Q.10 28 và cảm xúc lạ của mình

Lượt xem: 1,225

Thích Của Lạ

Trung Uý
Bé Thích Massage
13/1/21
Chủ đề
26
71
37
0 ₿
Hello các bác, hôm giờ mình đi bên này gặp bé 28 cũng có cảm giác cứ lâng lâng nên muốn share cho anh em kkkk
Về csvc thì mình thấy bên đây tuy không to nhưng phòng ốc khá ổn, cũng rộng rãi đủ tiện nghi
lúc đầu tính yc 09 vì đi lần trước rất ổn áp và học hỏi đc kha khá kinh nghiệm nhưng nay đi hơi trễ nên vô bạn lễ tân báo giờ này chỉ còn mỗi bé 28 là trống nên mình cũng ok chọn bé luôn
Cảm nhận là bé xinh, giọng nói ngọt ngào, đã thế body cũng ngon nữa hehe
Màn tắm chung thì bé tắm rất kĩ nhé, còn nghịch mình khá nhiều ,vào bồn bé rửa cho mình khá kỹ, và bắt đầu hôn từ ngực, hôn tai, xuống bụng và xuống tới thằng ku thấy tới công chuyện rồi, lau cột, liếm trứng cút, hên mình gồng lại không thì hy sinh sớm rồi , mình hoãn binh kêu bé lên giường đi em
Màn masage khỏe thì bé làm rất có tâm nhé đủ bài còn nhiệt tình hỏi han thêm các kiểu
massage mệt tiếp tục, bé đổ dầu nuru lên người, dùng 2 bình sửa trườn lướt trên lưng mình như đang lướt sóng vậy, đi lưỡi đến đâu tê đến đó, thằng nhỏ đã chào cờ nên quay người lại, ôm lấy bé vô lòng, da chạm da, tay chạm lung tung và ướt hết tay hehe , bé chơi trò cưỡi ngựa nhìn dâm đãng thật sự , ai yếu khéo die luôn khúc này chứ không đùa, rồi mình cũng vô thế 69 với bé , húp cạn tinh túy trời đất rồi mình cũng hy sinh trong tê cmn tái, tắm lại xong cho bé ngồi trên đùi tâm sự ăn trái cây 1 lúc rồi mới về , bé cho mình 1 cái cảm xúc khó tả trong lòng khi chia tay
Tổng quan:
Tic: 630 đã có mã giảm
Tip: 1000
anh locker 50

• Like
Điểm cảm xúc: LittleBin and Lux

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
khéo bác cảm lạnh cảm nắng em nó gồi á =)))

• Like
Điểm cảm xúc: Minh Châu

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
ah quên hỏi chủ thớt chuyến thăm 09 để học kn làm phi công sao rồi =))))))

• Like
Điểm cảm xúc: Minh Châu

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Xin cám ơn quý anh đã lựa chọn trải nghiệm tại PA Relax , rất vinh dự khi quý anh đã có những giây phút hài lòng tại cơ sở ạ !