26 Xì teen Cam

Lượt xem: 19,828

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Làm xe ôm thì xe ôm, lủi vô SVH xong về thôi, kkkk

regza

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
1/11/15
Chủ đề
6
406
95
36
0 ₿
Vậy bồ em nó là ai,sao toàn cánh xe ôm thế

adam246357

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
11/9/16
Chủ đề
7
54
5
44
0 ₿
Có số nào giống 26 không. Chỉ mình đi hơn chục lần chán rồi

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Nói chung, xe ôm có cái vui của chạy xe ôm. Bồ có cái vui của bồ. Mấy e đi làm vì cuộc sống thì cũng có cái vui của họ. Quan trọng là mình đã điều tra đc là bé k có bồ. Mấy bro nhìn thấy lúc là khách chở về, lúc là mấy anh trong chỗ làm chở về, hay bạn bè... tốt nhất ta không nên đoán mò rồi lại cơ hội cho mấy anh hùng bàn phím. Mấy bác có xác định đến vs e đàng hoàng không mà lưu tâm chi dữ thế không biết. Vui thì cứ vui thôi. Còn xác định vs mấy bé thì cứ lúa thóc tiễn nàng về dinh.

Liễu Tùy Phong

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/10/16
Chủ đề
6
46
1
34
0 ₿

thì bé cũng bảo hiện tại là không có bồ mà :D

otchithien

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/2/18
Chủ đề
0
6
0
53
0 ₿
Em nói thật lòng mấy bác đừng chê cười em nha. Lần đầu gặp bé, đã thấy thương bé rồi nhưng vìnhà em nghèo ko có điều kiện nên ko dám nghỉ chiện xa xôi. Tuy nhiên trong lòng vẫn mong sẽ có phép màu xảy ra. Mấy bác có thương em, thương bé thì xin hãy nương tay nhé. Em xin thay mặt bé cảm ơn các bác. Chúc các bác sang năm mới phát tài, phát lộc, phát bình an.

• Like
Điểm cảm xúc: Trien

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Sorry otchithien nhe, mới bem em nó rồi. Ban đầu 3c-5c k chịu, lần thứ 2 gặp nâng lên 8c-10c. Và lần 3, 15-20c. Chốt deal. Nhưng đúng là non tơ mịn màng. Ti thụt nút hồi mới chịu ra, chắc do bé hồi hộp. Còn bướm thì... tuyệt vời ông mặt trời. Khít khìn khịt. Cả 3 lần mình đều vô vip. Tip cho anh phục vụ là ok con dê. Làm ngay sofa, sorry mấy bro đi vip cẩn thận sofa ^_* chỉ là đề phòng trường hợp vương vãi :D
Chắc sẽ có bro cho là mình ngu vì với số tiền đó đi được hàng mẫu cao cấp. Nhưng với mình ngon mà tơ với mịn vậy mình thấy cũng đáng. Nhưng bro nào đi sau nhớ nhẹ nhàng nhé, giữ hàng và cũng giúp cho bé. Mình có hứa không kể lại với ai nên mấy thánh nhớ lưu ý dùm nhé.

otchithien

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/2/18
Chủ đề
0
6
0
53
0 ₿
Thiệt là đau lòng quá đi bác Trien a. Hứa với em là sau này phải đối xử tốt với bé nha.

Liễu Tùy Phong

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/10/16
Chủ đề
6
46
1
34
0 ₿

sao k set kèo ra ngoài cho thoải mái bác, 20c mà làm cái sofa trong vip em thấy nó sao sao ấy =.=

• Like
Điểm cảm xúc: Hamaru and dnht

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Thì tuỳ, ai nóng thì thấy mát, còn ai chén thì thấy ngon thôi. Đâu ép ai tin, mình thích thì nhích. Nếu là bé khác chắc mình không nhích đâu, nhưng bé này thì non quá ko cưỡng lại đc. Mình ko ép các bác tin, quan trọng là mình cảm thấy hưởng đc là vui rồi, các bác có làm cái gì cho mình đâu, với nổ với các bác mình đc gì nè. Thế nên sau này mình cũng rút kinh nghiệm sẽ chat riêng với mấy lão làng chứ ko public cho mấy anh hùng bàn phím biết nữa. Giờ thì mình có kinh nghiệm vì sao mấy bác lão thành khuyên giữ kín mà ăn rồi.

ThanhNelson

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
9/12/17
Chủ đề
1
9
1
0 ₿
Hết chuyện để nói rồi hay sao mà mấy bác hơn thua nhau mấy e mát xa này trời. Muốn ăn mấy e này chỉ có nhiều thật nhiều tiền, hoặc là chơi trong hội các em, thân thân xíu thì đánh lẻ bụp thôi. Chứ mấy a khỏi ta đây trình cao, đẹp trai, khoai to gì. Mấy bác tưởng nó mê đẹp trai, lưỡi dẻo hả.
Mà nói thiệt chứ đã bỏ tiền ra chơi, thì vô mấy hội gái PG, mẫu ảnh chơi cho đáng, đi nhanh cũng 7-10c non tơ hơn e này. E này cái vú 1 ngày 1 chục thằng bóp, ko biết non, mịn cái kiểu gì. Lại còn có a tốn thời gian, công sức đưa đón rồi tưởng làm e xiêu lòng mới vl.

• Like
Điểm cảm xúc: Ethereum, dnht and regza

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Ê vậy mà có mấy đứa rảnh hơn xe ôm lên đây comment đó bạn

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Mỗi người mỗi gu bạn à

ThanhNelson

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
9/12/17
Chủ đề
1
9
1
0 ₿
Gu cái gì bạn ơi. Nói mẹ ra là chơi ngu lấy tiếng, ko biết chỗ đi chơi mới fai đâm đầu vô gái mát xa 15-20c 1 shot. Giờ đưa bé mẫu ảnh cũng 18-19 tuổi đứng kế bên bé mát xa này. Cho bạn chọn lại, cắm đầu cắm cổ chọn tiếp bé mát xa thì khẳng định bạn óc gì luôn rồi đó :))))) nhiều tiền thì tập tành vô mấy hội kia cho nó xứng đẳng cấp. Hãy là người tiêu dùng thông minh.

• Like
Điểm cảm xúc: Hamaru

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Vậy à, cảm ơn bạn đã chê mình ngu nha. Kkk bạn giỏi quá, đi hết tụ điểm rồi hả, hèn gì giỏi vậy, kkk