Tân Bình Câu chuyện ngày nắng và liều thuốc đến từ bé 79 Savi

Lượt xem: 525

Mai Xuân Hùng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/3/24
Chủ đề
6
55
45
Tp.hcm
0 ₿
Chuyện cũng lâu rồi nhưng giờ mới có thời gian rảnh để đăng bài cho bé 79 bên Savi, đó là một buổi trưa nắng vcl trong lúc mình chạy qua khu vực Tân Bình thì sẵn ngang qua Savi nên mình có book trước bé 79 và hẹn tầm khoảng tiếng nữa mới chạy tới. Đến nơi thì nhân viên ra chào hỏi rồi lấy trà mời mình uống xong rồi tư vấn các dịch vụ ở đây cho mình và mình cũng quyết định chọn gói Savi New ( đây là gói dịch vụ gần như tốt nhất ở đây rồi ) .Thủ tục check code và thanh toán cũng đơn giản ,tầm 10 phút là anh bạn locker xuống dẫn mình lên phòng. Nhìn chung cơ sở vật chất ở đây khá ổn ,phòng cũng khá rộng lại có thêm tiếng nhạc du dương nghe chill cực kỳ. Mình mới đi nắng nên vào chỉ muốn tắm và bỏ qua phần xông, đợi tầm 10p là bé gõ cửa bước vào chào hỏi lịch sự, mình cũng chào lại đáp lễ :)) .Lướt qua là một mùi hương thoang thoảng tù mái tóc bé, nghĩ chắc hẳn em vừa gội đầu xong chưa kịp sấy khô đã bị gọi lên phòng. Mình kéo e lại ngồi lên giường nói chuyện xíu xong bé dắt mình vào bồn tắm nói chuyện tiếp. Bé có khả năng hoạt ngôn bắt chuyện với khách tốt, mình cũng có nói vừa ở ngoài nắng vào nên hơi đau đầu, bé giúp mình gội sau đó mát xa nhẹ vùng đầu làm mình cảm thấy nhẹ nhỏm đôi chút. Bé tắm cho mình khá kỹ nha, nhất là skill dưới nước của bé khá tốt, ông nào mà íu íu thì dễ out hiệp 1 lắm nha. Bé Bj rất nhiệt tình ,mình cũng bảo thôi để lên giường làm tiếp chứ ngâm nước lâu không tốt. Bé vệ sinh lại sau đóa lấy khăn lau cho mình rồi dắt mình lên giường bắt đầu màn nuru. Bé kết hợp việc dùng lưỡi ,ngực và cô bé vừa liếm và cạ khiến người mình nóng ran lên .Được 1 lúc 2 đứa qua thế 69 quần nhau, mình tranh thủ dùng tay và lưỡi để khám phá V4 của bé ,nước nôi đầy đủ bao khít rịt lun nha, đến lúc cao trào bé dùng miệng xiết chặt khiến mình cũng out ra trong thỏa mãn ,bé ngậm 1 lúc hút trọn lấy từng giọt tinh huyết của mình xong 2 đứa ra bồn vệ sinh sau đóa đến bài massage khỏe. Kỹ năng của bé khá tốt ở phần này ,xương kêu răn rắc lun nha quí dị. Xong sau đó 2 đứa nằm nói chuyện bla bla đến hết giờ ,cơn đau đầu của mình cũng đỡ hẳn. Bé dẫn mình xuống , mình cũng hôn nhẹ lên trán chào tạm biệt.
Đánh giá:
Csvc :8/10
Service: 8/10
Ktv: 9/10
Tổng THIỆT HẠI: 1600k
TIC: code camapro giảm còn 600k
TIP: 1000k
P/S : bé ỐC ở quầy nói chuyện dễ thưn lắm nha m/n :3onion29:

• Like
Điểm cảm xúc: Spine and Đi Tàn Tàn

tú có gai

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
75
19
0 ₿
vừa thấy bác nào sụp hầm , bác thì lại ngon quá kkk , chắc do ăn ở

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
151
0 ₿
Nói chớ cứ thấy khen Ốc là Ốc khoái lắm nha . C ơn a iu nhìu ạ . Hy vọng được phục vụ a nhiều hơn ạ♥️♥️♥️♥️♥️♥️

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
151
0 ₿
Lần này a yên tâm ạ . e đã chấn chỉnh lại bé r ạ . Do bé co chuyện buồn gđ th ạ chứ bình thường bé k làm tệ như v đâu ạ . em đã phạt và bé hứa rút kinh nghiệm r ah . A iu cứ yên tâm trải nghiệm nè♥️♥️♥️☺️☺️☺️☺️