Tân Bình 40 Đệ Nhất: Thỏa Mãn Tê Tái Lần Đầu Gặp Em

Lượt xem: 1,841

Con Số Gì Đây

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
13/4/22
Chủ đề
12
115
78
0 ₿
Sau thời kiếm tiền, gom lúa đi trải nghiệm massage thái, onsen, nuru các kiểu….. nay tình hình tài chính thâm hụt quá, được mấy anh em giới thiệu qua Đệ Nhất đi cho rẻ, dịch vụ cũng đầy đủ, chỉ khác là tự tắm, không thái, không nuru….hihi. Lên diễn đàn thăm dò tình hình, thấy review khá nhiều số 01 – 04 – 20 – 35 – 39 - 40 …… Quyết định đến thử 1 lần xem cảm giác thế nào, chỉ nghe tả không biết mặt mũi mấy bé ra sao, và không biết số để book, nên thôi đến luôn, có duyên gặp được em nào thì gặp, đúng là đi lần đầu có vẻ chổ này hơi khó kiếm, đến đó thấy hotel Đệ Nhất không thấy massage đâu, đi kiếm vòng vòng, đứng ngay chổ massage luôn vẫn không nhận ra, hỏi giữ xe thì mới biết đó là massage Đệ Nhất.

:3onion24::3onion24::3onion24::3onion24:
Cái bảng thì củ kỹ, chữ bị mờ, và chỉ để tên “ Đệ Nhất SPA & Health CLUB”, nghỉ là dành cho nữ không dám vào, cứ hỏi bảo vệ cho chắc, thì quản lý đi ra thì phải, hỏi mình đi massage hả, mình nói đúng rồi, còn hỏi lại là có nhận khách nam không anh, quản lý nói có mới dám vô. Đúng là giống như hai lúa lên thành phố.

:8onion38::8onion38::8onion38:
Vào thì hỏi mình đi phòng thường hay phòng VIP, mình hỏi giá thì thường 340K, Vip 790K, thấy vậy thôi chọn phòng thường xem sao trước đã. Thế là Quản lý mời vào phòng thay đồ chung, thấy cũng nhộn nhịp, 4 – 5 người thay đồ chung, lần đầu đi thấy lạ lạ, ngại ngại, đang thay đồ nghe bác kia yêu cầu số, thấy vậy mình hỏi luôn thì mấy số thì có số nghỉ phép, số đang bận, chỉ số 40 đang trống, hên quá còn 1 số book liền, thay đồ rồi quấn khăn qua xông hơi, bên đây thấy khách cũng đông nhỉ, khu vực xông hơi đông vui, nhộn nhịp quá, mình xông hơi rồi tắm đi lên, dịp khác có thời gian đi vô sử dụng hết dịch vụ, qua phòng thư giãn ngồi đợi được ly trà gừng và dĩa trái cây nhỏ.

Ngồi được chút có anh phục vụ lại mời lên phòng, dẫn lên giao mình lại cho anh trên lầu nữa, khâu phục vụ quá chuẩn, đúng nghĩa mỗi người 1 khâu, vào phòng thì có cái giường thôi, cảm giác lạ lẫm như mới bước vào đời, nằm bấm điện thoại xem tiktok thì tiếng gõ cửa, bé bước vào, lúc này miệng chữ A. mồm chữ O, quăng điện thoại qua bên liền, để ngắm nhan sắc của em ấy, tôi hơi tối nhưng vẫn thấy được khuôn mặt khá xinh nha, ngực thì to tròn, nhìn hấp dẫn gì đâu, mình ngồi trên giường bé lại gần tám vài câu, còn khều khều, làm thằng em nhạy cảm dựng dậy liền, mình liền loàn tay ôm bé kéo sát vào liền, cặp mông săn chắc lắm nha, bé nói cái gì đâm vô đụng đau quá, cứ khều khều mãi, rồi bé kêu mình nằm xuống massage lưng trước.

:6onion23::6onion23::6onion23:
Bài massage của bé khá ok, nói chuyên nghiệp tốt thì chưa tới mức đó, nhưng tạm gọi là ổn, bàn tay ấy vuốt bẹn, rồi thả kiến, ôi cha mẹ ơi, quíu con kiu, nằm ngửa thì cảm giác màn tra tấn bắt đầu, bé tiếp tục thả kiến vòng vòng, rồi bé chòm người nằm lên người, ôm cái cảm sự được sự ấm áp da thịt, bé đứng cạnh giường, tay thì massage cậu nhỏ, tay thì click ti, thấy mình bắt đầu cứng lên, bé đi lưỡi, rồi xuống bj tới cậu nhỏ, thấy có vẻ bé ngại ngại hay sao ấy, hay là cái bài của bé để lấy lòng ta. Nhưng bé bj nhẹ nhàng và nhiệt tình lắm nha, mình cũng không quên kéo áo bé lên, lộ nguyên hình cặp ngực to tả lắm anh em, bóp rất sướng tay, đàu ti nhỏ, mình sờ xuống cô bé có vẻ đã ướt rồi anh em, mình cũng sờ được cô bé, nhưng do lần đầu đi dạng này nên chưa biết thế để cho ngón tay vào trong, mình cứ xoa xoa ở ngoài bé bắt đầu tăng nhịp kết hợp âm thanh hifi, cảm xúc tăng lên rồi mình cũng out trong sự sung sướng, bé lau chùi sạch rẽ rồi đi rửa tay, vào bonus cho mình màn massage đầu, rồi chia tay ra về.

Tic: 340k có camapro còn 270K
Tip: 500k bonus thêm 200k bé nhiệt tình quá

Cám ơn các anh em đã review bé này, chắc sắp tới chuyển hướng qua đây thời gian để hồi phục tài chính.

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot and Camapro

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Con Số Gì Đây đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

Chàngtrai1100

Tập Sự
Bé Thích Massage
5/1/22
Chủ đề
0
71
40
33
Hồ chí minh
0 ₿
Vé đúng giá 340k mà .mà masa xong bác ko xuống coi tivi ăn mỳ bò là thiệt rồi . 40 cũng ổn lần sau bác đi 39 thử . Rất dâm nhé . Cầm tay mình đưa vào bím và vếu kêu móc mạnh nhanh lên anh ơi đã lắm . À bác tip cao quá phá giá anh em.

• Like
Điểm cảm xúc: Con Số Gì Đây

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,211
Hang Thỏ
64 ₿
Đệ Nhất nhìu bé nhìn là kết luôn… mừng bác…

Con Số Gì Đây

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
13/4/22
Chủ đề
12
115
78
0 ₿
thật lòng là mình không phá giá, vì lúc tip cho bé 500k, còn 200k lẻ thấy bé làm tốt nên đưa luôn. Sorry anh em.
Lần đầu chưa có kinh nghiệm, lần sau vô full dịch vụ