Q.1 {{{ 29 }}} Niềm vui và nỗi nhớ về em

Lượt xem: 634

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
702
188
43
0 ₿
Martha
Đã lâu không quay lại diễn đàn, cuối tuần trước vào xem có gì mới hay không, bất ngờ rất nhiều thông tin và cơ sở mới. Do vp gần Dubai Tân Định, nên vào box cs xem, thấy rất nhiều bé mới nên quyết định tranh thủ giờ nghỉ trưa, vào DBTD, do đến sớm nên các bé mới chưa có nhiều, lựa chọn qua iPad thì cuối cùng dừng lại ở hình ảnh bé 29, tự nhiên cảm giác quen thuộc và lạ lẫm xuất hiện, thôi thì duyên số nên nhờ em tiếp tân chọn bé 29 luôn.

Phòng ốc vẫn khung cảnh và hình ảnh cũ, định mệnh hay sao vẫn là căn phòng số 10, nơi mà Ya lần đầu tiên gặp em. Vào xông hơi chút thì nghe tiếng chân em bước vào phòng, Ya ngưng xông và đi ra luôn, em nhận ra ngay người quen, dù rằng chỉ gặp em 2 lần, nên Ya đánh giá em là người rất sâu sắc, tinh tế và quan tâm đến công việc của em đang làm. Như hai người quen nhau lâu ngày gặp lại, ngồi nói chuyện hỏi thăm công việc của em, em nhẹ nhàng và miệng luôn mỉm cười, nụ cười rất ngọt và sâu lặng, cứ ám ảnh trong tâm trí của Ya đến tận lúc này. Trong lúc ngồi tâm sự, em vẫn thái đò nhẹ nhàng lấy khăn lau mồ hôi và vướt ve thằng nhỏ, do lâu ngày không gặp em nên thằng nhỏ ngóc đầu lên cứng ngắt, em nói ngoan đi lát chị làm em sướng, nghe thật ấm lòng và hạnh phúc.

Vào bồn tắm, vẫn thái độ nhẹ nhàng nhưng thừa kinh nghiệm, em mơn trớn vuốt ve các kiểu con đà điểu, Ya cũng hợp tác cùng em, khám phá vòng 1 căng đầy nhưng thật mềm mại, mút nhẹ hai đầu ti, vòng 4 của em hôm nay tỉa wax gọn gàng sạch đẹp; em cuối xuống bj thằng nhỏ, cảm giác như make love với người yêu. Ya cảm giác có 1 điều gì đó rất thật về em, nên ôm chầm lấy em, trao cho nhau nụ hôn cháy bỏng; kết thúc phần khởi động, em đưa lên giường bắt đầu hiệp chính thức

Ya nói em hôm nay không cần matxa khỏe, nuru luôn nhé. Em thoa dầu lên lưng và bắt đầu trườn với cặp ngực vừa đủ to và hàng thật nên có độ đàn hồi và cảm giác rất thật, trong lúc bò trườn em không quen hôn khắp người và mút lấy dái tai, rất chi là phê. Ya quay người trở lại, ôm em vào lòng, hôn em rất lâu. Em chà cô bé lên người Ya, do đã wax lông nên trong lúc em chà thì rất chi mượt mà; sau đó em quay người lại với thế úp thìa, em bj thằng nhỏ, Ya cũng khám phá cô bé, do wax lông nên rất sạch sẽ thơm bơ, Ya hôn và từ từ liếm cô bé, em đang bj thì bắt đầu rên lên, và em cũng bắt đầu tăng tốc bú thằng nhỏ trong lúc Ya liếm liên tục, sau 1 lúc căng cứng thì Ya bắn ra 1 loạt tinh, em nói hôm nay anh ra nhiều vậy, chắc do em làm anh sướng quá nên ra nhiều thôi. Thời gian cũng còn nhiều nên nằm ôm em tiếp và tâm sự, nghe xong thấy thương và quý em nhiều hơn

Em thật sự là 1 cô bé rất dễ thương, có gương mặt sáng, thông minh, thái độ làm việc với khách phải đánh giá là tuyệt vời, có trách nhiệm và cầu thị, luôn lắng nghe và mong muốn khách hài lòng nhất. Ya đi cũng nhiều nơi trải nghiệm, nhưng đến giờ này vẫn đánh giá em H số 29 là tuyệt vời nhất, không có gì phải chê, anh cảm ơn em đã cho anh cảm xúc thăng hoa trong những lần gặp được em.

Tíc: 630k (có code Camapro)
Tip = Tíc + sự hài lòng hoàn hảo

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
804
339
0 ₿
Dubai Tân Định chúc mừng anh @Yamaham đã trải nghiệm thành công cùng bé cưng 29. Cơ sở chân thành cảm ơn bài viết review của anh . Mong anh luôn là người bạn đồng hành thân iu của cơ sở nè.

• Like
Điểm cảm xúc: Yamaham