Q.1 Mỹ nhân 48 loli - thơm ngon mời bạn ăn nha, tôi đây không chờ bạn nữa giờ tôi ăn liền!!!

Lượt xem: 3,819

chu.chimnon

Trung Sĩ
Angry Brid !!!
Chào anh em nhá, cuối tuần rồi đc dịp gấu nhà đi chơi bỏ bê Chú Chim Non, sẵn tiện nội công ứ đọng lâu ngày chưa xả đạn, liền inbox set kèo ngay với cơ sở và cũng ko quên chọn trước mối guột mật danh <Loli48>

Bay một hồi cũng tới, hoàn tất các thủ tục check in, được giảm 50% trực tiếp vé onsen ngon lành cành mai. Vẫn a locker áo hường thân thương dẫn Non lên phòng, lẹ làng thay đồ xông hơi phơi trym, mà nay xông nóng xém tí có món bồ câu 7 món B12

Nghe tiếng mở cửa, em vào thì mình ra cho phải đạo. Lâu ngày ko gặp em vẫn xinh vẫn tươi như thế, giọng nói dịu dàng nụ cười tỏa nắng, càng ngắm càng say nắng em. Quen chai cả mặt, em tự động nhảy thẳng lên đùi Non như mèo con ngoan ngoãn, rút vào lòng chủ nhân ra vẻ nũng nịu. Ngồi tỉ tê dirty talk cho dơ người thì 2 đứa dắt nhau tắm rửa cho xạch xẽ =)))
"Phố lên đèn là em lên đồ, mà phố xuống đèn thì em cũng xuống đồ"B44

Mà kể từ giây phút xuống đồ, em phục kích Non một cách bất ngờ, tấn công dữ dội. "Hôm nay bổn cô nương sẽ cho ngươi biết thế nào là ... sung sướng" vừa dứt lời em lại sà vào lòng Non, đường lưỡi em vờn khắp người từ dưới lên trên, hơi thở em quyến rũ đến lạ kì. Tra tấn thằng anh một lúc, thằng ciu vừa ngóc đầu dậy bị chịu trận thay. Em luồn xuống, liếm láp xung quanh thằng ciu, 1 tay khóa chặt đối tượng để đôi môi chúm chím của em hỏi cung, lút lên lút xuống nhịp nhàng, xoáy nòng mãnh liệt. Thằng ciu được cái lì lợm, chịu đựng kịch liệt quyết ko rớt một giọt tinh túy =)))).

Em nào phải dạng vừa, màn vừa rồi chỉ là dạo đầu thôi. Em bắt đầu leo lên người Non, thi triển chiêu thức "Song môi hợp bích". Môi ngang của em kết hợp đường lưỡi bịt kín miệng thằng anh ko ú ớ đc một câu, lúc thì sang Pháp lúc thì du lịch Hàn. Còn môi dọc của em tới công chuyện với màn cưỡi ngựa xem hoa chà đĩa thằng ciu phê pha ta nói xém tí là lên thiên đàng với Wowy luôn. Có sự cố là đang chà phê quá mém tí thằng ciu chui thẳng vô môi dọc của em hên 2 đứa tỉnh ngủ thắng lại kịp, ko là giờ cũng bị lên công đường xử trảm cmnr B06

Ngâm bồn đã lâu thôi 2 đứa lau người lên giường. Em kiu Non nằm sấp đi để em đấm bóp cho khỏe nha để còn sức xíu nữa hành Non tiếp. Em người nhỏ con mát khỏe cũng ổn mà thui, cũng ko có gì để nói nên lướt nhanh nha ae. Đấm xong em xin nằm nghỉ mệt xíu tại nãy hành tui lao lực quá =))) Thui kệ cũng tội nghiệp cho mượn cái tay nằm lót đầu nè. Non và em lại nhìn nhau cười, rồi tâm sự tỉ tê một lúc hết chuyện nói ôm nhau thật chặt làm như yêu nhau ko bằng dị á. Nói chứ len lén hít nhẹ mùi hương tóc của em, nó mượt mà, đen dài đúng kiểu Non thích, đã thế còn thơm khó tả, ôm em vào lòng thôi đã thấy khỏe trong người ngàn lần rồi. Hehe tiện đường hôn trán hôn má em vài phát, em đúng kiểu người có qua có lại, hôn trả Non vài phát khoái khoái chảy nước miếng B05

Thui thoát vai người yêu mấy má ơi, trở lại công việc chính nào kkk. Em ngồi dậy tính lấy chai dầu để trên bàn, lợi dụng sơ hở Non chụp em lại đè em xuống. Tui nói: "Đâu cần dầu gì? Chỉ cần nước của em là đủ xài rồi". Rồi Non từ từ mò mẫm đến đôi môi dọc của em. Ta nói mới đụng cô bé xíu thôi nước tràn bờ đê, mà tràn thì sao? phải lấy thân mình lấp bờ đê thôi.

