Q.1 39 39 mãi 39

Lượt xem: 1,114

Anton

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
13/11/18
Chủ đề
19
102
79
45
0 ₿
Vừa nghỉ phép đi du lịch với gia đình về vào cty làm ôm nguyên đống hồ sơ làm liên tù tì 2 ngày đầu muốn bảo hòa bèn gọi qua dubai kiếm tý gió mới chốt được bé 39 chắc cũng lâu không gặp lại. Duyên đưa thì ta đẩy vậy.

Chuông reo là bắn. Khỏi tăng 1 tăng 2 gì qua luôn cho kịp giờ hẹn, đến nơi báo số lên phòng . Không nghỉ rằng vừa bước vào cơ sở thôi mà tự nhiên cái đầu nó nhẹ liền , ý là do vừa vào thấy lấp lo 1 bé vừa đưa khách xuống đi lên,trùi nhìn cái thôi mà như lâu ngày không gặp gái . Chờ 5ph mà cứ ngỡ 5 năm , đi lên phòng thay đồ xông hơi và cơn gió đã đến. Em đi vào trong cái trang phục phải gọi nhức nách, tui ra liền nhận ngay người quen em cười nói lau người rồi ngồi sà vào lòng tui, cứ vậy tui sờ mó em thằng em thì lại ngóc dậy chả hiểu gì mà gặp em phát đầu nó nhảy số liền.

Tắm onsen: Phải công nhận dubai đào tạo mấy bé về khoản này chuẩn, em vào bồn gội đầu tắm kỳ cọ xong và bắt đầu làm bài trườn trong bồn , bj , vuốt trụ từ từ, tui sờ bướm bóp vú em, cơn hứng nó dâng lên theo nhịp đệu em bj. Cái gì đến cũng phải đến, được phát đầu như xã hết bao mệt mỏi .
Massage khỏe: Em chịu khó hỏi thăm và khi đấm rất có tâm, đấm bóp đá nóng em làm khá bài bản. Đi massage thư giản được phần khỏe em làm khá lâu làm người như quên đi là mới thư giản xong. Nằm phê phê người một hồi đến lúc em chuyển qua phần thư giản tập 2.

Massage nuru: Đánh giá em làm chuẩn chỉnh, nhiệt tình. Em có kinh nghiệm tốt nên lúc đầu tui nằm tận hưởng cảm giác em thư giản từ sau lưng, chỉ mới trường lưng thôi tui cứ phải lên mây với âm thanh rên nhẹ của em rồi từ từ chuyển qua trường nuru phía trước , thằng em nó bắt đầu ngọ ngọe dậy được em massage bướm moa ui nó đã làm sao . Tui phải gọi là tê tái con gà mái , chỉ biết nằm thả người và tận hưởng màn hấp tinh đại pháp của em từng đợt.

Kết thúc buổi gặp em lòng tui cứ hưng phấn hơn sau 2 lần được xã trong sung sướng kèm theo sự chăm sóc của em cứ như quá đủ không thể nào hơn được. Lần gặp lại em cứ vậy mà có thêm năng lượng cho công việc tiếp tục.

Tic onsen 2 tip theo mặt bằng.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng bác trải nghiệm tuyệt vời cùng bé kưng ạ... chúc bác ngày mới vui vẻ

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC