Gò Vấp 38 AD 》 chưa đủ ấn tượng ==== Kỉ niệm 10 CDMS

Lượt xem: 1,331

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Trước tiên thì nhân dịp buổi offline kỉ niệm 10 năm diễn đàn Congdongmassage Neo tôi xin gửi lời cảm ơn cũng như lời chúc tốt đẹp nhất tới Ban Quản Trị, Các Cơ Sở Massage, Các Nhà Tài Trợ, cùng toàn thể anh em tham gia diễn đàn, các đồng râm thật nhiều sức khỏe, may mắn thành công trong cuộc sống, trong công việc cũng như trong sự nghiệp ăn chơi.

Sau khi đã nhấp môi vài giọt tinh hoa đất trời, nếm thử nhiều món mĩ vị nhân gian, vui vẻ gặp gỡ rất nhiều anh em diễn đàn đã nói chuyện từ lâu nhưng nay mới gặp, biết thêm được rất nhiều điều, nhiều nhân vật cộm cán ẩn mình. Thì tôi cùng bạn già @heo sữa và thằng em @Piii lên kèo âm thầm lặng lẽ, luồn lách đánh võng, rút khỏi chiến trường khốc liệt với bao cám dỗ mời chào.
Bàn tính tới lui với vô vàn sự lựa chọn, cùng với một số trục trặc kỹ thuật cuối cùng chốt lại là cầm 3 vé mời ghé Ánh Dương Gò Vấp, cơ sở thuộc hệ thống Dubai GV mới khai trương mà tui cũng chưa có dịp đến trải nghiệm, nhân cơ hội này thì mình đến với nhau, tính ra là vừa đủ bộ luôn, Dubai Gò vấp, Cẩm Thy Quận 12, Windy Tân phú, Pharaon Thủ đức, giờ là Ánh Dương Gò vấp.

Chạy xe một quãng đường khá xa, từ quận 10 qua tới Gò vấp, giữa cái trưa hè nắng như đổ lửa, tới nơi bước vô sảnh chờ mát lạnh, nẳm ngả lưng lên sofa êm ái, cũng làm dịu bớt phần nào cái nóng trong người. Cơ sở vật chất còn rất mới, sạch sẽ, decor bài trí mọi thứ ngăn nắp, rất hợp lí, tuy nhiên vẫn có những hạt sạn, cơ sở không có thang máy, leo lên tới lầu 4 mệt muốn tắt nứng luôn, từ lầu 3 lên lầu 4 cầu thang hàn bằng khung sắt nên đi khá rung và ồn, tui đi lúc 16h nắng hắt vào trần và tường làm nhiệt độ lúc đó chắc phải tầm 30 - 32° nóng kinh khủng, chưa hết bước vào phòng vip 11 còn nóng hơn ngoài hành lang, máy lạnh có vấn đề nên bật hơn 20p mà ngồi toát mồ hôi ( nóng quá tui không xông, vì ngồi ngoài thôi cũng đủ nóng rồi ). Hy vọng cơ sở sớm khắc phục vấn đề cách nhiệt, cách âm cho các phòng lầu 3 lầu 4. Sơ bộ về phòng Vip 11

Phòng xông ướt, xông khô, toliet, lavabo đầy đủ tiện nghi, nhỏ gọn nhưng không chật trội.

Ghế sofa, bàn trà, nước trái cây, đầy đủ

Bồn sục chữ nhật khá rộng, thoải mái cho 2 người

Giường rộng, nệm êm, âm thanh ánh sáng hài hòa, nằm hồi mơ màng là ngủ quên luôn, nghe nói phòng này rộng nhất bên cơ sở rồi, nhưng tiếc là vì sự cố quá nóng nên phải đổi xuống phòng vip07 nhỏ hơn, nên tui cũng làm biếng chụp hình lại. Vip 7 tuy nhỏ hơn nhưng vẫn đầy đủ tiện nghi, máy lạnh nhanh hơn, nhưng bồn tắm thì quá nhỏ, 1 mình tui nằm thôi là như cá voi mắc cạn, nước bơm khá lâu, lúc đầu do bé 38 quên đóng van xả, nhưng đóng rồi chờ chừng 15p nước mới lên được tầm gang tay.

