê.

Vào bồn tắm thì bé cũng chia sẻ mới đi làm đc vài ngày nên kinh nghiệm chưa nhiều, có gì a chỉ thêm nhưng lúc đó đầu óc có nghĩ được gì nữa đâu mà chỉ =.= quá u mê khuôn mặt và cái body tràn đầy sức sống này rồi. Mới nhưng bé tắm cũng rất kĩ, ôm từ sau áp ngực vào lưng mình chà xà bông cũng phê lắm nhé. Sau đó quay lại mặt đối mặt thì ko chịu nổi nữa mà chụp ngay cặp ngực thơm tho, trắng trẻo đó mà bú bình bú lấy bú để, bé cũng nhẹ nhàng HJ phê lắm. Rồi bé đẩy mình ra nằm dựa bồn và BJ nhẹ nhàng tình cảm dạo đầu trong bồn rồi ra ngoài lau người.

Tới màn massage khoẻ, mặc dù mới làm nhưng bé làm cũng khá tốt và lực cũng rất ok. Lướt nhanh tới phần trườn thì cặp ngực real cam việt đấy trườn tới đâu phê tới đó, kèm theo là đường lưỡi cũng đầy ma mị ko giống của người mới làm. Bé nói do bé là học sinh giỏi nên dù mới nhưng mà học nhanh :)))) à bé trườn lên tới đầu xong nút tai, nằm cả người lên lưng mình tâm sự cũng thú vị lắm.

Tiếp theo là nằm ngửa ra thì độ phê pha x2, x3. Cũng là các màn trườn ngực, đường lưỡi kèm theo là màn trườn vòng 4 cực chất. Do bé con mới nên vòng 4 bót lắm, trườn tới đâu phê tới đó. Đâu đó là những nụ hôn nhẹ nhàng, mơn trớn làm người nóng rực chỉ muốn đè ra … cho mấy phát nhưng phải biết kiềm chế, phải biết giới hạn. Trườn xong thì tới nhân vật chính được chăm sóc, bé BJ style nhẹ nhàng tình cảm, mình vỗ mông nói bé vào thế 69 để cũng tận hưởng. 1 lần nữa đúng là gái mới lớn v4 đẹp lắm, bé rên nhẹ nhàng theo nhịp lưỡi của mình, còn bé thì cũng miệt mài, yêu thương thằng em mình. Được 10 phút thì cũng out hết sạch sẽ đầy thoả mãn. Nằm nghỉ tí đi tắm rồi lại nằm tâm sự với bé thêm xíu rồi về.

Bé 24 mới làm đc vài ngày nhưng nghe bé nói và cơ sở nói thì bé cũng đang hot rồi mà chưa thấy bài chia sẻ nào cũng sai sai. Chắc là các bác gặp bé rồi đều u mê muốn giữ riêng nên ko lên bài. Bé còn non và mới, bé dễ thương, dễ nói chuyện, body rất đẹp nên các bạn đi sau này thị nhẹ nhàng nâng niu bé thôi nhé. Mình cũng ko viết hết đc 100% trải nghiệm, còn những điều nhỏ nhỏ bé cũng hay và khác biệt lắm

V1: Hàng real cam Việt rất rất đẹp
V2: Eo thon gọn
V3: Còn phát triển được nữa
V4: Thích lắm, để các bác tự khám phá

Tic: code event + 400 nâng vé
Tip: vé + thêm xíu xíu do quá thích bé
Quầy + locker: Vài ly cafe

Tàu Ngầm 423

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/5/23
Chủ đề
14
72
37
TPHCM
0 ₿
Bé hot vầy mà các ông đi trước ai cũng giấu ông à. Mấy ông đó sai quá sai.

Nhưng mà viết bài này cũng phân vân lắm, bé hot quá lại khó gặp :(