Q.1 29 em quá tuyệt vời.

Lượt xem: 590

thichcfom

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
13
45
31
0 ₿
Ngồi lướt *** ngắm hình gái một hồi rồi vào chém gió mấy *** thấy chán chán bè mò mấy *** massage , bật ngay vào dubai luxury nhìn ảnh mấy em quen quen cũng từng gặp nhắn tin hỏi số còn trống vào chốt bé mình dây 29 . Xong xuôi book xe từ cty qua tốn 20k hihi. Người đang có mùi bia mà dạo này mấy anh hay đứng giờ ngẫu nhiên quá.

Đến nơi vẫn cảm giác quen thuộc, lấy cái code camapro ra sắp đủ điểm vào vòng quay rồi tranh thủ làm vé. Thanh toán full vé onsen 2 rồi ngồi nghỉ tý lên phòng kèm theo hủ yến mát mát uống lấy sức. Lên phòng vẫn cảm giác quen thuộc , ngồi chơi trận game xong bé cũng vừa vào . Bé hỏi thăm rồi ngồi ôm ấp một hồi cả hai quen dần cảm giác âu yếm thế là vào bồn tắm .

2 anh em vào bồn tắm, em tắm gội đầu trước rồi tắm mình kỳ cọ sạch sẽ bắt đầu màn chăm sóc. Em trườn lên đi lưỡi , hôn nhẹ lên cổ tui nổi da gà trong khi tay tui bắt đuầ khám phá ngực em rồi ôm vòng bóp cặp mông em nó mát săn đã thiệt. Em hôn rồi trườn xuống bắt đầu hôn mút thằng nhóc tui cũng sờ khu khe suối em vừa ướt vừa đã nhất em nhấp theo cảm giác tui sờ em, sau hồi cao trào em để tui kết thúc trong lúc thằng nhóc sung lên nhất bắn từng tràn .

Màn massage khỏe em làm khá ổn, có đá nóng chà phê với cái gối nóng để lên như hút cái sự mệt mỏi vào nó. Tui bảo đang nhức cổ vai gáy em xoa bóp ấn khá đã. Sau khi đấm một hồi bắt đầu em chuyển qua mệt.

Massage mệt em trườn thái và đi lưỡi phê cực kì , nằm sấp một hồi mà chịu không nổi tui lật lại bắt đầu hôn bú vú em tay thì sờ bướm em , em ôm lấy cổ tui rồi hôn lên sau đó em trườn xuống cạ cô bé từ từ làm thằng nhóc nó thức giấc và từ tù dựng lên, em cạ mà tui phê còn hơn *** sau tui chịu không nổi kéo em lên và em xoay lại để 69 với tui . Trong lúc tui hì hụp húp thì em mút thằng nhóc chùn chụt nghe âm thanh nó sống động thiệt tình. Sau 7749 lần em kéo tui vào thế giới sung sướng, bao tinh lực bắn ra mà nó phê cực kỳ . Năm không còn tý sức nào , đầu nó cứ lân lân phê pha. Em ra vs lại rồi quay lại xoa bóp tâm sự với tui, cứ như được ru ngủ du dương nhẹ nhàng tui lại phê pha. Em xoa bóp một lúc sau rồi đưa ra tắm lại . Tui thay đồ xong em đưa xuống ,vào phòng thư giản làm tô bò kho lấy sức.

Tổng thiệt hại
Tic Tip PV 2400k
CSVC cực kỳ tốt đặc biệt là phòng lúc vào nó thơm rất dễ chịu.
Nhân viên từ chú bv đến lễ tân pv nhiệt tình đúng chất đi thư giản là VIP.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng huynh trải nghiệm tuyệt vời cùng bé kưng ạ... đặc khu chân thành cảm ơn huynh đã ghé thăm ạ..chúc huynh luôn vui vẻ và thành công ạ