Q.1 39 - NHANH NHƯ CHỚP - SƯỚNG QUÉO CHÂN

Lượt xem: 1,302

thichmatxa777

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
4/10/19
Chủ đề
11
62
30
33
TPHCM
0 ₿
Xin chào các đồng dâm, ngày đẹp trời may mắn bắt trúng Code Free Onsen nhanh như chớp của DBQ1 mình nhanh chóng phi xe đến địa điểm quen thuộc đã từng làm nức lòng mình là DuBai Q1 và ngừoi con gái cũng từng làm mình nhớ nhung bao ngày là bé 39.
Vẫn là sự chu đáo quen thuộc của cơ sở, từ bác giữ xe đến bé Lễ Tân và locker, mình tiếp tục up lên vé Onsen 2 để tận hưởng trọn vẹn cùng bé. Sau 5' chờ đợi mình cũng được đưa lên căn phòng hoàng gia quen thuộc với chiếc ghế vua, bồn tắm rộng rãi và chiếc giường. êm ái. Tranh thủ xông hơi trong lúc đợi bé vào, lòng nhiều tơ vương, hồi hộp khi được gặp lại em, người con gái đã cho tôi biết thế nào là sung sướng đến giọt cuối cùng.
Và rồi bé cũng bước vào, dáng người xinh xắn, khuôn mặt dễ thương và nụ cười duyên, tôi bước ra khỏi phòng xông và hỏi em có nhớ tôi không ? Bé nói rằng: "Nhớ chứ, làm sao quên anh được". Câu nói làm tôi cười mãn nguyện, rồi bé dìu tôi lên ghế ngồi, lấy khăn thấm mồ hôi và tám đủ thứ trên trời dưới đất. Trò chuyện một lúc, tôi và em lặng nhìn nhau rồi trao nhau những nụ hôn nồng cháy, nhiệt thành sau một thời gian xa cách. Chiếc lưỡi của em vẫn rất tinh nghịch và ướt át luồn vào miệng tôi, tôi mút chặt làm em thở gấp, rồi tôi cũng quấn lấy chiếc lưỡi của em thở hổn hển. Em bảo "Anh làm em ướt hết rồi nè", tôi nhẹ đưa tay xuống dưới thì mới thấy chiếc quần lót của em đã bắt đầu ẩm ướt, tôi liền tiếp tục vừa hôn em, ngực em và tay xoa cô bé của em. Em khẽ rên và nước em chảy ra ngày càng nhiều. Hôm nay tôi quyết. tâm đưa em lên đỉnh, em cởi quần lót ra, tay em luồn vào quần tôi nắm vào dương vật tôi, tay tôi luồn sâu vào cô bé của em, xoa quanh điểm G và hôn bầu ngực em. Tốc độ ngày càng nhanh, nước tuôn ra như suối, ướt cả tay tôi, em rên ngày càng to và rồi "Em sướng quá anh ơi" - em khẽ giật nảy mình lên ôm tôi thật chặt. Trong lúc 2 đứa mải mê quần nhau thì nước trong bồn đã trở nên quá nóng, chắc vô ngâm là có món chim cút luộc luôn quá. Thế nên trong lúc chờ nước rút, bé mời tôi thử cảm giác mới trên ghế xem như thế nào. Kết cục là sướng vãi các ông ạ, cảm giác như một ông vua, bé đẩy tôi dựa vào ghế, hôn và đi lưỡi khắp cơ thể và dần dần tấn công phía dưới, banh chân tôi ra rồi đi lưỡi khắp bắp đùi non, trứng cút, wc và pha cuối cùng là ngậm thật sâu cậu bé tôi đến lúc phải vắt cạn từng giọt nước mắt trắng đục của nó trong khuôn miệng của em thì mới tha cho. Ôi, sướng tê chân.
Sau đó, bé dìu tôi vào bồn tắm rửa sạch sẽ, ân cần lau khô người và đưa tôi lên giường để phục hồi nguyên khí.
Bé chắc là một trong những KTV hiếm mà Massage khoẻ - Mệt đều tốt, đặc biệt là Massage đầu rất phê nha các bác.
Sau 45' được nghỉ ngơi hồi phục đá nóng, thảo dược các kiểu thì cũng đã đến lúc thằng em. ngóc. đầu dậy nghiêm trang chào. bé. Bé cười và bảo mình úp ngừoi lại rồi bắt đầu màn Nuru V4 khắp ngừoi mình. và đường lưỡi hôn sâu vào cổ vào lưng vào chân mình, rồi BJ ngược. Mình như được dìu lên từng nấc cảm xúc và đến khi xoay người lại, bé Nuru như đang làm tình và kết hạ tiếp tục bằng chiếc miệng xinh xắn vắt trọn tinh binh còn sót lại. Mình đã phải rên lên sung sướng cực độ.
SBD: 39
Face: Dễ thương, có duyên
Tick: Code + 300k up vé. Tip: 1200k
Hẹn gặp lại em nhé.

Nguyễn kaka

Binh Nhất
Bé Thích Massage
24/8/22
Chủ đề
3
83
32
0 ₿
bạn viết hay quá. đọc văn phong của bạn làm mình nhớ về thời choai choai lên coi truyện 18 quá

• Love
Điểm cảm xúc: thichmatxa777