Q.1 3 ngày khó phai cùng 03

Lượt xem: 863

vohuybinh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/6/23
Chủ đề
3
59
15
0 ₿
sau bao nhiêu ngày ròng rã đi làm kiếm tiền chăm lo trả nợ, thì em cùng dư giả ra được chút đỉnh để rồi có một chuyến đi giải bày nỗi kìm nén, áp bức khó chịu bằng một chuyến thưởng thức bé 03 tại Queen.

nghe tiếng tăm đã lâu nên nay mới có cơ dịp ghé cơ sở, ấn tượng về cơ sở thì thấy csvc vô cùng sang trọng và hiện đại, thiết kế vô cùng kích thích mắt. tiếp đến vào tới quầy bạn lễ tan tiếp đón mình bằng nụ cười vô cùng rạng rỡ và niềm nỡ. sao một hồi tra quét thì mình cx chọn dc bé 03. ngồi ghế nhâm nhi ly trà rồi được anh locker mời lên phòng, vừa lên phòng thì được anh nhiệt tình hướng dẫn này nọ xog rồi mình vào phòng xông luôn.

xông khoảng tầm 10p thì bé 03 bước vào. xông hơi xong mình có ra ngoài để bé tắm. phần tắm bé làm khá sạch sẽ và từ trên xuống dưới từ trong ra ngoài. phần thủy chiến em khá nghịch ngợm, làm rất nhiều trò ở dưới bồn, em có BJ và HJ trong bồn nhưng tầm 5p tui chán tui kêu em đổi ra ngoài cho thoải mái.

về phần khỏe em đấm khá bài bản và đủ lực. tiếp đến phần thái em bắt đầu khả năng hôn hít và liếm toàn bộ từ trên xuống dưới, em thoa dầu rồi bắt đầu khả năng trườn kèm với tiếng ướt át của dầu đã tạo nên 1 kỉ niệm khó phai. tiếp đến em dùng cặp dú siêu to khủng lồ trườn dọc từ phần mặt xuống tới thằng nhỏ phía dưới, đảo qua đảo lại tạo ra va chạm nắng cực vô cùng. đôi tay mềm mại và uyển chuyển đi với khả năng BJ của em đã khiến tôi đầu hàng chỉ sau 10p cầm cự. sau đấy có nằm đợi em lau và tranh thủ ôm ấp xoa bóp miếng nữa rồi về.
face: dễ thương nét dâm dâm cô nương
v1: to căng tròn
v2: vừa vặn
v3: săn chắc vỗ bách bách

tic 800 - code = 560
tip 800 bằng giá vé

Chicago

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
13