Q.1 3h đồng hồ đổi lấy chân ái. Quá xứng đáng.

Lượt xem: 948

BenKendt

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/11/18
Chủ đề
14
100
72
33
0 ₿
Lần đầu về quê mà được mấy ông thần trong xóm rủ đi karaoke ôm, mấy ổng kể nào vào có mua cột mò cua bắt ốc , em út ngồi ngon lành không vòi vĩnh các thứ mà cái chốt là ngoại hình sao thì không nói vậy cũng xuôi chèo gác mái đi cho biết, ai nhờ o yeah tui nhớ hết tết hết răm luôn rồi mà sao món thịt kho hột vịt còn nhiều vậy trời vừa ngồi mà mấy "chị" đứng chỉ chỉ tui moaui làm như tui là đào mấy chỉ là khách đi lựa thì phải. Sau cùng tui cũng nể mặt mấy ổng chọn 1 em nhìn nhỏ nhất cho có lệ. Tuột mod nhậu cũng không vô tự bức rức mới còn sớm 3-4 chiều tui gọi luôn chiếc taxi phi thẳng lên q1 lấy lại cuộc sống chứ.
Sau hơn 3 tiếng tui cũng đến được dubai, cái không khí thành thị nó khác hẳn vừa vào là 2 cô bé lê tân làm tui cân bằng lại cái món thịt kho trứng liền. Nhìn mà cưng dữ thần. Tự sao trong đầu nhảy số 16 tui buộc miệng hỏi vậy mà có luôn bé đang trống anh . Vậy duyên tới rồi book vé 2 shot rồi run đùi đợi thôi.
Ấn tượng đầu tiên gặp bé là cái dáng ưng gì đâu, cặp loa thì nó như một tuyệt phẩm nhân tạo, đẹp sờ bóp thử rất vừa và không bị chai cặp này xịn nha. Tiếp đến là thái độ em tiếp chuyện theo một cách rất riêng không lẫn vào đâu được , tui cứ như cuốn theo ngồi nói chuyên tâm sự với em rồi đến lúc tắm mọi thứ cứ theo sự sắp đặt của em. Thích cảm giác em chủ động vậy, vào tắm rồi đên mà chà thái trong bồn em làm mà tận dụng lợi thế V1 chà đến lúc bj nhìn mà thích cực , em bj sâu chậm từ từ đủ để tui cảm nhận cái ấm áp từ bên ngoài đến cái nóng rần trong người và bắn một cách mãnh liệt. Phải là quyết định đúng đắng cho 3h đồng hồ chạy lên đây được cảm giác xã ngay lâp tức .
Lên giường cũng nằm cho em đấm bóp chà đá hồi cũng tỉnh táo lại ra ngồi làm lon bò hút ôm em tâm sự , nhìn cảnh này cứ nhớ mỗi lần đi cf ôm thì auto bò hút ngồi đùi .chút hồi tưởng vậy ngồi tâm sự với em vẫn lại cuốn cách nói chuyện của em nghe rất là thật . Em đưa tui lên giường bắt đầu mân mê cọ cạ hôn hít các kiểu, sướng nhất là lúc em đưa cặp ngực đi du lịch khắp người rồi đến lúc lật lại tui lại được sờ bóp cặp ngực ấy cùng với màn cạ cô bé lên thăng nhóc làm đẩy lên cao trào em xoay lại bj mút một lúc nó out mà đã cực kỳ. Em lau người lại đắp khăn rồi ra vs lại xoa bóp cho tui một hồi mới đưa ra tắm lại, tinh thần thoải mái đi về.
Duyên này chắc đệnh mệnh không thể đổi được 16 rồi. phải vào danh sách "chân ái" ngay và luôn. Buổi thư giản tuyệt vời.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Massage DUBAI Luxury cảm ơn anh đã đến trải nghiệm và gặp được bé ưng ý
hân hạnh được phục vụ anh dài lâu ạ :3onion15: