Q.1 52 52 520 dubai luxury

Lượt xem: 723

Anhuynh19

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
18/10/18
Chủ đề
17
55
46
34
0 ₿
Đang ngồi với gấu coi mấy cái film ngôn tình từ thời nào mà gấu cứ xem đi xem lại riết muốn thuộc mà vẫn xem. Đã vậy còn nhiễm luôn mấy cái ký hiệu cũng như những con số làm tui phải google mấy cái để về còn biết mà bắt nhịp cùng gấu. Được hôm đi siêu thị mua mớ đồ về sẵn tiện chở gấu đi mua luôn mấy cái phụ tùng làm tui rạo rực lên vừa về là bay vào nhà tắm tính tắm chung thế mà oh nooooo. Gấu mang nguyên bộ đồ bộ vào, thế là hết. Ra ngồi ăn tý xong xin ra nhậu vài chai về ngủ. Được duyệt.
Việc đầu tiên ghé qua dubai trước xã phát , nhậu thì kế bên có quán khỏi lo.Vừa vào cs gặp lúc 2 em lễ tân 1 em áo dài, 1 em áo vest nhỏ nhìn hấp dẫn liền. Vào việc em đưa ipad tui chọn bé 52 (lúc này mới biết sao chọn , là do bị cái tự kỷ ám thị mấy con số ấy mà).
Nay đi lén nên tranh thủ vào kg dám xông hơi với tắm sẵn ở nhà rồi nên em vào là vào việc liền, ngồi tâm sự với em hồi tự thấy hợp nhau đến thế luôn chứ, em nói chuyện sao hợp gu quá , ngồi nói tý là nước ngập bồn luôn chứ , vào tắm thôi. Em vào cũng triển luôn màn làm tình trong bồn , cái này là tui khoái nha đang hứng lên cái triển luôn. Sau hồi quấn trong bồn tui cũng được xã cái ức chế chiều giờ , nhẹ cái người rồi lên giường nằm để em đấm bóp .
Phần massage khỏe em làm ổn áp , không đòi hỏi nhiều thì 20 em đấm cũng đủ để hồi sức cho cuộc chiến tập 2. Lần này rút kinh nghiệm tui uống nước trước cái lấy hơi tý . Vào cuộc em đổ dầu và trườn lên lưng, cảm giác mát lạnh rồi chuyển qua tê tê kế đến là phê khi em áp sát vào tai tui cái hơi thở nhẹ của em mà tui phải nứng lên nổi da gà với em, nằm cứ tận hưởng khoái cảm một hồi phê phê thì em bảo lật lại , đang tính nằm luôn mà giờ lật lại thì sao trời, thằng nhóc như cong thun bún cái giật dậy em liên chộp lấy rồi cạ cạ vào đầu vú tui tê tê luôn ấy, rồi em trườn cô bé cạ cạ các kiểu khiến tui cứ theo nhịp đệu của em mà sướng dần lên tui kéo em xoay lại ngụp lặn húp con sò của em, nảy uống nước nên dùng tuyệt kỹ húp sò đá lưỡi em cứ tê lên nhíu lại tui bóp cặp mông em nó to đã làm sào, cao trào dâng lên không thể dừng được cho phát thứ hai cạn kiệt tinh lực. Coi bộ đặt em làm gấu nhỏ là quá hợp lý luôn nè. Ám hiệu cho em số 520 nhé em tự hiểu hehe.

Phần cuối sau khi gặp em là cái hẹn vào tuần sau lixi em may mắn tranh thủ ra làm vài chai lấy hơi bia về cho có uy tính với gấu nữa .

Tick onsen 2 tip theo anh em có bonus tý do quá ưng. pv cf, 2 bé trà sữa nhé .

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng bác ngom trym cùng bé kưng ạ... chúc bác luôn vui vẻ và ghé thăm bé kưng nhiều ạ:cuteonion41: