Hà Nội 28 Tokyo xinh xắn dễ thương, dâm như gái nhật

Lượt xem: 611

Cậu 3 Đình

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
11/8/22
Chủ đề
12
21
60
0 ₿
Hôm qua tôi đi uống với ae mấy chén thế là trên đường về đi lạc qua Quan hoa, thôi thì vào Tokyo luôn vậy. Máu dê nổi lên nên là tôi vào luôn.
Chơi xong về tôi thấy khoái quá nên muốn review lại cho ae đọc để trải nghiệm.
Các loại vé thì cơ sở đã có menu rõ ràng và tư vấn kỹ càng trước khi chọn rồi nên xin không bàn nữa. Tôi chọn hẳn v3 cho nó máu luôn.

Cơ sở vật chất thì các bác nên trải nghiệm qua để biết thực tế hơn, nói thật là hợp với giá tiền mình bỏ ra ae ạ.

Khai thật với các bác là hôm qua tôi book random, kệ cho quản lý nó sắp xếp ae ạ. Mỗi lần gặp là một trải nghiệm khác nhau nên kệ. Lễ tân dẫn vào phòng được 4-5p thì bé đi vào, mà vừa nhìn tôi đã rất ok rồi, xinh trắng, cái giọng ngọt ngọt của gái miền tây ae ạ, nó phê.
Tôi có hỏi thì bé bảo em là số 28 ạ.

Bé vừa bước vào phòng đã cuốn hút bằng nụ cười rất duyên, gương mặt nhỏ nhắn, xinh xắn, dễ thương. Ngồi nói chuyện đôi câu bé “mời” mình đi xông hơi chu đáo =). Thề ae mình đi chơi. Sả strees thì cần nhất là sự chu đáo ngọt ngào, bé còn ngọt ngào hơn. Không phải đợi lâu, bé dẫn vào bồn tắm, chăm sóc tận tình chu đáo và rất có tâm, cảm giác mình như là bạn trai của bé vậy á. Trong lúc tắm bé bất ngờ sờ con trym tôi, rồi thư giãn nhẹ nhàng, ôm ấp từ phía sau làm mình cảm giác như đang lạc vào cõi thần tiên nào vậy. Lần 1 trong bồn có hơi lâu nhưng vì bé cố tình giữ cho mình không ra quá sớm, cũng không bị tụt cảm xúc, bé rất kinh nghiệm nha. Sau đó bé nắm tay mình dẫn lên giường nằm và tiếp tục các bài tiếp theo còn trên cả tuyệt vời, bj điêu luyện từ nhiều tư thế, lần 2 mình ra hơi lâu nhưng bé không vì thế mà giảm nhiệt cho đến cuối cuộc vui. Mà đặc biệt cái khoản massage của bé thì ưng quá chừng, bé vừa trườn vừa rên rỉ bên tai đúng chưa bao giờ tôi nghe thấy tiếng rên nó phê đến v.

Chiến đấu xong xuôi hai đứa nằm ôm nhau kể chuyện một lúc tầm 10p, rồi bé dẫn tôi ra tắm rửa lại, mặc quần áo đàng hoàng rồi mới cho tôi ra về.

Các bác nên trải nghiệm để có cảm giác thực tế hơn. Bảo đảm bác nào đi cũng sẽ hài lòng như mình.

Tổng kết bé 28
Face: 8.5đ (dễ thương)
V1: 9,5 đ
V2: 8,5 đ
V3: 9,5 đ

Cảm ơn các bác đã đọc qua. Mong ngày gần nhất rảnh dỗi t lại qua đó xem có bé khác ok k về tôi lại review tiếp cho anh em.

• Like
Điểm cảm xúc: henry cường

henry cường

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/12/23
Chủ đề
1
30
13
0 ₿
uầy bé 28 trong ngon thế bác chắc bữa nào qua lụm xong về lại sg còn kịp :8onion38: