Bình Tân 59 DBBT: Nỗi nhớ vấn vương.

Lượt xem: 1,129

MeVius

Thượng Sĩ
Cộng Tác Viên Tập Sự
9/8/22
Chủ đề
19
573
350
0 ₿
XIN KÍNH CHÀO TOÀN THỂ ANH CHỊ EM BẠN DÌ ĐỒNG MÔN ĐỒNG ĐẠO CONGDONGMASSAGE.

Lời đầu tiên cho Mevius tui được gởi lời cảm ơn chân thành và sâu sắc tới toàn thể BQT cùng tất cả các ae trong Diễn Đàn.
Nằm vùng trong diễn đàn đã lâu, và cũng chưa có ý định ngoi lên giao lưu với ae (phần này ae thông cảm cho Mevius tui vì cơ bản văn phong của tui vẫn chưa đạt đến trình dộ thượng thừa như các Huynh đài :byebye:). Nhưng hôm nay tui quyết định ngoi lên bởi vì có 1 sự thôi thúc, hoạ chăng nó là cảm giác được trở về lứa tuổi 18 20 ,độ tuổi mới chớm biết yêu, biết vấn vương về một bóng hình mà chưa phải lo nghĩ về bộn bề cuộc sống.
CẢM ƠN EM CÔ BÉ 1M52.

Thật tình mà nói đối với riêng Mevius tui từ khi mới chập chững bước vào chốn thiên đường Massage, đơn giản chỉ mang theo khái niệm thoả mãn nhu cầu sinh lý. Nhưng đôi lúc nhìn lại, xâu chuỗi cả quá trình thì đột nhiên tui lại nhận ra một điều, nó không đơn giản như vậy, và điển hình như trường hợp của tui hôm ấy.
Sau cơn say của buổi nhậu đêm hôm trước, hơi men vẫn còn tồn đọng lại đâu đó trong cơ thể nên Mev tui quyết định xách đít lên và đi. Đến DBBT lúc 10h sáng, đập vào mắt tấm biển hiệu DUBAI trìu mến cộng thêm cô Lễ Tân dễ thương nhẹ nhàng nhất hệ mặt trời, làm com TYm tui xuyến xao.(Ngoài lề chỗ này 1 chút Mev tui dân Đà Lạt, khi có dịp vào Sài Gòn mới được đi MS nên giờ giấc nó lệch nhẹ so với các ae khác, thêm 1 điểm nữa tự nhiên thằng em Ngủ dậy sớm nên mới đi h đấy, các ae thông cảm :big-smile:).

Đặt chân vào phòng chờ, vừa uống nước, nháp nháp vài viên kẹo sâm, âm thanh bé Tiếp Tân lanh lảnh bên tai làm Mev tui thoải mái cực kì. Tầm khoảng 15p sau với sự tần tình phục vụ của mấy bạn locker, tui được dẫn vào phòng, chuẩn bị chiến đấu.
Cũng như bao lần, thủ tục xông ướt xông khô, chờ đợi bé NV vào phòng, nhưng lần này Mev tui thực sự bất ngờ. Một thân hình nhỏ nhắn, nhẹ nhàng bước vào, đập vào mắt là khuôn mặt còn hơi ngái ngủ nhưng bù lại cực kì DỄ CƯNG. Đôi mắt mọng nước, to tròn nhìn tui với giọng nói khẽ :" em chào anh" làm con TYM tui xuyến xao ( khẳng định chắc chắn là con TYM nhé các huynh :beauty: ).Mà thật tình Mev tui từ khi biết đi MS đến bây giờ toàn bộ Random mà ma xui quỷ khiến thế nào, hoặc chắc do tại mình ăn ở nên lại quá đỗi may mắn gặp được em. Với tiêu chí chăm sóc khách hàng như người tình, em ân cần quan tâm tui như thể 2 đứa đang là người yêu của nhau vậy , em pha nước, thử nước, ân cần quan tâm.Đặc biệt mà nói khoảnh khắc em đứng trước gương sửa soạn nó lại là THƯƠNG HIỆU SỐ 59 DBBT luôn các ông ạ, làm Mev tui buộc ra 1 câu nói đùa: "em ko có dành Cho cái gương này đâu, em chỉ dành cho anh thôi" :beauty::beauty:.
2 anh em lan man 1 hồi, Bé lại dìu tui vào bồn, không vội vàng, cũng không hấp tấp, em mân mê tôi nhẹ nhàng, ghé sát khuôn mặt em vào má tôi, thì thầm nhỏ nhẹ :" em phục vụ anh nhé ", đôi tay lần mò xuống thằng em đã ngỏng lên từ lúc nào ( thằng mất dại đoạn này thằng a đang tình cảm lại dựng đầu lên hóng), 2 má em ửng hồng, tôi liếc mắt, vội trộm hôn em 1 cái, 1 nụ cười toả nắng cộng thêm cái tính cách trẻ con làm Mev tui không thể cưỡng lại được. Được đà làm tới, đôi môi mỏng lại đặt nhẹ lên môi tôi, đáp trả lại nụ hôn trộm lên má. Bỗng giật mình, cảm giác bao nhiêu lâu rồi Mev tui đã không có, bỗng chốc ôm chầm lấy em, Khoảnh khắc ấy thằng giặc con ở dưới có biểu tình như nào thì Mev tui cũng mặc kệ. Nhưng bé ơi tại sao em lại CỐ TÌNH GÂY THƯƠNG NHỚ cho anh đến vậy. Rời môi nhau, em lại cúi nhẹ xuống thằng nhỏ, mân mê, rồi điều gì đến cũng phải đến. Em bắt thằng lớn phải nhớ em, rồi e lại bắt thằng Nhỏ phải phục tùng và trào máu trong sự sung sướng. Khuất phục thằng Nhỏ, e lại lườm thằng Lớn, kiểu như hnay a Liệu hồn với em.

