Q.1 [Cá Tháng Tư] Khởi đầu tươi mát tại QUEEN

Lượt xem: 579

Aress

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
18/4/23
Chủ đề
14
98
45
HCM
0 ₿
Lâu rồi mới quay lại diễn đàn, thấy có Ev mới nên chơi thử ai ngờ trúng luôn, cảm ơn bác @Dory đã tổ chức sân chơi cho anh em.

Lần đầu đến Queen vừa hào hứng vừa phân vân không biết nên book bé nào, thế là nhắn ngay cho idol @Súng máy xin tý kinh nghiệm và được tư vấn 01 must try, thế là nhắn ngay cho cơ sở để book bé 01.

Phóng ngay con xe đến Trần Quang Khải, mình xuống gửi xe nhưng không thấy bảo vệ đâu nên quăng đại chiếc xe ở hầm rồi đi cầu thang lên.

Sau một vài thủ tục thì được các anh trai dẫn lên phòng, mở phòng xông các kiểu. Không biết có vấn đề gì ko nhưng phòng xông ướt mình ngồi 5p cảm thấy ko có miếng hơi nào nên đi ra luôn.

Lát sau thì bé vào, đập vào mắt mình là nụ cười tươi rói và lời chào vui vẻ, ấn tương ban đầu rất tốt.

Bé 01 này thân hình dạng ko ốm quá nhưng cũng ko nhiều lipit, kiểu vừa đủ với mình, face ổn (7/10).

Trò chuyện một tí thì vào tắm, bé tắm gội mình kỹ càng rồi tới bài trong Bồn, bé kích thích nhẹ nhàng một tý cho thằng bé nó nổi hứng rồi 2 đứa bước ra khỏi Bồn.

Massage khỏe mình có nhu cầu ko cao, kiểu các bé làm sao cũng được nên xin phép ae ko bàn tới :D

Đến bài ms mệt, bé trườn nhẹ nhàng từ trên xuống dưới rồi xoay người lại tiếp tục trườn và chốt hạ ở thằng nhỏ, bé BJ rất nhiệt tình, luân phiên thay đổi các tư thế làm mình cứ lâng lâng lên đỉnh. Và cái gì tới nó cũng tới, thằng nhỏ cũng được thăng hoa tung tóe.

Cơ bản thì mình đánh giá bé Service tốt (8/10) so với các bé từng trải nghiệm ở các nơi khác, CSVC ngoài phòng xông ướt cảm giác ko có hơi thì còn lại OK.

Tic = code tài trợ bởi @Dory
Tip = tic
Locker 50k, Bve 20k (lúc ra mới gặp đc bác bảo vệ @@))

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
48
1,549
1,245
31
0 ₿
Wow! Nghe bác tả 56 sắc thái cỡ đó thì đúng là bé 1 càng ngày càng lên tay :2onion18: