Q.12 28 Cẩm Thy Q.12 - Khi con chim cu ngừng hót

Lượt xem: 1,934

Daviddoan

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
5/8/18
Chủ đề
17
121
60
0 ₿
Chiều nay mon men xin điệp vụ bác Lục , được Bác chỉ định cơ sở ở q.12 mà ko có lựa chọn nào khác. Thôi thì mình sắp xếp cv phóng xe từ chỗ làm lên cơ sở những tận 10km. Bài viết này mình sẽ đánh giá qua 3 phần.
1) CSVC: từ chỗ làm ở Bình Thạnh đi qua đây đúng xa tít, mình xem trên googlemap là 9.8 km. Đến nơi được các em trai quản lý, phục vụ đón tiếp nồng nhiệt, chu đáo. Về phòng ốc mình leo lên tuốt lầu 3, theo thám thính ở đây có 10 phòng với 8 ktv. Phòng ốc hơi nhỏ, đơn điệu, không có thảm chống trơn khi tắm bồn.
2) Về KTV: điệp vụ ko chỉ định số, và đi xa nên mình cũng ko có nhiều thời gian tham khảo report nhiều, đến nơi xem Ipad thì chọn được 28, nghe e pv nói bé này làm nhiệt tình, vui vẻ. Lần đầu tiên tiếp xúc khi e bước vào phòng mình thấy sao mà khác so với trong Ipad quá. E hơi tròn và thấp người, ngực real. Tuy ko phải là gu của mình nhưng e rất vui vẻ và dễ bắt chuyện. Công đoạn tắm trong bồn cũng như bao cơ sở khác, tắm táp kì cọ để e có thể mần nhẹ trong đây. E hỏi minh bao nhiêu tuổi rồi, mình nói U 50, e khen hàng của mình còn ngon cơm. Giỡn xong e dìu mình lên giường và thực hành công đoạn massage. Phần khỏe e cũng khá chịu khó, nắn, bóp, bẻ khớp chân, gối muốn rụng xương ra ngoài. Nói chứ khi đi chỗ này ai mỏi chỗ nào có thể yêu cầu ktv làm cho khỏe chỗ đó chứ công đoạn chính vẫn là phần thư giãn. Đến phần thư giãn e thoa dầu khắp người và bắt đầu bài Thái, ngực e real và thân hình e hơi tròn nên e chà rất áp phê, mình cảm nhận rõ bầu ngực mềm mại di chuyển trên khắp cơ thể mình. Đến khe đít e dùng lưỡi rà lỗ nhị, chiêu này mình tiếp chiêu nhiều rồi nên cũng ko lạ lẫm lắm. Lật sấp lại e tiếp tục đi đường lưỡi ngậm đầu vú kết hợp cắn nhẹ trên từng thớ thịt của thân thể làm cơ thể mình tê rần. E bú liếm khá tốt, có chiêu bánh mì kẹp xúc xích cũng rất phê vì ngực e real 100%. Liếm láp chán chê e bắt đầu công đoạn súc bình xăng con cho mình. E ngậm chặt hết cây hàng, miệng rên la và uốn éo khi mình mò bím, miệng còn cổ vũ tinh thần mình làm mạnh lên a, e sướng, a ra trong miệng e đi. Nói chung e thư giãn kết hợp khẩu dâm cũng làm tăng hưng phấn, có điều e dùng tay nhiều quá, 50/50 nên muốn ra lâu cũng k được. Thư giãn xong mính dc Wax lông chim miễn phí, e có nghề trong việc này nên ae nào đi có làm thì nói e nó.
3) Đánh giá chung:
- KTV 28: k phải gu, ngoại hình đối với mình đánh giá khoảng 6.5đ, hơi lipid nhiều, bù lại e có gương mặt dễ nhìn và khả năng nói cười vui vẻ với khách. Về phần thư giãn của e tuy có 1 số skill nhưng dùng tay nhiều quá ( nghĩa là hơi công nghiệp chút) và rên hơi giả tạo. Tính thời gian vào phòng và ra là khoảng 65 phút, chưa đạt yêu cầu với tiêu chuẩn vé là 90 phút.
- Quản lý, NVPV: vui vẻ, niềm nở, có hỏi thăm e làm như thế nào, có nói nếu lên phòng ko vừa ý thì có thể đổi. Mình đáp lại nếu đổi vậy thì cũng tội e, hơn nữa do hình Ipad ảo quá nên chắc gì đổi e khác cũng hợp gu.
- Về địa điểm và giá cả: quá xa so với trung tâm, mình đi về nhà là gần 15km. Khi mình đến e quản lý có tư vấn cho mình up gói Onsen 2 có thêm Nuru, ra 2 shot và các dịch vụ tiêu chuẩn của Onsen 1, vé Onsen 2 là 1T2. Nghĩa là mình free vé code Onsen 1 điệp vụ và phải trả 1T6 cho gói dịch vụ này ( gồm 400k úp vé và 1T2 tiền bo). Theo mình thấy ko đáng vì khu vực xa trung tâm, csvc bình thường mà lấy giá bằng với giá khu vực nội thành. Onsen 1 giá vé 800k rồi mà ko có Nuru thì cũng hơi thiệt thòi cho khách hàng.. Nếu cơ sở điều chỉnh Onsen 2 chỉ còn 1T, nghĩa là khách hàng chỉ tốn tiến up vé và tiền bo thêm 400k nữa thì theo mình sẽ có khách hàng chấp nhận thêm 400k đó để đi Onsen 2, và cơ sở sẽ có thêm doanh thu. Còn với bản giá và cách tính như vậy mình nói thẳng là không ổn áp.
Cảm ơn bác Lục giao điệp vụ và đối với mình đv này chưa thành công. Mình chỉ trải nghiệm và sẽ ko đi lại lần sau, phần vì xa, phần vì mặt bằng ktv hơi ảo so với thực tế. Bài viết đánh giá chân thật, theo quan điểm cá nhân và ko hư cấu.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Cẩm Thy and NMT9x

