Q.1 29 DBTĐ - Khẽ Chạm Thiên Đàng

Lượt xem: 1,740

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Bắt đầu từ đâu đây B09B09!!! Đầu óc giờ còn lâng lâng thân xác thì mềm nhũn lun mấy cha ( mà th ráng nằm viết rp chứ để ngủ giấc dậy kẻo cảm xúc bị vơi đi)
Chuyện là hồi trưa trời nắng nóng quá ,ngồi phòng máy lạnh mà vẫn đổ mồ hôi cộng với cơn "nắng cực" do hôm qua nhậu với ông sếp bụp luôn cặp ngọc dương nên máu dê nó dồn tới não...Trong nóng ngoài cũng nóng nên chỉ có nghỉ tới đi massage thyociexp30yociexp30
Địa bàn Qu*** đi muốn trọn bộ số r mà trực nhớ còn sót lại s11 được mấy lão làng khen tới tấp nên bóc đt alo set kèo mà quản lý báo "đèn đỏ a" ..ui da!!!
Trong cơn bế tắt vô tình thấy DBTĐ lên kèo "Nhanh như chớp" bộ số 04 + 29...lân la vô đọc rp trước xem s (đời tui sợ ổ voi ổ gà vs hầm cá tra lắm) ai dè ae lên 29 tới tấp đọc mà rạo rực vãi lồng...quyết tâm canh me canh chua cho bằng được event..Hên nhờ nhanh tay lẹ mắt nên cũng là nguời về đích đầu tiên...Bấm qua khung chat Mod phát cho cái kim bài S29 đập vô mặt...hí hí ngay chóc.Không chần chừ gọi liền cho cs báo giờ hẹn báo số đồ chứ để lâu nó mất linh (up lun osen 2 cho nó máu).
Nấc thang lên thiên đàng bắt đầu từ đây.Cách giờ hẹn 30p xách xe đua lẹ mà trong lòng hí ha hí hửng (do tham khảo trước r nên chắc chắn 99,99% là bữa nay lụm kèo thơm).Tới 54 Đặng Dung bo cua vô hành lang đá chống dựng xe...Mấy cái vụ locker,thủ tục,csvc đồ lướt phát nha ae ( đẳng cấp dubai khỏi ph bàn).
Vô phòng ngồi xông hơi được chút cái nghe cốc cốc bước vô là 1 e dáng tròn tròn nở nang ( ngay gu) chịu hết nổi nhào ra diện kiến e.
Face khá mặn mà ,không đẹp kiểu nhìn phát mê liền mà dạng càng nhìn càng phái càng mêB36B36...mắt em vừa to vừa mơ mơ + cái môi trề trề nguyên chữ dâm hiện lên trán vừa lau nguời cho tui vừa chọc ghẹo cuời cuời hé cái răng khểnh làm tim tui muốn thòng tới mắt cá.
Xong em kêu tui lên giường để em massage cho.Đù! Cái vụ này tê vãi...em làm đủ 72 tuyệt kỹ thiếu lâm lun cỡ 1 tiếng đồng hồ ghê thiệt...kể hết thì dài dòng wa..xoáy vô cái vụ bẻ khớp ...ng tui có nhiêu khớp e bẻ hết chỗ kiu chỗ ko mà chỗ nào cũng đã...nhất là khớp háng e bẻ kêu cái cốp sướng vãi nồi..xong phần này e nói " Để e pha nước a tắm nha ".Lúc đợi bồn đầy em lâng la tới chỗ tui đầu tựa ngực tui tay thì chọc phá thằng nhỏ thủ thỉ mấy câu nghe tới nái thiệt xong rồi e dắt tôi vô bồn.Lúc này e mới trút bỏ hết xiêm y.
V1 to à nha mà hơi hơi đúi tí nhưng cũng còn mềm mại bóp cũng còn ting ting. 8đ
V2 có lipid mà cũng ít à ôm đã đã như thú nhồi bông 8đ
V3 căng tròn lắc kiu vỗ nghe bạch bạch đã lắm 10đ
Em tắm cho mình khá kỹ gội đầu rửa mặt massage mặt thư thái lắm...xog r e lấy 2 trái buởi thay cho bông tắm chà trước chà sau chà trên chà duới làm cho thằng e ngẩng đầu lao tới.Mà nhắc tức thiệt shot này ra hơi lẹ chưa kịp khám phá kỹ càng v4 của e.Chắc do khúc dạo đầu vs mơn trớn + kiss môi của e thì đạn cũng lên nòng chờ hơi ấm với sự mềm mại của cái luỡi là quất cái đùng ngay..Ok hẹn quyết chiến vs e shot 2
B38
Phần nuru e khá nghệ...luỡi đi tới đâu buởi đi tới đó 2 cái đó tung hoành chỗ nào chỗ đó rần nguời...kết cái cách em liếm tai xong rên nhẹ vô phát...Uầy !!! Nói chung khó tả ae đi r bk.Ngửa lại e đi v4 khắp mình nhột nhột rần rần nguời lun..."tóc" tỉa gọn gàng "chính diện" lán o ,ẩm ướt lướt tới đâu ấm tới đó nói chung là Phêêêêêêê !!!!
Xong e bắt đầu ngoặm thằng nhỏ xong nhìn tui vs ánh mắt ( na ná Yua mikami mà mấy ông xem bằng kính VR á) nói z cho gọn chứ ko bk miêu tả nó s lun...thỉnh thoảng tui sắp out cái e lại trường lên lick ti kiss môi em nói "ko cho a ra nhanh z đâu" cũng ph 2 3l j z á...Sau đó e quay ng lại bắt đầu skill 69..ui lúc này ms khám phá hết.
V4 tỉa tót gọn gàng ,sạch sẽ thơm tho ,múp rụp 10đ lun ngoáy tới đâu nước ra tới đó.

