Q.10 30 - không phải dạng vừa đâu

Lượt xem: 977

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Nỗi nhớ cô đơn

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
25
56
62
0 ₿
được hôm nhức mình nhức mẩy liền nổi hứng đi massage , dạo 1 vòng diễn đàn chốt đơn cái hoàng gia vì chưa đi lần nào . Chạy tới lấy cái code check-in 10p là xong , lướt lướt coi hình mấy em thì thấy em 30 hợp nhãn nhất nên chọn em nó luôn rồi lên phòng.
Phòng ốc trang trí đơn giản, sạch sẽ gọn gàng , mình ngồi được 1 hồi cũng đi ra vì thấy bé vô rồi ,
Em chủ động mời mình ngồi để lau khô , mình cũng tranh thủ khám phá em nó 1 chút xong mới đi tắm , vô bồn em tắm cho mình sạch sẽ rồi mới bắt đầu chuyển quả kích thích nhẹ nhàng , em làm cho thằng em mình cứng lên rồi bắt đầu vuốt trụ , một hồi sau thì ngưng lại để chuyển sang giường làm tiếp
Lên giường em cũng đấm đá rất nhiệt tình , chỗ nào cần đấm nhiều cứ nói em để em nó tập trung đấm nhiều hơn
Tới phần thư giãn em lấy ngực chà lên lưng vừa chà vừa đi lưỡi kèm theo làm cho mình có cái cảm giác vừa phê phê vừa nhột nhột, lật lại tới lượt mình khám phá cơ thể em , phải nói là body em rất chuẩn , v1 thì săn chắc v4 thì nước nôi lai láng mình cho ngón tay vào làm em bắt đầu rên nghe rất kích thích , tới màn cao trào mình được thưởng thức hải sản tươi sống của em , còn em thì chăm chỉ lau cột điện , đá bi , súc bình xăng , giằng co một hồi mình cũng out trong sung sướng
Kết thúc hoàn hảo với bé 30
bé 30
face : 8đ xinh , có nét ddcn
v1 : 8đ
v2 : 8đ
v3 : 9đ
v4 : 8đ nước nôi dư xài, cắt tỉa gọn gàng
Tic : 650k ( code )
tip : 900k
locker 50k
lễ tân 50k

jinxian