Non cúi người xuống, ngắm thật kỹ cô bé của em, nhỏ nhắn xinh đẹp gọn gàng. Chỉ nhìn thôi mà nước của em đã rò rỉ, em dùng tay nới rộng cô bé, ra hiệu cho Non hãy thưởng thức em đi. Em mời nên anh ko khách sáo nha, Non chỉ biết vùi đầu húp trọn thứ nước ngon lành của em, Non quét nhẹ hạt le, nút nhẹ vài nhịp đã khiến em rên ư ử, sướng đến giật cả người. Bài kiểm tra miệng cơ bản như thế là đủ, đã đến lúc đưa em vào cơn khoái lạc.

Tay Non quay trở lại rà soát cô bé, dâm thủy của em vẫn cứ rỉ rỉ một chút. Đút ngón tay vào thì ôi thôi khít rịt, chầm chậm ra vào dạo đầu, rồi từ từ nhanh dần làm em sướng run cả người. Tay em che miệng rên nho nhỏ liên hồi như thể sợ ai đó phát hiện:" Anh ơi em sướng quá, em sướng quá, em chịu hết nổi rồi" Ủa nãy hành tôi ghê lắm mà, đây chỉ mới là màn chào hỏi thôi bạn ơi.

Non tiếp tục khuẩy đảo bên trong thế giới nhỏ xinh của em, chạm sâu đến tận cùng điểm cực lạc. Tâm trí em bây giờ ko còn nhớ được gì ngoài những từ a á ớ ... phát ra trong vô thức. Đối thủ càng yếu ta càng phải tấn công quyết liệt. Thấy em thở hổn hển như thiếu oxy, ánh mắt em lạc trôi đi đâu, Non tiến đến cứu em bằng bài hô hấp nhân tạo đưa em về thực tại, em ôm lấy người Non thật chặt, trên dưới đồng loạt khóa chặt 2 đôi môi ngang dọc của em như cách em đã tấn công Non. Vô tình thay em như lấy lại ý thức, đè Non nằm xuống, ngậm lấy thằng ciu mút như chưa từng được mút, mãnh liệt như tính cách của em. Cứ như thế cũng đến lúc Non và em đến đỉnh Everest, Non bắn hết sức những giọt sung sướng, xíu em còn hỏi sao anh bắn mạnh vậy chết em =))), rút tay ra với ngón giữa ướt đẫm, em thì giật người liên tọi chân run liên hồi. Trong căn phòng khi ấy chỉ còn tiếng 2 con người đang thở, và những giọt nước chảy tí tách...

Quá mệt nên 2 đứa lại nằm nghỉ, lại buôn dưa lê đến khi em hỏi mấy giờ rồi ta? Nhìn lên đồng hồ treo tường thấy còn sớm 2 đứa còn hỏi ủa sao dư thời gian nhiều vậy? Hóa ra đồng hồ chết mịe rùi =))))) Bật điện thoại lên mới thấy gần hết giờ, đã vậy gấu nhà còn nhắn tin đi chơi sắp về :v Lẹ lẹ tắm lại rồi chạy đi đón gấu chứ ko lại ngỏm =)))) Tiếc ghê còn nhiều chuyện muốn hỏi thôi hẹn lần sau hỏi tiếp kkkk. Chúc em luôn mạnh khỏe và luôn giữ được cái nhiệt khi hành nghề em nhé! B11

Hehe hứa viết bài cho em mà bận quá gần 1 tuần mới viết được. Mà em có bật mí cho mình vài thứ hay ho nên sẽ lại thăm em vào 1 dịp ko xa. Lời cuối chỉ góp ý cs thay pin đồng hồ phòng vip5 thui. Chúc ae cuối tuần bóng bánh vui vẻ nhá!!! Tôi lên núi tu luyện 1 thời gian đây.

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Chim non ngày nào giờ đã lớn khôn rồi, đủ lông đủ cánh, tự bay được rồi

• Like
Điểm cảm xúc: chu.chimnon

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Bệnh gì cữ nữa fen, tới nái luôn đi

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
lại 1 thanh niên cuồng loli =))

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
R xong....cái tuồng quen quen....kéo kéo đi r nghỉ như 29 =)))

• Like
Điểm cảm xúc: Vuong Tu Do

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Không có 29 không có hứng thú đi tân định B12B12B12

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Sao xem ảnh Bé 48 thấy bắp tay khá to, vòng 1 80, vòng 3 80 mà sao lại là Loli Girl nhỉ ??

Không Phải Bựa

Tập Sự
Giang hồ hẻm cụt !
24/3/22
Chủ đề
0
61
20
0 ₿
Chắc phải vào ĂN xong Hiếp em quá . Những gì 04 làm e phải chịu đựng ngược lại B76

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Ông thấy PÉ Mèo Hoang [09] Dubai Bình Tân hok, thấy ảnh thế nào thì người thế ấy, 10 phân vẹn 10 nha,
hy vọng Pé [17] DBBT cũng sẽ thế, mlem mlem

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Vậy hoi ở nhà ngủ, con ngoan trò giỏi yociexp36yociexp36yociexp36yociexp36yociexp36