Bình Tân 29Dubai - thỏa mãn với em

Lượt xem: 489

Ronaldo79

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
25
94
45
0 ₿
Dạo này bận bịu quá cơ thể hơi mệt mõi, thế là sau buổi họp trốn đi mát xa cho tươi tỉnh, giờ tan ca đường phố đông đúc chen chúc tới nơi thì cũng vã mồ hôi , tính gặp lại bé 59 cho vui mà nay xui rủi em nó off, tia qua thấy hình bé 29 mới cũng ngon chốt đơn vội , trình code cho tiếp tân, ngồi đợi tầm 5p thì cũng lên phòng. Thay đồ vào xông hơi tầm 10p ra thì có một pé xinh xinh đang ngồi đợi, tay cầm khăn lau khô người dùm mình. Ngồi tâm sự một chút xong em dắt mình đi tắm, em rất kỹ kỳ cọ không chừa 1 kẻ nào , đặc biệt thăng em được chăm sóc rất chu đáo, một hồi em ấy bắt đầu đi lưỡi rồi hôn từ trên cổ xuống tới ngực rồi từ từ chuyển qua lưng rồi mông , rồi em BJ nhẹ nhàng trước khi ra giường
Đến màn khỏe em làm có lực đủ bài, vừa đấm vừa tám khá thoải mái , em ấy bắt đầu đi thái, đôi cam kết hợp với chiếc lưỡi của em, nằm sấp rồi nắm ngữa, chiếc lưỡi thần thánh ấy đi khắp cơ thể từ trên xuống dưới, có nhiều lúc xém chịu không nổi. Em còn chủ động quay lại 69 nữa. Ráng kiềm chế một lúc rồi cũng chịu không nổi đành xả súng , ra tắm lại rồi ngồi ăn trái cây nói chuyện với em trước khi về
Nói chung là một bữa chiều mãn nguyện.