Bình Tân 26. cô nàng với đôi mắt kính ấn tượng

Lượt xem: 1,567

meohoang08

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
8/3/21
Chủ đề
1
108
21
0 ₿
Mấy nay lên đây dạo chơi tháy ae nhắc về em 26 này quá tạp tành đi về rồi lên đây chia sẻ cho mọi người.

DUBAI là nơi lựa con gửi tấm thân này đến cho mấy em xử lí, cũng hay sợ bị sặp hầm sập hố lắm chứ. hihi. nhưng mới bước vào là từ dữ xe đến nhân viên thái độ vui vẻ lịch sự, châm sóc như người nhà là thấy kêt chổ này rồi nha.

Lên hỏi em 26 còn trống không thì chắc do số tui hên nên là lúc bé làm khách vừa xuống, book liền rồi lên phòng luôn.xem em có gì đặt biệt mà nghe nhắc đến nhiều quá.

Lên ngồi chưa kịp nóng đít là ẻm bước vào đập vào là cái tướng nhỏ con với gương mặt khá dễ thương với đôi mắt kính gây ấn tượng ( nghe nói ai đeo mắt kinhs đều dâm) hehe. giọng nói nhẹ nhàng ấm áp tưởng đâu người yêu không ớ trời. mói chuyện 1 tí mà đồ đạt tự nhiên vứt bỏ hết từ bao giờ, thôi thì vào bồn xem ẻm như thế nào.

Tắm táp khá kỉ em này nhìn có vẻ thích sạch sẻ tắm không còn 1 chút hòm nào, len lỏi mọi ngóc ngách, lên lõi bằng cái lưỡi ấm ấm của ẻm luôn nha mấy đại ca đã lắm. gợi tình rồi làm đủ thứ có kích dục làm bằng nhỏ cứ muốn dăn trào ra. hết sức chịu không nỗi đành bé ẻm ra giường.

Lên giường tới phần massage khẻo: người nhỏ nhắn mà làm tới đâu là khoẻ tới đó, phần này ait thích massage khoẻ thì nói bé nhé.

Phần massage mêt: tui thích cái skill cà hảy cà hảy v4 trên khắp người, chà thằng nhỏ te tua muốn bật khóc vì nhìn ẻm quá dam đâu đó pha chút hiền lành và dandang. xoay vào thế 69 là lúc cả 2 cùng nhau lên đỉnh bé bj nhiệt tình được 1 chút là cũng chào thua và văng tua toé vào miệng ẻm. ra rồi cũng không tha phải nhấp nhấp vài cái mới chịu.huhu mê em chết đi được. nằm nằm em xíu rồi tắm rửa rồi đi về.

Đánh giá về em 26 này
face rất thích kiểu như vậy dễ thương và ngoan đậm chất đamang
v1: cam việt bóp mềm vừa tay, ae thích hệ tự nhiên thì em này là sự lựa chọn
v2: thon gọn ôm ấm
v3: đẩy từ phía sau là hết bài
v4: nước nôi lên láng hồng hào sạch sẻ
Đây là theo cảm nhận cá nhân.chúc ae đọc bài viết vui vẻ.

Tài Lê

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
24/7/18
Chủ đề
3
130
34
25
0 ₿
Bác nói đúng rồi đó ai đeo kính cũng đều damdang hết.

Lum Lum

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/1/22
Chủ đề
0
11
0
0 ₿
Thớt nói vậy chưa đúng nha. V3 em 26 xét theo chuẩn doggy chưa bằng của 79 58