Sau một hồi nếm khai vị món chính tráng miệng thì tui cũng đành ngã ngang mà do chuyến này hơi lâu hay s á cái e mệt xog e gối tay tui thở hổn hểnh r bắt đầu tâm sự loài chim biển...e khá chịu bắt chuyện vs pha trò từ đầu buổi tới cuối buổi...tui còn ph nhắc e hình như hết giờ r...e còn kêu kệ đi e thích nằm trò chuyện với khách.
Kể nốt cái vụ tắm tót sau cơn mưa nè...e tắm cho tui khi nào sạch sẽ đẩy mạnh da nghe rin rít ms thôi chưa bao giờ thấy ktv nào chăm khách như e...e còn đưa tui chai nước muối sinh lý súc miệng xog đưa thêm chai cồn vị dâu cho thơm tho cái mỏ nữa.
Nói chung hôm nay là ngày mãn nguyện nhất của đời checker tới giờ phút nàyB32B32B32
Cảm ơn mod cảm ơn mấy ae chậm tay để vụt code vào tay tui để hôm nay trở thành ngày khó quên nhất hehe.

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Tại hạ đang tiếc hùi hụi do chưa sắp xếp được thời gian ghé thăm Pé 29.
Bữa giờ Box Dubai Tân Định có kha khá bài Report về Pé 29... nhưng bài Report của Các Hạ đây khá chi tiết về Pé 29.
Cảm ơn @Vương Ưng Phong

• Like
Điểm cảm xúc: Vương Ưng Phong

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Văn dốt võ nát nên được có nhiêu đó à...còn nhiều cái hay ko lột tả đc B65B65

• Like
Điểm cảm xúc: Vuong Tu Do and JokerZ Lam

pleasantoninvestors@gmail

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/3/22
Chủ đề
5
60
11
USA
0 ₿
A Hai that la may man

• Like

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
96
823
352
0 ₿
chúc mừng anh trai gặp được bé ưng ý và mãn nguyện
Gọi 0932484835 cho lần sau để được hỗ trợ tốt nhất ạ

• Like

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
lo đi thăm bé bướm xong kêu tiếc hùi hụi B04

• Sad
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Ông hok hiểu tui xíu xiu nào luôn áh hitaro. Gặp nhau 2 lần rồi dzậy mà, bùn thặc. hic hic...
Thì bởi lo đi thăm Bé Bướm, thăm xong tui mới thấy tiếc hùi hụi khi cứ hết lần này tới lần khác lỡ hẹn vs Pé 29 đấy, grrr grrr.