KTV 38:

Mặt đẹp, có nét, em hơi thấp chắc chừng 1m53, dáng người nhỏ nhắn, có da có thịt có mỡ, nhưng rất săn chắc.
V1: riêu hệ cam, vừa tay
V2: có chút mỡ, thon gọn hợp dáng,
V3: to so với dáng em.
V4: cắt tỉa gọn gàng, khít rịt, nhưng hơi khô, em bôi " nước hoa " tuy có thơm nhưng cái cảm giác rít rít, và cái vị ngai ngái khá khó chịu.

Massage khỏe: một từ thôi " Đỉnh ", em là một trong 3 người làm bài khỏe tốt nhất trong số ktv tui từng gặp, làm bài khỏe còn tốt hơn so với nhiều ktv ở các cơ sở massage khỏe thuần túy. Bài nhiều đếm không xuể, đấm, bóp, bấm huyệt, bẻ khớp vân vân mây mây, lực tốt luôn đấm tui còn thấy thấm, 40p em làm không thừa không thiếu, không có chỗ nào để chê được cả. So với 20CT có phần nhỉnh hơn luôn, có hỏi em nói chỉ học lỏm của bà chị làm massa khỏe thôi, chứ không được đào tạo bài bản. Thế mà em làm như ktv khỏe chuyên nghiệp, nhức cái nách với em thiệt.

Massage mệt: em tỏa sáng trong bài khỏe bao nhiêu, thì trong phần mệt thì em lại như ngọn nến trước gió, lập lòe chớp tắt. Phần tắm thì em tắm rất kĩ, gội đầu trên, đầu dưới, bông tắm kì cọ toàn thân, nhưng không có bài onsen, chỉ vào bồn tắm rồi ra giường. Lên giường thì em có hỏi anh muốn thư giãn cơ bản trước, hay muốn em làm nuru luôn, tui nói tùy em sao cũng được. Em làm cơ bản trước, đầu tiên là em đi rút một xấp khăn giấy, lấy một cái khăn trải ra giữa 2 chân tui, súc miệng với listerin, thoa nhẹ ít dầu lên thằng em, và đi vài đường lưỡi cơ bản xung quanh, rồi từ từ kích thích thằng bé, đá bi, chà đầu khấc, được 2p thì em chuyển qua full Hj, em xoay người vào thế 69 thì cái vị của " nước hoa " mà em bôi lên làm mất hứng thực sự. Lâu lâu em cúi xuống hôn thằng nhỏ rồi tiếp tục Hj, tới lúc gần ra em mới ngậm để CIA theo kiểu đối phó, đối phó ở đây là làm không tới nơi, ra chưa hết là em ngưng, đang khúc phê nhất thì em dừng lại, và cả 2 shot đều như vậy, giá như em chỉ cần ráng làm thêm 5 10s nữa thôi, thì cảm xúc đã trọn vẹn hơn rất nhiều.

Sau shot một là bài khỏe cực đỉnh của em, nên tui đã đặt nhiều hi vọng hơn vào shot 2, nhưng em không làm được điều đó, chà thái, nuru, đi lưỡi, em có làm đủ mà nó kiểu hời hợt, không tới nơi, còn em thì né tránh, ngoại trừ V4 ra em không muốn cho hôn những chỗ khác, đè em nằm xuống em cũng không cho, hiazzz thôi đành nằm xuống cho em làm nốt, và cũng giống shot 1, Bj sương sương vài cái rồi chuyển qua full Hj, và kết thúc bằng CIA nửa vời. Xong em kêu ra bồn tắm lại, lúc đầu em tắm kỹ lắm, mà giờ xong rồi hay gì, nên em tắm cho có, tắm xong sờ người vẫn nhớt nhớt. Thấy em ho và xổ mũi hơi nhiều, có lẽ sức khỏe em không được tốt, nhưng đó không phải là cái cớ để che lấp đi. Thật tiếc giá như em nhiệt hơn chút nữa, thì có thể vị trí em đã khác.