Bất giác e đứng dậy, V4 ghé sát vào mặt Mev tui, Không để cho em thoát, Mev tui vồ ngay vào như con hổ đói.Những tiếng rên nhè nhẹ nhưng mang đầy cảm súc, những súc cảm gợi nhớ lại cho Mev tui bao nhiêu kỉ niệm ùa về, những cái ôm rụt rè, những chiếc hôn trộm lại khiến cho tâm hồn điên đảo.
Tạm dừng cơn say, quay trở lại thực tại, vẫn không muốn em rời xa vòng tay nhưng lại phải chấp nhận, em tắm, gội đầu , massage nhẹ cái đầu đang mông lung của tui. Vì cơn say hôm trước hay lại vì em. Cô bé quá dễ thương khiến cho a phải xuyến xao mà đến tận bây giờ khi viết bài rp này Mev tui vẫn còn nhớ nhung về bóng hình của em.

Rời chiếc bồn tắm, e nhẹ nhàng lau người, chăm sóc, nhưng không quên ríu rít trò chuyện, cầm chiếc máy sấy tóc e sấy khô người cho tui, đến phần tóc chắc do e chưa để ý kĩ nên sấy tóc tui chẻ làm 2 mái ( -1 điểm thanh lịch =)). ) Nhưng mà kệ miễn có em bên cạnh lại khiến tui trở thanhg thằng đàn ông có lẽ hạnh phúc nhất trên đời. E xin phép đi lấy đá nóng, Khoảng thời gian nhẹ trôi tầm 2 3p nhưng sao tui lại ngỡ dài như 1 2 năm. vắng e một chút lại cảm thấy nhớ mong vô cùng. có lẽ biết vậy nên em bù lại cho tôi vào khoảnh khắc tiếp theo. Chiếc túi chườm đầu, những viên đá nóng được đặt lên người, bao nhiêu mệt mỏi, buồn phiền bỗng tan biến, phút chốc thế giới bỗng thu nhỏ lại chỉ còn anh với em, mặc kệ lúc đó trời có sập đi chăng nữa thì tui thề với các đồng chí là tôi cũng mặc.
Em đấm bóp, phần khoẻ khá bài bản, những viên đá nóng cộng thêm đôi bàn tay của em chườm đến đâu là cơ thể tui như cộng thêm 10 phần sinh lực để chiến với e hiệp 2.
Bỗng nhiên nghe sống lưng lạnh nhẹ, mùi tinh dầu và mùi cơ thể em bỗng chốc xộc lên mũi, làm tâm trí Mev tui bừng tỉnh, chợt 1 ý nghĩ trong đầu hiện lên:" Gòy Xong, cbi xỉu tập 2".
Đa phần phim điện ảnh đặc biệt là Bom tấn Marvel thì phần sau lại luôn hấp dẫn hơn Phần 1 đúng ko quý vị. Ở đây cũng vậy. Từ Việt Nam, e lại đưa tui qua Thái du lịch mà ko cần dùng tới PassPort, Đôi gò bồng của e áp sát vào lưng, vào cổ, rồi lại khéo léo trườn xuống dưới. Đôi môi chúm chím phút chốc lại ghé sát vào tai thì thầm to nhỏ, mà thực tại lúc đó không có từ nào có thể diễn tả hết được. Chiếc lưỡi khéo léo lại lần mò đi chơi khắp nới trên cơ thể, mà thú thực với các đồng dâm không chỉ có chiếc lưỡi mà hàm răng của em lại càng lợi hại hơn.( Bác nào đã kinh qua cô bé này có thể vào xác nhận tăng uy tín luôn nhé ).

