Q.1 [28-Queen] Nụ hôn sau màn mưa

Lượt xem: 1,818

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Tưởng đâu Lươn phải lặn luôn dưới bùn luôn rồi chứ. Đời, nhiều khi vấp rồi không đứng lên được. Sau thời gian ngụp lặn do chán chường với thú vui này quá :sprite-139: :sprite-139: . Thì may s trúng được cái code xổ sổ. Âu cũng là cái duyên, lần đầu dự đoán trúng thì trúng ngay Queen. Có cớ để đi r kkk.

Mấy nay trời mưa lất phất mà cũng không ngăn được ae đi massage ha ? Tới nơi thấy cũng đầy xe. Lươn không đặt trước nhưng mà cơ sở xử lý rất nhanh nha. Chọn số, chọn vé là được tiễn lên phòng ngay và luôn, sợ ngồi lâu mùi hôi nách nó lan hay sao :sprite-152:

Được cho lựa ipad, nhiều số mà mỗi ktv 1 mục, mỗi mục 5-6 tấm đủ mọi góc độ cho ae ngắm nghía. Nhưng mà đập vào mắt Lươn liền là bé 28.

KTV 28 Bé Moon
-Face :
Đẹp, nét lắm luôn,mình dây cao ráo, dáng đẹp. Ánh mắt rất tình, cười xinh nhưng mà lộ vẻ dâm ngầm nha, nhìn nhâm hiểm và nguy hiểm vãi luôn. Báo hiệu cho một pha hiếp dâm đi vào lòng đất :sprite-138:.

-Vòng 1: bưởi độ, căng tròn, 2 đầu ty nhìn kích thích gì đâu. Cỡ này có ngày Lươn bỏ 1 vé vào bú bình thôi,kkk.

-Vòng 2: mình dây eo con kiến.
-Vòng 3: hợp với dáng người em.
-Vòng 4: gọn gàng, sạch sẽ, thơm tho.

Lâu quá ko đi massage nên hơi bỡ ngỡ, rụt rè. Nói chung là quên quy trình á :sprite-147: Nhưng không s, có em ở đây mà, giúp Lươn hòa nhập từ từ với không gian mới lạ ở đây.

Sau phút bỡ ngỡ làm quen, rồi em đè lên người Lươn bắt đầu ôm ôm cạ cạ. Ngoài trời lâm râm lạnh giá mà vào đây có cơ thể 37 độ sưởi ấm nó sướng. Mà sưởi kiểu da chạm da thì nó truyền nhiệt mau hơn hay s á. Xiêm y nó tuột đi đâu hết trơn mà ma sát làm nóng ngoài mà bên trong cũng nóng nốt.

Nóng trong người thì uồng trà thanh nhiệt Dr.Thanh... Ý lộn nóng trong người thì xuống tắm :sprite-134: Lúc này được chiêm ngưỡng cơ thể em trọn vẹn không góc khuất, cuốn hút hơn nữa. Giờ chả lẽ nôn quá hối e tới công chiện lẹ đi hả s ta ?:sprite-153: Nhưng thôi ngại quớ, để e tắm rửa kỹ càng rồi cái gì tới cũng tới. Em nhẹ nhàng hôn từ từ, từ đùi lên trên ngực. Dù bồn vuông to nhưng mà Lươn to gần bằng bồn nên em trèo lên người Lươn ngồi luôn. Từng cái cạ cạ, từng cái vuốt ve nhẹ nhàng. Lướt tới đôi môi thì bỗng dừng lại vài giây, khúc này thì phải tự giác thôi.

Khuôn mặt thanh tú, môi mỏng phù hợp với tổng thể. Thích cái cách em đáp lại mỗi khi trao đổi chiêu lưỡi, mà trả qua trả lại vậy ngàn chiêu chưa xong. Đâu để rãnh tay e còn vuốt luôn Lươn em, làm nhỏ ko bơi được mà phải ngoi lên bờ hít không khí :sprite-148:.

Mơn trớn xong thì lại lê lết lên giường, theo đúng quy trình :

Khỏe : em bảo mới vào nghề được hơn 2 tháng thôi nên tay nghề còn yếu, với lại body cũng nhỏ nhắn, nhẹ cân nên thôi cho qua đi.

Thái & Nuru : Như mô tả vòng 1 ở trên á. Đi nhiều r nên nhiều khi cái Lươn cần bài bản rập khuôn mà là cái cách em mơn trớn, cách cả 2 khám phá cơ thể nhau. Rất nguyên sơ và thật giản đơn như cái cách làm tình vs ng yêu v.

Mệt : Thích phòng ở đây vì có mấy tấm gương ốp tường, lâu lâu trao đổi ánh mắt với em. Nụ cười tươi mang tí dâm dê. Em kiss:sprite-226: khắp nơi. Dần dần cũng đấu "võ mồm". Mà cách em hôn nó lạ, không có cao trào kết thúc mà chỉ có cảm giác nhẹ nhàng dịu êm, êm đềm, lênh đênh trên dòng sông lười á. Thả trôi bản thân tí, cho phép e hôn Lươn lâu hơn bình thường á:sprite-36: đâu phải muốn là được đâu, ahihihi.

Ở trên cuốn quá mà ở dưới Lươn em cũng kêu gào quá trời "Em cũng muốn, cho em đôi môi đó đi !". Đành chia tay em vậy. Những tiếng mút chùn chụt nghe mà tê tái cả lòng á. Sẵn em hấp củ khoai lang thì Lươn cũng vét luôn cái lò hư hỏng,kkk.

Kỹ năng : Ổn áp ở tất cả các khâu , full service luôn.

Thái độ : Tình cảm dạt dào, nhẹ nhàng, không nhắc em là em quen luôn giờ giấc. Nhưng đoán chừng trong em có 1 ddcn ẩn nấp nha, để lần sau Lươn bung lụa coi s.:sprite-40:

Tổng thiệt hại :
-Tic xổ số
-Tip bằng tic
-Gửi quầy 100k

Nói chung là khá ổn cho lần comeback nhẹ trước offline này. Một số đáng để quay lại trải nghiệm, rất đáng nha.:sprite-33::sprite-33:

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,862
4,635
30 ₿
ôi sĩ quan cao cấp ới ời, dẫn trung sĩ đi khám phá cho mau lên chức với :sprite-144:
V4 nghe sạch sẽ thơm tho thì chắc húp ko chừa giọt nào rồi :sprite-48:

• Love
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Lỡ sĩ quan sụp thì trung sĩ phải chu đít ra đền á nha. :sprite-138: :sprite-138:

Haizz, e bị ép húp á. Ép dầu ép mỡ, ai ép trym :sprite-148: :sprite-148:

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,862
4,635
30 ₿
sụp có trung sĩ kéo lên hoặc sụp chung, kkkk
ép ko lại 25 đâu :sprite-54:

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Haizz, dù s ng ta làm việc tự do, chủ tịch cty TNHH 1 thành viên đánh giầy. Mình làm công ăn lương CirleK 15k/h, s đú lại :sprite-139::sprite-139:

• Haha
Điểm cảm xúc: Giàhamzui

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
715
413
North Blue
0 ₿
Hả hả. Đi đánh giầy dầm mưa dải nắng ế bome lâu có khách mà còn bị khách dí đánh, đền âm tiền chứ có sướng như anh đâu làm Vòng Tròn Đỏ đứng trong máy lạnh có 15k/1h :sprite-35:

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Làm công ăn lương làm s bằng có cty riêng :sprite-139: xếp hàng lên kệ mệt bỏ xừ, còn bị mất đồ, nhầm bill đền tiền thấy mợ