Q.1 Nghỉ trưa thỏa mãn với bé 103 dubai.

Lượt xem: 390

jaybird

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/1/24
Chủ đề
2
9
16
0 ₿
Trưa ăn cơm với mấy đồng nghiệp mà nắng quá thấy mấy thanh niên mám gái che dù cho mấy chị cảm thấy gu mặn vl, lúc này liên tưởng đến cảnh được ấy em xinh tươi chăm sóc thằng anh như thằng thì sướng biết mấy tự nhớ em 60 hôm gặp bên dubai làm sướng quá nên nghỉ nửa buổi chiều mà sếp không duyệt, năng nỉ vào 2h sếp ok. Không chờ đợi chạy thẳng qua dubai gọi ngay em 60 ta nói nó xui sao nay em chưa vào, bé Ngân cũng hỏi thăm gu anh như thế nào làm tui cũng tin tưởng trao niềm tin cho Ngân là anh thích bé nào mông to kakakkaa. Gì chứ chuyện nhỏ anh ơi , em có be 103 đúng gu anh luôn. Ok em lên luôn nhé, anh chờ 5ph để pv chuẩn bị phòng cho anh.
Cái trưa trời nắng cực được hủ yến uống vào ta nói nó mát làm sao , vừa làm xong hủ yến cũng lên phòng. Vào ngồi xông luôn cho tỉnh táo còn gặp bé chứ, đang xông thì bé vào thế tranh thủ ra gặp luôn chứ chờ gì nữa , thời gian là vàng bạc còn có 1 tiếng 30 phút là vào cty rồi. Em chào hỏi cái giọng miền tây cùng làn da bánh mật làm tui cảm thấy như đang gặp lại mấy em dưới quê đang chơi trốn tìm ghê. Em mặc bộ đồ mỏng không còn gì mỏng hơn lấp ló gò bồng đảo kèm cái quần chip nho nhỏ xinh xinh khiến tui cầm lòng không nổi lao lại ôm lấy em xoa bóp cặp cam em nó mềm mại mà thích dã man. Kéo lại ngồi ghế một hồi 2 đứa vào tắm .
Phần tắm thì tắm kỹ càng từng chân tơ kẽ tóc luôn ,và bắt đầu bé bj nhẹ trong bồn phải nói nó kích thích từ từ mà sướng cực tui phê phê nhưng vẫn còn cái ám ảnh buổi trưa nắng nóng nên thằng nhóc vẫn chưa cứng lên hẳn vậy là lên giường nghỉ ngơi cái đã.
Lên giường em bắt đầu đấm bóp trước rồi không khí bắt đầu nhẹ nhàng hơn tui thấy thoải mái hơn thì em cũng chuyển qua phần thư giản, em bắt đầu trườn cặp ngực quanh người tui luôn mà có cái hay là em trườn tới đâu tui cảm giác như điện tê tê đến đó , em trường có tâm cực kỳ tui khoái khoái nằm mà thằng nhóc nó động đậy quá đành lật lại và làn này xoa bóp cặp chảo em trong lúc em đang say sưa bj và chuyển sang cạ ngực từ trên xuống để tui từ từ cảm nhận cái phê của bài thư giản này. Sau hồi tui chịu không nổi kéo em qua 69 phải gọi là phê lòi. Không thể tưởng nổi cảm xúc lúc này nó dâng lên mà tui bắn phát nó tê người. Nằm nghỉ tý để em xoa bóp hồi sức lại xong tắm táp lên đường về cty .
Nói buổi trưa được nghỉ ngơi cùng em 103 vậy quá ưng ý mà cũng vừa đủ về cty làm xong tối về có trả bài vẫn ổn hehehe.
Đánh giá 103
Thông số thì hình đã có. Tui chỉ kết thêm là em giọng miền tây, và kỹ năng chăm của em rất ổn, nhẹ nhàng .
Tic onsen 1 720k tip em 1 củ.

hy

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/1/24
Chủ đề
2
10
6
0 ₿
cty tui cũng mấy chị xồm xồm mà cứ nghĩ gai 18 làm mấy lần ngán qua cung phải qua db cân bằng kkkk

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ cảm ơn huynh luôn tin yêu và ủng hộ bé tại đặt khu bên em:2onion35::2onion35: ...Hân hạnh được phục vụ huynh những lần thăm tiếp theo ạ...chúc huynh có một buổi tối vui vẻ ạ..

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ hân hạnh được đón tiếp huynh ghé thăm đặc khu ạ:6onion23::6onion23: