Q.5 269 tuyệt vời của Bb

Lượt xem: 609

songanh778899

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/9/23
Chủ đề
1
1
0
Hcm
0 ₿
Cuối tuần mát mẻ nên quyết định ghé thử Massage BigBang sau khi nằm vùng khá lâu ;)) Mình chọn bé 269 vì thấy ae review về bé khá tốt =))) Mình đặt trước qua bé Nghĩa bên *** nên tới chỉ phải ngồi chờ khoảng 5p là được bạn locker dẫn lên phòng luôn. Tiếp tân và bạn locker đều nhiệt tình tiếp đón mình Mình lên tới phòng thì bé đã ngồi đợi mình sẵn rồi, bé chào hỏi rất lễ phép và cảm nhận đầu của mình là bé rất dễ thương và xinh nha. Bé giúp mình thay đồ r vào xông hơi trước trong lúc bé chuẩn bị bồn tắm. Xông hơi xong thì bé lau người cho mình rồi vào bồn tắm thư giãn. Lúc bé trút bỏ tấm khăn thì đập vào mắt mình là thân hình khá cân đối và sexy, đặc biệt là vòng 1 đẹp và tròn phết nha ae. Sau các màn hôn hít và liếm láp khắp người kèm những hơi thở gấp gáp bên tai thì bé vào màn BJ. Bé làm rất nhiệt tình, BJ 80% chứ rất ít Hj nha. CIA trong sung sướng xong thì mình lên giường để massage khoẻ. Bé massage khoẻ khá nhẹ nhàng và đầy đủ, hợp vs mấy ae gu nhẹ nhàng tình cảm. Màn cuối thì sau khi trườn Nuru Thái thì bé lại bắt đầu liếm láp và hôn khắp người mình cbi cho hiệp 2, 69 các kiểu hoà cùng tiếng rên khe khẽ của bé làm mình ra trong sung sướng lần 2. Sau khi ra lần 2 thì bé nằm trò chuyện cùng mình cho tới khi gần hết h thì ra tắm rửa thay đồ. Lúc xuống bé còn đùa có muốn đem bé về nuôi không, ngày 3 bữa thôi mà lại được massage cả ngày quá lời đúng k a =)) Mình cũng đùa lại là v em xuống báo quản lí đi a chở về luôn thì bé cười quá trời :)) Xuống sảnh ngồi trong lúc đợi hết mưa thì mình có làm tô mỳ bò trứng cho ấm bụng r mới về. Mình đi gói 12000k bên BigBang đang được giảm 500 và tip 1200 nữa là tổng thiệt hại 1m550 nha ae khá hợp lí. Cảm nhận chung là khá hài lòng cho lần đầu đi trải nghiệm tại Trang Thư, cả tiếp tân-locker và bé 269 đều rất nhiệt tình và chiều khách. Sẽ quay lại trải nghiệm tiếp lần sau cùng BIGBANG gần nhất..
Em ấy người xứ Nam Định đồng hương của mình..

Đính kèm

94.8 KB · Lượt xem: 39

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
854
265
0 ₿