Tân Bình 38 Savi đầy cảm xúc thăng hoa

Lượt xem: 782

Trùm Hầm

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
23/4/22
Chủ đề
14
45
45
0 ₿
Cuối tuần tâm trạng hôm nay lạnh lẽo cô đơn nên kiếm chổ massage, đã lâu chưa đến Savi thấy có vài bé mới, nên đến làm xuất xem có gì mới mẻ, đến gặp, thấy được bé 12, 05, 24, 38 cũng ok, body mướt rượt, điện nước thấy cũng ổn, thấy 38 hợp gu mình lên check xem sao

Xông hơi được chút bước ra thấy bé ngồi đợi, ngồi tâm sự với bé rồi đi tắm, vào tắm bé hôn từ tai xuống cổ, bé đi lưỡi hơi bị tê, mình không chịu nhột được, nên đi lưỡi xuống bụng quéo người, vừa rùng mình, cái bé ngậm thằng em rồi, kết hợp âm thanh stereo, nghe phê gì đâu, bé sợ mình out, bé kêu qua giường nè.Tắm xong bé dẫn qua giường massage khỏe, đấm đủ lực, đủ bài hơi bị thấm nha

Massage khỏe: đấm có lực, cũng nhiều bài

Massage mệt: bé rất nhiệt tình, tình cảm, làm đủ thứ trong bồn lun bao phê pha, tôi bị mê mẩn với giọng nói nhẹ nhàng mà còn dâm nữa. Khi lên giường em ôm ấp như người tình lâu ngày gặp lại, hôn hít nắn nắn, xoa xoa, rồi bé dùng ngực trườn tới lui đi lưỡi nhẹ nhẹ, phê phê, ngất ngây con gà tây, ngậm thằng nhỏ cũng nhẹ nhàng chưa được 10p thế là núi lửa phun trào.

Đánh giá:

V1: hệ cam Mỹ vừa đủ dùng (khá ok)
V2: eo ót đầy đủ, đúng gu mình ôm bao phê.
V3: to, doggy thì thôi chê vào đâu được.
V4: bót nước noi đầy đủ
service: GOOD.

Tic: 800k còn 600k camapro
Tip: 1000k vì nhiệt tình, đẹp

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559