Q.5 39 với vòng 3 điểm 9

Lượt xem: 638

emducobiet

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
5/7/22
Chủ đề
3
5
13
0 ₿
39

nhìn xa dấp dáng na tra

nhưng là yêu quái lúc ta lại gần

em làm bắn sạch, run chân

ước gì mình được trao thân mỗi ngày

bé 39 xinh hơn hẳn so với trong hình nha, bé làm mình xao xuyến từ lúc nhìn hình tới khi ra về luôn.

bé thuộc gu tình cảm nha mấy anh em ơi, nhẹ nhàng với bé thoai, dù đôi lúc cũng hong kiềm lòng được vs cặp mông đoá.

tất nhiên là cám ơn BB vì chương trình giựt code mà mình có cơ hội gặp bé.

vào phòng vẫn như thường lệ thay đồ và xông ướt. Cơ mà phòng đó mấy lần mình để ý ngồi xông là kiểu gì nách bên phải cũng muốn chín luôn vì 2 bên hỏng được đều. Đang ngồi xông thì tiên nữ xuất hiện, em bước vô lả lướt xoã tóc đi ngang tới bồn làm mình ngồi trong cũng bồn chồn xuyến xao, muốn nhào ra vồ ôm lấy bé luôn. Bé thử nước xong thì ngồi ghế đợi mình xông ra. Vừa ra thì em đã chộp lấy khăn lau người dùm mình rồi lót sẵn khăn ở ghế đễ đỡ dính mồ hôi. Sau đó em đi tắt máy xông và lại ngồi kế tâm sự. Vừa chém gió em cũng vừa gỡ trái cây và lột trứng cho mình ăn. Tay đúc mình ăn tay thì em “gõ cữa” hỏi thằng em mình muốn dậy để ăn lun hông. Mình cũng tiện tay đi thăm dò phe địch coi trận địa thế nào, riêng mình cá nhân thì thích nhất vòng 3 của bé, ưng ý dô cùng, nhìn chỉ muốn dỗ cho thiệt đã tay. Ôm ắp một hồi thì nước cũng đã ok để dô bồn. Em trút hết yếm và quần làm lộ ra cái body mà với mình là rất hợp guu, v1 hong phải là thế mạch của bé nhưng 3 vòng còn lại thì rất gì và này nọ nha mấy anh chai ơi. Vô bồn bé tắm gội cho mình, và tranh thủ massage nhẹ vùng đầu. Sau đó đè mình ra, dựa vô bồn để bé thư giãn nhẹ. Thiệt tình là lúc đó chỉ muốn ôm bé tận hưởng lun thoai. Do ngâm nước mình cũng hông quen lắm và do hơi lạnh nữa, nên cũng nói bé để 2 đứa ra ngoài cho tiện. Vừa đứng lên, bé xoay lưng lại để tắt nước thì ôi, cái vòng 3 đó chỉ muốn úp cái mặt vô, và rồi chuyện gì tới cũng tới, cho bé đứng khum ở bồn, mình ập mặt quẫy. Nhắc lại vòng 3 của bé rất đã, mình thực sự thích. Nên ụp mặt vô rồi mlem với vòng 4 của người đẹp. Em cũng rên nhẹ làm cảm xúc trào dâng, nước vòng 4 của em ra khá nhiều. Quậy nhiệt tình với em rồi cũng hạ người từ từ mình nằm xuống để em chăm sóc thằng nhỏ. 2 đứa cứ như vậy siết nhau rồi rùm beng trong sung sướng.

Sau đó bé cũng tắm rửa sơ lại cho mình rồi lên giường để em đi bài khoẻ. 2 đứa quần nhau quá rồi thêm máy lạnh, thành ra muốn cảm luôn. Lên giường em đẩy bài khoẻ rất phê, với góc nhìn mình nha, em biết mấy bài vặn người, bẻ người bài bản như mấy bài vật lý trị liệu hay giãn gân cốt như fb. Làm bài khoẻ mình phê muốn ngủ gục luôn vì phê. Roài em đắp đá nóng với nuru và massage vòng 3. Và em kêu mình quay người lại để thư giãn lần 2, lần này em đi đường lưỡi từ dưới lên, mình sướng muốn rân người và hơi nhột. Với đường lưỡi đó em đi khắp người mình và roài từ từ xoay người để ụp bé mều lên mặt mình. Mình cũng đâu có chịu thua, cho bé mều của ẻm biết thế nào là lễ hội với lưỡi mình. Em rên sung sướng và xuất khá nhiều nước răm của bả. Cũng muốn chọt vào trong khám phá vòng 4 thân iu của bả, vì khá ấm và trơn. Mình khều khều quậy quậy chơi, hong biết bả sướng hông mà giựt cũng mấy lần. Rồi 2 đứa cũng xoã trong sung sướng và mệt lã.

Sau đó em tắm sơ lại cho mình rồi 2 đứa ra mặt đồ. Nhìn bé mặt đồ xong mình vẫn còn mê cái vòng 3 đó, muốn bóp quài luôn á chời.

v1 hong phải là thế mạnh của bé, nhưng hạp gu mình

v2 ôm đã nha, dáng em đẹp

v3 khỏi nói nữa, đủ biết mình mê cỡ nào roài

v4 hết nước chấm

bé hợp guu mình, và cũng chiều mình nhiều.

Khen nhưng cũng có cái chưa được, bé còn hơi mới nên anh em nào yêu cầu cao sẽ hơi khó tính, có gì chỉ bé thêm nha.

Mình chỉ thích hun má hay hun nhẹ, chớ hông hun môi, cháo lưỡi gì nghen.

Cái vòng 3 đó làm mình xao xuyến qá.

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
803
254
0 ₿
Cảm ơn anh đã ghé cơ sở ủng hộ và review cho bé