3/6 Super Vip with 8 and 9

Lượt xem: 6,342

LoveLiz

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/5/18
Chủ đề
1
16
7
35
0 ₿
Sáng Chủ nhật 3/6 đang ngủ thì nhà cúp điện , máy lạnh mất làm giật mình dậy :(( tranh thủ trước lúc đánh răng liền gọi đến P.A hẹn gặp 09 lúc 11:30am :)) nói thật thì mục đích Hnay của mình là gặp 09 trước . Sau đó đến 08 =)))

Giờ linh đã đến , mình có mặt tại P.A lúc 11:00am sớm hơn lịch đặt 30p nhe :))) chắc là do lần đầu gặp em nên nôn =)))

Vừa đến đã được a giữ xe hỏi thăm , tiếp đến là a locker . Tất cả điều rất chuyên nghiệp và thân thiện . Mình dễ tính nên cho 2 anh 10d

Vào đên bên trong thì mình liền mua ngay 1 vé VIP thái gặp bé 09 và được a locker dẫn lên phòng VIP 3 . Phòng rất lớn và thoải mái . Nhưng ko quên gửi a locker 50k :))

Vào xông hơi được 5p thì bé bước vào . Minh cũng bước ra luôn :)) Quả thật em rất cute đúng như ae đã nói . Em chào anh rồi anh chào em . Sau đó em liền phi đến mình . Ban đầu mình cứ nghĩ em phi đến ôm . Ai ngờ em lau khô cho mình , chắc em sợ mình mồ hôi nhiều đứng trước máy lạnh sẽ bi cảm kkk . Vừa lau em vừa hỏi thăm đủ chuyện . Rất thân thiện và dễ mến :)) lau khô xong em cho minh ngồi xuống và 2 ae tâm sự . Minh hỏi em sao phong này lớn nhỉ , em nói phong này thường đi Super vip . Sau đó em hỏi minh . Anh có muốn thử sup ko . Mình thấy trước sau gì xíu nữa cũng gặp 08 . Lại mất thêm 2hrs nữa . Nên nói em đổi super VIP cho anh luôn nha . Em Ok . Em hỏi mình gọi thêm 08 được ko a . Các bác nghĩ thử minh co thể nói ko sao =)) minh cung liên Ok ngay :))

Sau các thủ tục thì cuối cung minh đã dc tắm =)) . 09 tắm cho minh nha ae . Bài tắm thì ae ai cung như ai nên minh ko nói thêm . Tắm xong ra thì 08 cũng bước vào . Nhìn bé 08 dễ thương . Chắc do là 2 chị em nên 2 bé rất hiểu Ý nhau từ cách nc cho đến hành động :))

Max khỏe : bé 09 làm chân 08 làm phần trên . Đủ bài và rất thoải mái . Vừa làm 2 em vừa hỏi thăm . A cần em làm thêm gì thì cứ nói nha đừng ngại . Dễ thương vậy thì còn gì bằng nhỉ ae :)) Điểm 10 thui ae

Max mệt : vừa xong phần khỏe tự nhiên có 3p im lặng đáng sợ :)) quay đầu lại nhìn , thì ra 2 bé đang nóng trong người nên cởi đồ hehe . Sau đó 09 kêu 08 . Em làm phần dưới trước nha . Cái thứ 2 chị làm dưới :)) . 08 chắc bất ngờ nên hoi 2 cái hả ? =))) chuyện gì đến cung đến . Cơ thể minh như bị đàn kiến bò khắp người . Thường thì chỉ 1 đàn . Nhưng hôm nay minh bị 2 đàn bò lên 1 lúc . Phê mà ko thể tả kkk . Skill làm phần dưới của 08 rất đỉnh . Bj and Hj nhiều lúc minh k thể nhận ra em đang lam skill nao . Phần trên thi 09 cũng k hề kém . Chuẩn jav . Tém đủ góc cạnh . Cai gì đến cung đến minh đâu hàng và chấp nhận bắn phát súng đầu tiên trong sung sướng :)) Lau sạch xong được 2 bé đắp mặt nạ và massage đầu cho . Tâm sự đủ thứ rất vui . Tầm 15p thì thằng em của mình đã ngủ dậy . Lúc nay 09 rất hiểu Ý khách . A thử bưởi của 08 nhe . Lúc nảy a chưa thử hehe . Vậy la 2 bé đổi vị trí cho nhau . Nhưng skill của 2 em thi ko co gì chênh lệch nên minh cũng out trong sung sướng như lần 1 . Nhưng lần 2 skill nhiều hơn nhưng minh k kể nhiêu hehe

Đánh giá csvc : 9d

Đánh biết giá về 08 and 09 : ở đây minh chỉ đánh giá về sv của 2 bé . 2 bé điều 10d nhé . Minh rất hài Long . Hi vong lần sau gặp 2 bé cung dc 10d nhe :))

Tổng thiệt hại : tic700k tip mỗi bé 1tr150k . Locker 50k a giữ xe 50k

Tổng kết : 3tr1

Cảm ơn ae đã đọc . Lần đầu viết bài Hi vọng ae đọc k chán

Chúc ae 1 ngày may mắn