Tổng kết 120p thì hết 30p chờ máy lạnh và bơm nước, 40p làm bài khỏe pơ phệch , còn lại 50p kia để nhận 2 lần CI thiếu chữ A. Mặc dù đi nhiều, đủ cơ sở nhưng đa số bài rp tui viết về hệ thống thì lại chê nhiều hơn khen, cho thấy rằng các cơ sở bên hệ thống vẫn có sức hút nhất định, nhưng chưa đủ để thỏa mãn nhu cầu, mong muốn của cá nhân tui ( ae khác như nào tui không biết ). Hệ thống vẫn đang nâng cấp, cải thiện cơ sở vật chất, cũng như dịch vụ từng ngày, tuy nhiên cái giá trị cốt lõi mà khách hàng mong muốn thì làm chưa thực sự tốt, tui đã từng nói, cơ sở vật chất, phục vụ nó chỉ chiếm 30- 40% trải nghiệm, còn ktv mới là điều quan trọng hơn cả, giữ được khách quan trọng hơn và khó hơn kiếm khách mới, hy vọng tương lai sắp tới hệ thống sẽ có những điều chỉnh để hôm nay tốt hơn hôm qua và không bằng ngày mai. ( Tiểu tiết làm nên điều khác biệt )

Tic:

Tip: 1200k
CSCC + KTV : tốt nhưng chưa đủ.

Một lần nữa cảm ơn Ban Quản Trị, Các Cơ Sở đã tạo điều kiện, hỗ trợ, tạo sân chơi cho tui cũng như các anh em, hy vọng mọi thứ sẽ ngày càng tốt lên.

Hành trình ngao du với những chuyến phiêu lưu kì thú cũng sắp tới điểm dừng rồi, hẹn gặp lại mọi người trong bài report có lẽ là cuối cùng của tui sắp tới.
SEE YOU LATE.......!!!

Đính kèm

4.5 MB · Lượt xem: 32

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Đánh lẻ :sprite-139: :sprite-139: :sprite-155: :sprite-155:

• Haha
Điểm cảm xúc: Neo

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
643
526
0 ₿
Sao Bác Neo đen thế nhỉ......chưa được trọn vẹn....phim hay nhưng kết thúc chưa có hậu.

• Like

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
75
946
437
0 ₿
Cảm ơn anh đã dành thời gian ghé thăm và trải nghiệm Ánh Dương… Ánh Dương xin ghi nhận những góp ý và điều chỉnh ngay…
Chúc anh nhiều sức khỏe!

• Like

Piii

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/3/22
Chủ đề
13
358
123
0 ₿
@Massage Ánh Dương Thật sự thì cs nên nói lại với các bé một chút về vấn đề này. Sự nhiệt tình sẽ luôn khiến mọi thứ trở nên tuyệt vời nhất. Mặc dù đối với em thì bình thường, hài lòng về cảm xúc là được. Nhưng nếu khách hàng tìm tới AD để thỏa cái cảm xúc thì đến với AD chỉ đến khoảng 70-75% thôi.

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Neo and Massage Ánh Dương

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
75
946
437
0 ₿
Vâng AD sẽ chuyển những góp ý này đến QLy cs.

• Like

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
75
946
437
0 ₿
Sau khi ghi nhận thông tin bác @Neo phản ánh, Ánh Dương đã nhưng hợp tác với 38.

• Wow
  • Sad
Điểm cảm xúc: Neo and Lươn Chúa