Điệp Vụ 58 WINDY- bé loli làm siêu lòng các chú

Lượt xem: 1,400

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
92
1,549
1,114
38 ₿
Đầu tiên cám ơn bác Lục đã luôn tin tưởng và ưu ái
Được 2 tiếng rảnh rỗi trước khi phải điểm danh với gấu mẹ nên tranh thủ ghé lại chốn xưa, vừa tới nơi check code là được bế lên thẳng phòng luôn. lên phòng thì máy lạnh mở sẵn mát mẻ + ku em locker này nhiệt tình và chu đáo nên tâm trạng nhím thấy khá thoải mái. Sẵn đang xụi xùi mũi nên xông hơi giải cảm luôn. Trong phòng xông có xả tươi + nhiệt độ phù hợp nên nhím ngồi hơn 10p trong phòng

Mồ hôi mồ kê đầm đìa chui ra thì bé cũng vào, ui chu choa cô bé này nhìn đúng kiểu mới lớn luôn. Bé chào hỏi mà cứ cười lộ lúm đồng tiền cưng quá trời. Nhím kéo bé vào lòng và bắt đầu tra khảo + khám sét từng milimet.
Bé đúng kiểu loli người mi nhon, bàn tay em nhỏ nên cầm gì cũng sẽ thấy to hehe. Da thịt của tụi nhỏ mới lớn nó tươi mát làm sao, nhím cứ hít hà như 1 luống cỏ non

Ngấu nghiến em nó 1 hồi thì dẫn nhau đi tắm, lúc này nhìn rõ bé hơn. em nó thật sự là non hehe. mà nhím già thì thích cỏ non, còn bé thì trẻ con thích chơi đồ cổ. 2 đứa vào bồn quấn lấy nhau, bé osen rất tốt, từ tốn chậm rãi không qua loa. Những cái lick ti chậm rãi, từng cái hôn cổ ướt át. Em làm chú nhím già căng cứng. Chú cứng mà cháu nó cứ trêu vờn quanh thằng nhỏ rồi xuống bi rồi lại vòng lên ti. Chú nhím chỉ biết ú ớ, mãi bé mới thăm thẳng nhỏ. Đôi môi xinh với từng cái mút mát làm nhím chỉ biết tựa lưng ra bồn ngửa mặt lên trời tận hưởng. Màn osen tạm dừng khi cả 2 ngâm nước kha khá

Massage khỏe thì bé chú xíu mà đấm đá có lực, lâu lâu còn ghé thủ thỉ vào tai làm nổi hết da gà hehe. Giao tiếp bé vui vẻ , hoạt ngôn tạo không khí vui tươi

Bài thái thì với v1 loli nhưng bé làm cũng rất cố gắng trườn bò đủ kiểu, kết hợp đường lưỡi thả kiến khắp người. Lật lại thì bé hiện nguyên hình, ngấu nghiến từng chút từng chút chú nhím. Từ ti trái qua ti phải vờn cho chán rồi bé xoay người lại cho nhím khám phá. Bé BJ ngấu nghiến bên dưới , nhím cũng hì hục vuốt ve, nhìn bé uốn éo vì bị ông chú rờ mó mà thích thật. Ghiền quá rồi nhím dẫn bé vào tư thế 69 huyền thoại. Bé để lông phí trên thôi còn 2 bên mép mịn màng như em bé làm nhím ngụp lặn trong đó....Sau 1 hồi vật vã lăn lộn thì nhím rùng mình, sau khi rùng xong mà bé vẫn không tha làm chú ú ớ van xin. 2 đứa ôm nhau 1 xíu thì nhím liếc còn 5p thôi đành đi tắm và tạm biệt em
-----------------------------
face : dễ thương, hay cười, lúm đồng tiền, mắt lúng liếng, có nhiều biểu cảm cute phô mai que
v1 : loli mới nhú, bé xinh
v2 : mình dây no lipit
v3 : hợp dáng , vỗ bóp chắc tay
v4 : gọn gàng , mịn màng, thơm tho
service : yêu chiều, tình cảm

Rất hợp cho các chú các bác thích cỏ non, muốn tìm thanh xuân.
Chống chỉ định thích hàng khủng, xôi thịt
-----------------------------

cơ sở vật chất sang sạch đẹp, bồn tắm to, lần này phòng xông ướt thích thật sự
giữ xe, locker , lễ tân nhiệt tình
trái cây ngon. nhím quất hết 2 chùm nho luôn hehe
lần này ko tìm ra điểm chê :cuteonion6:

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Ây da... Tàn sẽ tranh thủ phi ra gặp bé thôi...:ami-(10):
Khuya qua vừa đọc cmt đồng môn... sâng mở mắt thấy bài bác Nhím...
Mừng bác Nhím...:ami-(10):

• Love
Điểm cảm xúc: nhimxu

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
826
452
Tphcm
1 ₿
Ể… cuối từng đọc xong RP của Nhím huynh mà rần rần dữ chèn, đi tìm thuốc trợ tim với huyết áp uống mới được. :7onion37:
Ghen tị với huynh ghê :cuteonion27:

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,866
4,641
30 ₿
chúc mừng tào nhím gặp e dc em loli, X cũng vừa gặp dc 1 bé loli khác kkk

• Love
  • Wow
Điểm cảm xúc: nhimxu and Đi Tàn Tàn

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
92
1,549
1,114
38 ₿
Duyệt mình gồng , tay sóc, óc tưởng tượng hả kkkk

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
67
616
288
0 ₿
Cảm ơn bác Nhím đẹp trai luôn tin tưởng ủng hộ Windy và Ruby… Chúc bác nhiều sức khỏe và có những chia sẻ hữu ích để ae tham khảo.
Trân trọng!

• Like
Điểm cảm xúc: nhimxu