Q.5 29 - đỉnh của chóp số 1 ở BigBang

Lượt xem: 880

LioHenry

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/5/23
Chủ đề
2
4
1
Bakayoko14
0 ₿
Gần đây có nhịp trải nghiệm BigBang nhiều lần, mà lần này may đi làm về vào BigBang được chọn ngay số hot nhất bigbang 29

Nói về cs: csvc mới , bồn bự và hiện đại sạch sẽ , giường hay phao đều rộng , mấy bạn locker nhiệt tình ko đợi quá lâu

Về em 29

t bước vào phòng, mng chuẩn bị đèn , máy lạnh và nhạc sẵn rất dễ chịu. Thay đồ và vào phòng xông hơi

Xông tầm 3ph thì em đã lên sẵn phòng , nhìn sang cửa thì da trắng vóc dáng cao mặc thêm đồng phục rất xinh , t phải ra luôn ko xông khô

Vừa ra em chào hỏi và lấy khăn lau cho t , và chuẩn bị nước

t ngồi xuống sofa em cũng ngồi cạnh, tranh thủ dạo đầu sờ mớ

Em 29 hay có tip liếc và ngắt rất phê , t cũng tranh thủ cởi đồ em và t sờ mó làm nóng cơ thể

Chuyện gì đến cũng đến , bồn nước đầy , t với em vào tắm chung

em tắm cho t và t tắm cho em như người tình

tắm đến đâu em hun chỗ đó và lâu lâu còn rên nhỏ vô tai , t chịu ko nổi đành nựng ngực em và thoa con bé của em cả hai đều sướng và quấn quít

Và em đè t ra bj, t out trong sung sướng và em này được cái là t out em vẫn bj cảm giác rất phê

Sau đó tới phần massage khoẻ, em đi bài rất chuyên nghiệp và hỏi t đau điểm nào em đấm cho sau đó tới đá nóng đá lạnh rât đã

Nghỉ ngơi và tán dốc đc 1 lúc là vào massage mệt , em đi lưỡi khắp người và trườn bò sau đó em đi wc cho t rất đã cũng như em blow luôn cả hòn , rất mạnh bạo nhưng t thích cùng quần 1 hồi lâu t out sung sướng

Nghỉ ngơi ăn miếng trứng và t làm thêm slot 3 trên ghế vì em xinh quá

đánh giá

face 8/10

vòng 1 vừa tay

vòng 2 tí lipit nhưng không vấn đề

vòng 3 siêu khủng

vòng 4 khít

tip 1tr2 vé 600k khuyến mãi *** đáng đồng tiền

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC