Hà Nội 28 Windy CIA thơm ngon đến giọt cuối cùng

Lượt xem: 1,947

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Trai Đất Bắc

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
11/8/22
Chủ đề
14
20
27
0 ₿
Chào toàn thể ae trên cộng đồng mát xa tình hình là mới đi mát xa về nên hứng làm cái rp cho cho anh em. Đây là lần thứ 2 mình đến với WINDY và 2 lần đều hài lòng. củng lâu khá rồi mới đến lại . Tình hình là vừa đánh xong kèo bi-a xong mệt qua định đi tắm về ngu giấc cho khõe thì nhớ ra gần đây windy đang có đồng giá 199k nên ghé lại luôn vì đa đi 1 lần và thấy ỗn. nên là lấy code camapro xong mình phi qua luôn.

Sau tầm 10 phút phi xe thì cũng đã đến, vừa đến được các bác lễ tân nhiệt tình chào đón và mời ngồi dùng nước tư vấn thì mình chọn gói svip , đến màn chọn kĩ thuật viên, sau mấy bé mình hỏi thì người bận bé thì nghĩ thì cũng chọn được ãnh bé 28 thi nghe tư vấn bé ở ngoài cũng xinh, thấy khá hợp gu mình nên triển luôn. hết cốc nước thì được bạn pv đưa lên phòng xông hơi đợi em nó vào:8onion38::8onion38:

Xông hơi được 2 phút thì em nó bước vào thì mình nghe 1 tiếng ''Chào anh'' nghe ngọt quá chắc củng xinh nhìn lên côi thử thì thấy em nó ngọt thiệt mặt em theo gu của mình da trắng không tùy vết và cặp chân dài thẳng tắp chuẩn gu, xông hơi ra thì bé nó lâu người cho rồi đời mình vào bồn tắm đã có nước em nó pha sẵn ( cái này mình thích vì khá chu đáo ) vừa tắm thì tay bé vừa kích thích thằng em mình xong đến phần lưỡi đảo vòng qua ti mình rồi dần dần rồi lướt nhẹ xuống thằng đệ vòng đánh lưỡi các kĩu sướng tê người, được 1 lúc mình phãi ngăn bé lại vì sợ bị trớ :)) đứng dậy bảo bé lau người cho mình rồi năm lên giường cho bé đấm bóp cho mình để kìm hãm lại thằng đệ không cho tinh binh xuất trận vì sợ nó chết oan kk.:8onion38::8onion38::8onion38:

về phần mát xa khỏe thì em củng bài bản nói chung là đánh củng có lực nhưng vẫn chưa đã với mình ( chắc do mình mỡ nhiều 1m6 mà đến tận 75kg lận ) chỉ khoái phần bấm nguyệt khá tốt , đâu đó củng được 20 phút
:cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41:
Face: 8.0
V1: 8 ( ti hồng bóp vừa tay )
V2: 8 ( mình đoán chắc tầm 64 hoặc 65)
V3: 7.5 (Hơi nhỏ)
V4: 9 ( cắt tĩa gon gàng bờ môi hồng sạch sẻ nước nôi đầy đũ )

về phần mát xa mệt thì em nó lau rất kỹ phần nhạy cảm của mình nên củng an tầm về độ vệ sinh của em nó, sau phần lưỡi dạo khắp người mình kích thích thằng đệ làm mình quằn quại thì em nó cũng bắt đầu đá bi rồi dùng lưới đánh lên đầu thằng nhỏ nói chung củng rất phê, đường lưỡi của em thì thôi thôi, đi tới đâu là tê cứng người tới đó, các bác thử đi rồi biết =)) tiếp tục màn lưỡi xong em nó qua màn hj bj rất tuyêt vời nhưng mà cái tôi thíc là đến lúc 69, như 1 con suối chảy ra, quá hấp dẫn nhé mấy bác, ngon ngọt nước cố gắng trụ được 5 phút thì tôi đầu hàng và bé nó kết khúc cũng bằng skill CIA như muốn mút tới giọt cuối cùng.

chi phí : tic+tip 1200+camapro > khá ngon bỗ rẻ cho 1 lần cạn kiệt tin lực

dịch vụ : khá hài lòng lê tân tư vấn nhiệt tình. về phần nv thì không có chỗ chê dịch vụ bài bản đầy đũ quy trình nha. hẹn gặp lại em số 28 lần sau chắc thư gói vua cho máu.

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Cầu Giấy

NeverDie123

Tập Sự
Bé Tập Massage
Đáng đồng tiền bát gạo các bác ạk 28 hết nước chấm....

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Windy Hà Nội
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.