THƯƠNG HIỆU 59 BẮT ĐẦU TẠI ĐÂY. Sự kết hợp hoàn hảo giữa đôi môi, hàm răng và cái lưỡi vi diệu của em đưa đến đâu làm Mev tui nhổm người đến đấy, thiếu điều muốn hét lên : "Bé ơi đừng..... Ngừng Lại". Tiếng em thì thầm vào tai: " anh ơi nằm NGỬA" làm đầu óc MEv tui mụ mị đi chỉ biết làm theo trong vô thức. 2 bàn tay ôm chầm lấy em tưởng chừng như buông ra em lại vụt mất đi vậy. E nhẹ nhàng ngồi dậy, đôi tay ma thuật lại thì đến thằng Ôn Con đã dựng lên từ lúc nào, tay e vừa xoa, vừa kéo gần lại V4 đã mọng nước từ lúc nào, e chà xát, khiêu khích khiến TYM tui muốn nổ tung. E xoay nhẹ người, Nguyên v4 hiện ra trước mặt tui ( khỏi cần nói thì các bác đã biết tư thế thần thánh nào rồi). V4 của e dương dương tự đắc trước mặt như khiêu khích, mà thật sự với bản lĩnh đàn ông thì Mev tui thật sự không thể nào để chuyện đấy xảy ra được. Tui ôm chầm lấy V3, ghé sát vào trả đũa , Con bé cong cớn người lên, nhịp nhẹ hưởng ứng. Làn da mát lạnh, v4 ấm sực, sự cưng chiều của em lại làm thằng Ôn Con ( lúc này nó là ôn con thật sự) trào nước mắt, nhưng là nước mắt trong sung sướng của thằng Anh =)). Cho dù có bản lĩnh tới đâu thì gặp em tui cũng đành chịu thua bội phần. Liếc mắt nhìn nhau, e nhoẻn miệng cười, cái đầu lúc lắc làm tui cảm thấy e Dễ THương hết sức. E không muốn tôi dùng từ Dễ Thương đối với e ( E nói vậy) nhưng cái Dễ Thương ở đây là EM LÀM CHO ANH CẢM THẤY A DỄ THƯƠNG EM NHIỀU QUÁ BÉ À.

Tiếng chuông điện thoại reo lên làm tôi và em phút chốc bừng tỉnh, tôi nhẹ nhàng lau người, nhìn em ánh mắt tiếc nuối, Mev tui chỉ ước một điều rằng thời gian tôi và em ngừng lại, để tôi có thể bên e lâu hơn 1 chút. E cũng bịn rịn không muốn xa, chỉ hỏi nhẹ 1 câu :" anh tip e bao nhiêu" :byebye: (đoạn này tui giỡn cho ae bớt căng thẳng =)).Đôi mắt mọng nước lại ngước lên nhìn, a phải đi vội vậy - Nhỏ thốt lên. Tui chỉ cười nhẹ a hứa sẽ lại gặp em. Ngoái lại nhìn e thật kỹ lần nữa. 1 cô bé nấm lùn soi gương,đôi chân nhón cao làm tôi cảm thấy lại thương em quá mức cho phép.
Em tiễn tôi xuống Lễ Tân, nhoẻn miệng cười nhẹ làm tôi rối bời. Dặn lòng lần tới nhất định gặp em lần nữa.

Rời Sài Gòn trong đêm, những hạt mưa phùn nhẹ rơi lại làm Mev tui xao xuyến, Nhớ Sài Gòn, Nhớ Em !!! cảm ơn em em bé 59.
(Nếu em đọc được bài này sẽ nhớ anh là ai :) )
Thương em

PS: Tổng thiệt hại :
+ Tic ONSEN 2 1200
+ Tip 1200
Hôm ấy đi không mang theo mệnh số nhỏ nên Locker và bác BV cho Mev tui nợ ân tình này nhé ^^

• Sad
Điểm cảm xúc: Vương Ưng Phong

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
Văn chương lai láng quá, mừng bác ngon chym =)))

• Like
Điểm cảm xúc: MeVius

MeVius

Thượng Sĩ
Cộng Tác Viên Tập Sự
9/8/22
Chủ đề
19
573
350
0 ₿
Có lẽ tui và Bác Vương Ưng Phong cùng cảm súc khi gặp em ấy