Hà Nội Bé 05 windy đá bi lau cột, CIA trọn gói tê tái

Lượt xem: 1,869

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Cậu 3 Đình

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
11/8/22
Chủ đề
12
21
60
0 ₿
xin chào các ae sau khi nghe tin được thưởng tết vui quá tự thưởng cho mình một chuyến massage xả strees, tan ca phóng xe đến con đường nguyễn thị định quên thuộc, gặp được bé 05 !!

Đến nơi được bạn lễ tân tư vấn cho loại vé super vip , mình có mã giảm từ camapro , thế là vé của mình chỉ còn 199k thôi , mà đầy đủ hết , có cia wc bj 69 , là ok rồi
:cuteonion7::cuteonion7::cuteonion7:
xong các bạn dẫn mình lên phòng , bước vào phòng thì mình thấy phòng óc sạch sẽ là mình ưng ý liền sau khi vào phòng xông hơi , tầm 5p thi bé vào , bé mở cửa phòng xông hơi và chào mình là mình thấy ưng ý liền,,xong ra bé lao mồi hôi cho mình xong thì minh và bé vào tắm cùng, bé 05 nầy rất là dễ thuong , vào biết bj , làm tình trong bồn tắm ok lắm nhe, xong thì lên giường bé massage body cho mình xong bé trường thái mặt sau cho mình tầm 7p thì bé kêu mình nằm ngữa ra để bé trường mặt trên, lúc nầy cặp ngực của bé cạ sát vào cơ thể của mình tạo cảm giác phê lắm,xong thì bé bắt đầu đi đường lưỡi bé làm tình khắp cơ thể mình lúc e dùng lưỡi liếm đến lỗ nhị mình làm mình tê tái chịu không nổi luôn ạ!
:cuteonion6::cuteonion6:
tiếp theo em nó liếm đến 2 hòn bi và lau cột điện ghê lắm nhe! hehehe CIA thì e ngậm đến khi kh còn miếng tinh nào luôn , mình phải dùng tay đẩy e ra luôn chứ lúc ấy mình phê đến mức kh còn chịu nổi , sau khi em đi xúc miệng xong thì bé vào nằm ôm mình cho đến khi hết giờ..
:cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41:
nói chung là bé 05 này rất là nhiệm tình vui vẻ rất là chiều khách kh khác gì người yêu! mình khuyên thật anh em là nên trãi nghiêm bé 05 nầy sẽ kh làm anh em thất vọng đâu, và tổng thiệt hại cho lần sung sướng hôm nai là vé 199k và tip 800k nhé anh em! nếu kh có mã giảm giá trên camapro thì vé 600k và tip 800k nhé các anh em, nói chung số tiền bỏ ra để được phục vụ nhiệt tình và sung sướng như vậy là quá xứng đáng anh em ạ!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.