Thủ Đức 58 anh thơ chiều khách đến hư

Lượt xem: 709

tiểu bạch

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
5
85
36
0 ₿
mới săn được cái vé giảm 50% bên anh thơ nên mình lên lịch qua trải nghiệm tiếp mới được tới thì trình code lấy vé onsen giảm còn 250 , xong mình được tư vấn cho bé 58 bé này nhiệt tình làm tốt lại còn dăm , trời nóng hầm hầm nên mình bỏ luôn bước xông hơi vô thẳng phần tắm cùng em luôn

em vô rồi cởi đồ bước thẳng vào bồn mà rạo rực dáng em ngon mà mình mới khám phá ra lúc mình quánh mông là em rên bảo nữa đi nữa đi , đúng dâm quá trời , tắm trong bồn thì chắc chắn có phần mò mẫn nhau rồi nhưng đa số toàn mình mò em thì chuyên tâm tắm lâu lâu nghịch thằng nhỏ , mình cho tay vào v4 thì ôi thôi em rên như những diễn viên jav vậy tắm xíu thôi rồi còn dành thời gian lên giường mò tiếp
massage body bé làm đủ lực tốt nhưng hay ghẹo giỡn quá , nhưng mà mình thích lâu lâu bé vừa đấm bóp lại hun tai , xong tầm 25p đấm bóp thì bé bắt đầu đi lưỡi rồi trườn zíu vừa làm em vừa rên lick ti đủ trò luôn cuối cùng kết màn với thế 69 thần thánh mà chắc không bác nào không mê , v4 em này thì nhiều nước húp đã lại còn ngọt thơm cứ bị vương vấn mùi hương của em , rồi cái khúc mà ciu mình chạm môi em thì thôi nhé luôn em bú mút nhiệt tình lại còn rên khí thế tạo không khí nữa thì đầu hàng lẹ sau 5p em bú luôn , thấy còn nhiều thời gian em lau người rồi tiếp tục đấm bóp cho mình , mà màn massage đầu với cổ vai gáy đã thật nha

Thiệt hại
tic 250k
tip em làm tốt nên mình tip 750 luôn cho tròn 1tr
mà em này dăm lại còn xinh , biết cách nói chuyện nịnh khéo nữa nên khá thích em này

Tây-Môn-Khánh

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
24/11/19
Chủ đề
7
41
27
0 ₿
Chúc mừng bác ngon tờ rim, 58 có cái mông thấy ghét lắm , quýnh là auto rên và muốn nữa à , gọi em là cô gái hư , vì chỉ thích bị tét đít.:cuteonion57:

lukencuc

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
4
112
48
0 ₿
ui là trời thế này sướng chết bác thớt kk mừng bác nghen