Điệp Vụ Q.1 [29 DBTD] Đón lễ sớm với số 29 và cái kết

Lượt xem: 711

El_Nino09

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
1/1/20
Chủ đề
11
97
50
HCM
0 ₿
Định bụng tìm chỗ xả lũ sau bao ngày làm việc vất vả trước khi về quê nghỉ lễ. Sau khi tan làm mình phi ngay qua DBTĐ và trình code điệp vụ. Được bạn lễ tân tư vấn kèm hình trên ipad thì mình chọn ngay em số 29 vì dáng quá đúng gu mình.
Ngồi chờ tầm 5p thì được bạn locker dắt lên phòng, cá nhân mình thấy phòng cũng tương đối rộng rãi, sạch sẽ, thơm tho nhưng lại không có phòng xông khô. Mình thì thích xông khô hơn là xông ướt. Không biết là do dạo này trời nóng hay do phòng xông nóng quá mà được cỡ 5p mình chịu hết nổi phải đi ra. Tình cờ ẻm cũng vừa mới vào phòng. Ẻm lấy khăn lau cho mình xong vào bồn tắm rửa lại. Trong lúc tắm cũng tranh thủ khám phá nhau tí :))). Ấn tượng đầu tiên là em nói chuyện rất nhẹ nhàng lễ phép, lâu lâu pha tí trò kiểu dâm ngầm mà không lộ quá.
Sau khi tắm rửa xong mình lên giường nằm cho em mát xa khoẻ trước. Ẻm massage tương đối kĩ, đủ bài, còn nói về lực thì mình vẫn thấy không ăn thua lắm. Rồi chuyện gì đến cũng đến, ẻm bắt đầu thoa dầu bắt đầu massage thái. Cảm giác ẻm làm rất kĩ phần này, lưỡi và ngực chạm tới đâu là mình phê tới đó. Tới màn thư giãn thì mình chủ động vô thế 69 để tranh thủ khám phá v4 của ẻm. Cuối cùng mình cũng đã out trong sung sướng. Mình thích nhất là lúc out rồi mà ẻm vẫn còn ngậm thằng nhỏ thêm chút nữa.
Xong xuôi hết cũng còn dư nhiều thời gian nên anh em cũng nằm ôm nhau tâm sự thêm chút nữa trước khi đi tắm lại kết thúc một buổi vui vẻ để lại cho mình nhiều lưu luyến nhất từ trước tới giờ. Sẽ gặp lại em vào ngày gần nhất. Còn giờ thì mình xin cảm ơn bác mod đã tin tưởng trao cho mình điệp vụ này. Chúc anh em đọc được bài này cũng sẽ có happy ending như mình :))

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
804
339
0 ₿
Dubai Tân Định chúc mừng anh cùng trải nghiệm thành công với bé 29. Cơ sở chúc anh 1 tuần mới tràn đầy năng lượng và rất mong được gặp lại anh thêm nhiều lần nữa a nhé

• Like
Điểm cảm xúc: El_Nino09