Tân Bình 40 đệ nhất

Lượt xem: 2,159

apatoss

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
13/7/23
Chủ đề
2
3
9
daklak
0 ₿
Đi Đệ Nhất cũng gần 20 năm.Lần đầu review ae đọc thử.
Xưa có 1 lần đi Vip nhg vẫn ko thích và thấy thoải mái = vé thường tại có khu vực tắm,xông,ngâm chân,hồ nóng lạnh các kiểu…thú vị hơn nhiều.
Hnay đi tầm 11h30 mà chỉ thấy có vài ba kháchkhác hẳn hồi xưa bt dù có đầu tuần cũng đông đen.
Mọi thứ vẫn như cũ!
Csvc:sạch sẽ,tươm tất.
Locker:ko ân cần lắm.ko phải khó chịu hay vòi gì hết mà kiểu như làm cho ng đối diện ko có thiện cảm.chẳng biết diễn tả sao.kaka
Mình thì hay đi Random,vô phòng chắc mn cũng biết cái phòng nó nhỏ,chỉ đủ kê cái giường đơn massa thông thường nhg mà mát mẻ và thơm tinh dầu với thấy cũng sạch.Đợi 5p bé gõ cửa vào “e chào a ạ”.Giọng nghe dễ thương nhìn lên thấy bé xinh mà nét mặt hơi “dâm” tí.kaka
Msa khoẻ:làm kỹ,msa bài bản + đá nóng.
Msa mệt:nằm ngửa lại làm đầu,tay xong thì làm chân và kiến bò.Phê rồi lên thì bé tự kéo quần mình ra.Lần này đi ko thấy hỏi “a có thư giãn ko” nhỉ?Hay là giờ ko cần hỏi nữa ta.Thấy phê với lên là tự làm luôn hả ae?Tiếp đến bé xuống giường rồi đi lưỡi ở đùi với bẹn rồi lên trên,tay thì phối hợp nhịp nhàng.Đợt này mình thấy giống đồng phục tự do hay sao á tại ở ngoài thấy có bé mặc áo thun còn bé làm cho mình mặc 2 dây nên chỉ cần kéo dây xuống là bung ra cặp “vếu” rồivú đẹp lắm,hàng real vừa tay bóp đã,đầu ti bé bé xinh xinh,dc cái bé này ko có mỡ thừa nha ae.Đùi với mông thì láng mịn sờ vào mát rượi.Bé làm chậm rãi và có cảm giác phê lắm chứ ko công nghiệp như nuru bây giờ.2 bên hợp tác tầm 10p thì out vì quá phê.
Xong bé kêu nằm lại nc chơi nhg thôi mình ra làm tô mì bò rồi về.
Bé số:40
Face:xinh,dâm.
V1:chắc từ 85-88,real và đẹp thiệt nha.
V2:tầm 58-62.ko mỡ thừa.
V3:tầm 84-88.láng o.
V4:vừa ngoáy tí out bà nó mất vì quá phê.mà thấy nước nôi đủ dùng.

Tip:400k (lúc ghi 400k bé kêu 500k đi a thì mình mới nói do số 40 thì 400k chứ e số 50 thì a ghi 500k rồi)
Tic:340k có xài cama.

À mình còn massa chân với uống ly cfe sữa.
Lúc tính tiền tổng thiệt hại hết 960k rồi đưa mã Cama thì bên quầy bớt 80k nên mình ko biết là vé còn 270k hay 260k đâu nha.
Xong bài viết chào thân ái ae nha.

Anh Nam1234

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/4/22
Chủ đề
24
271
118
0 ₿
e này nhìn sơ có nét giống Út Nhị. t có đi e này 1 lần r bồ.
Ngực đẹp, da dẻ mát, da ngâm nhưng ngâm đẹp .
Nhưng t cũng tip 400 thôi vì bé này chỉ HJ chứ k có BJ. Nếu BJ thì 500 là ok

• Like
Điểm cảm xúc: apatoss and rùa con

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
653
204
41
0 ₿
Có code thì giảm còn 260k nhé bác.
Còn trên app ghi 270k thì chắc lá bên app chưa cập nhật

• Like
Điểm cảm xúc: apatoss

vân ca

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
69
12
0 ₿
đù v1 ngon thế real thì bóp đã cái tay luôn

THOR MASSAGE

Tập Sự
Nhập Môn Massage
27/1/21
Chủ đề
0
173
64
0 ₿
Đọc Review của bác , chắc đi thường quá khỏi cần VIP , giá cũng hợp lý nhỉ , chịu khó đi xa mà ổn vì Đệ Nhất trường tồn lâu rồi hiii, tìm về chút hoài niệm xưa chứ giờ massage mệt đâu cũng như nhau hơi chán