Bình Tân 33 ngực tấn công mông phòng thủ

Lượt xem: 652

kimonochi

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
7/7/19
Chủ đề
9
177
41
0 ₿
Lâu lâu lại ngoi lên húp dc cái code thanks mod @Dory nhiều nhiều :v
Hôm trước mình chơi lật thẻ trúng mà bận quá trời bận đến tối chủ nhật 21 mới qua cơ sở dc , hẹn bạn ăn uống ở bình tân sẵn mình ra cơ sở check luôn cho tiện :D bỏ nó ở lại nhậu :v
Cơ sở vật chất SamDi bình tân thì quá ok rồi 9.5/10 mọi thứ đều mới đẹp sạch sẽ từ phòng đến khăn , từ nhân viên cho đến lễ tân đều rất nhiệt tình , mình đi hệ thống bên đây nhân viên lúc nào cũng ok hết
Zo mình check nhẹ cái code liền ( hiện tại mình đang đi tìm bé hợp gu và có bạn cũng hợp ngu mình luôn để mình thưc hiện ước mơ nhỏ nhoi là 2 tay 2 bé :))) ) vì là tối cn nên hơi đông ngồi uống trà tí thì ku em tới giới thiệu bé 33 các ông có bik khái niệm loli bb ko bé này chuẩn đét , sau tầm 15p chờ thì cũng lên phòng
Phòng khá rộng có nhạc nhẹ du dương để full nội thất luôn mà vẫn còn chỗ rộng :v , mình thay đồ vào xông tầm 15p thì bé vào , như đã nói ở trên ng nhỏ nhắn mặt xinh xẻo mà v1 với v3 căng cực :v ( gu mình là mình dây cao cao mà nay dc tư vấn bé này nên trải nghiệm thư xem ưng ko )
Xông hơi xong bé ra lau người cho mình ngồi nghỉ mệt 8 chuyện tí làm quen rồi vào bồn tắm , nay bên cơ sở làm set y tá nhìn cũng ưng con mắt lắm à :b , bé tắm kỹ sạch sẽ lắm 2 đứa cũng có mơn trớn nhau trong bồn 1 hồi mới chịu ra :))

Mass khỏe : tuy nhỏ con nhưng đấm rất có lực nha , bé tầm 43kg mà đấm cho mình 60kg khá phê , kéo tay kéo chân làm đủ bài đủ lực phần này mình hài lòng vì mấy nay làm mệt mỏi quá

Mass mệt : bé thoa tinh dầu massage lên lưng rồi chà thái đi lưỡi rất bài bản mặc dù bé mới 2k4 :)) , bé lật ngửa mình lại rồi chà tiếp + với những đường lưỡi ta nói nó pheeeeê , dc 1 hồi bé lau bớt tinh dầu rồi bắt đầu cầm lấy thằng nhỏ mà massage :v mình cũng tranh thủ khám phá cái v1 và v3 chất lượng này , 90% bj chỉ có 10% hj thôi nên mình cũng đầu hàng sau tầm 10p :)) cho những tinh hoa vào miệng bé , bé vắt cạn từng giọt cuối cùng lâu lắm rồi mới dc trải nghiệm lại cảm giác kimochi thế này
Mình và bé vào tắm sơ lại 1 lần nữa cho sạch sẽ rồi ôm nằm 8 chuyện với bé tí mới bik bé bên windy tân phú qua hỗ trợ , bên topic windy có hình bé nhưng ko dc đẹp ở ngoài nhìn ok lắm tướng hơi chuppy 1 tí :v
Cuối cùng cũng phải tới giờ chia tay bé trong sự tiếc nuối
Đánh giá bé 33 :
Face : kute dễ nhìn có thiện cảm liền 2k4
V1 : hệ cam sành loại 1 a e à :))) bóp là trọn bàn tay luôn
V2: có tí lipit tại dáng hơi chupy nhưng ko qua nhiều
V3 căn đét là 2 từ để mình chỉ về v3 của bé thôi
V4 : do mình đang mệt nên ko khám phá mọi ng tự trải nnghiệm nha
Bé còn khá trẻ nên cách ăn a nói ko hợp gu lắm nhưng bé phục vụ vẫn rất ok lắm ko chê vào đâu dc

Tổng kết : tip = tic của Dory tài trợ , ku locker cf , 1 số đáng để a e đi trải nghiệm và thích mấy bé còn non mơn mởn :))))
1 lần nữa thanks diễn đàn đã tạo ra 1 sân chơi cho a e trải nghiệm bộ môn này

Massage Samdi Bình Tân

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/9/22
Chủ đề
39
208
133
0 ₿
Chúc mừng anh đã nhận được giải thưởng! Samdi Bình Tân cảm ơn anh nhiều ạ! Hẹn gặp lại anh nha!:2onion35:

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109
0 ₿
bác này review hay dữ ta quá phê con chym luôn bác ơi :cuteonion9::cuteonion9:

đại gia bj

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
84
34
0 ₿
haha đi massa mà mệt thì kêu bé nó đấm bóp cho khỏe rồi húp miếng nước thánh dô cho khỏe chứ bác :ami-(47):