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,319
1,064
31
0 ₿
Đọc xong thấy băn khoăn quá. Bé 28 hình như lúc 2 năm trước dịch có làm ở AD, sau đó nghỉ qua chỗ khác làm và mới quay về lại CT. Ưu điểm bé V1 to, nói chuyện cởi mở, ngoài ra ngoại hình theo trí nhớ của mình cũng ko có j đặc biệt

Daviddoan

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
5/8/18
Chủ đề
17
121
60
0 ₿
Bé tâm sự với mình chinh chiến lâu lắm rồi. Làm cơ sở hệ thống massage Z rồi qua Ozawa, giờ là chỗ hiện tại được 4 tháng.

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,319
1,064
31
0 ₿
Chinh chiến nhiều quá thì hàng nào còn. Mà up hình ảo quá thì cũng ko nên, đúng là hình ảnh chỉ mang tính minh họa :1onion33:

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,474
528
32
0 ₿
Cảm ơn những ý kiến đóng góp của anh! Cơ sở sẽ ghi nhận và cân nhắc những vấn đề anh đề xuất ạ!

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,474
528
32
0 ₿
Cảm ơn những ý kiến đóng góp của anh! Cơ sở sẽ ghi nhận và cân nhắc những vấn đề anh đề xuất ạ!

ThienThien139

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/6/20
Chủ đề
1
17
11
1 ₿
CT đi nhiều rồi, dịch vụ khá ok, nhưng đúng là giá hơi cao so với cơ sở vật chất và vị trí, ngang ngửa các cơ sở trung tâm.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Cẩm Thy

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,319
1,064
31
0 ₿
Đúng là giá hơi chát so với mặt bằng Q12 , nếu vẫn giữ giá cũ sẽ ok hơn. Mà chắc do phải chạy theo yêu cầu của chủ hệ thống cho đồng nhất về giá vé.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Cẩm Thy

Daviddoan

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
5/8/18
Chủ đề
17
121
60
0 ₿
Yêu cầu hay ko thì do chủ nó thấy địa thế nó phải biết. Khu vực đó người lao động nhiều, mà thời buổi này lo cơm áo gạo tiền chưa xong thì đâu ai mà bỏ tiền ra massage 1 lần gần 2 chai( nếu ko có code).