Q.12 33 em là Chân Ái mới chăng?

Lượt xem: 565

cuonghoib6

Đại Uý
Cao Thủ Massage
9/1/19
Chủ đề
42
1,229
243
TPHCM
0 ₿
Lại may mắn lụm được cái code event Hái Hòa,tranh thủ nay CTY ít việc nên đến Cẩm Thy giải toả áp lực công việc vs cuộc sống lun. Đến cơ sở gặp lại 2 Đồng Chí ấy,vẫn là sự chào đón nồng nhiệt ấy,trình code rồi lên phòng nhanh gọn lẹ cho mát chứ ngoài trời nóng quá rồi.

Xông hơi được ít phút thì pé lên phòng.Trong khi chờ nước nôi thì bé chủ động ngồi ghế tâm sự,hun hít. Tay mình thì khám phá vòng 3 + vòng 1, chán chê con dê thì dìu nhau vô bồn tắm

Phần tắm: bé rửa kỹ cho thằng em và cả lỗ đít, sau đó mình được bé hướng dẫn ngồi lên cao,bé bắt đầu liếm từ chân lên chim, BJ nhẹ nhàng khởi động. Mình chủ động kêu pé mình ra giường đi em,chứ em làm nữa chắc anh bắn từa lưa mất

Massa khỏe: pé làm tạm được,vô massa mệt đâu cần đủ bài làm gì

Massa mệt: Bé bắt đầu thoa dầu đi đường lưỡi , chà vòng 1 thái khá phê,mình phải nhìu lần nhỏm mông lên vì thằng em không chịu nằm yên nữa rồi. Sau đó mình được nằm ngữa lên,bé bắt đầu chà thái phần ngực,vòng 1 pé to chạm vào ngực mình có cảm giác thật sướng. Sau đó để kịp thời gian bé bắt đầu 69 , còn mình thì mlem con bướm bé xinh hồng hào của em,tới khúc chuẩn bị ra thì nhanh , mình cũng nhanh sau đó CUM IN ALO và tiếp tục là màn vắt tinh, bé tiếp tục mút tới khi mình chịu không nổi mới tha.

Đánh giá KTV 33 :
Face : Xinh,có răng khểnh tăng độ dễ thương
Vòng 1: Real , căng , vừa tay 9/10
Vòng 2: múp múp đáng yêu
Vòng 3: Đẹp nảy 9/10
Vòng 4: Tuyệt vời ông mặt trời sạch sẽ, nước đầy đủ, co thắt 10/10.
Service : Đỉnh của đỉnh vì đã lâu lắm rồi không kiếm được ai tình cảm như vậy

Cơ sở Cẩm Thy sạch sẽ,khang trang. NVPV nhiệt tình vui vẻ

Tic event Hái Hoa
Tip = Tic
Nvpv ít cafe

Chân thành cảm ơn BQT diễn đàn,cơ sở massage Cẩm Thy đã tài trợ chương trình này. Cảm ơn em Chân Ái 33

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Cẩm Thy

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,474
528
32