Bình Tân 59 Dubai Bình Tân - Dâm cô nương Trung Hoa - phong cách Nhật

Lượt xem: 1,238

Daviddoan

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
5/8/18
Chủ đề
17
121
60
0 ₿
Chiều muộn mon men xin điệp vụ được bác Lục tin tưởng chỉ định thám thính tiếp Dubai Bình Tân. Sau lần check 04 cách đây vài tuần nay mình có dịp quay lại cơ sở. Vẫn là sự đón tiếp niềm nở từ bác bảo vệ, anh phục vụ và cô em lễ tân tuy lạ mà đã quen. Lần này được chỉ định số 59, có thông tin, hình ảnh trên page nên làm mình cứ bồn chồn mãi trên đường đi. Minh sẽ chia làm 3 phần trong buổi chinh chiến chiều nay:
+ Phần 1: Onsen trong bồn. Em và mình trần truồng, cặp ngực e tuy độ nhưng đẹp, trườn có cảm giác. Em mơn trớn khắp cơ thể mình và tiến đến phía dưới thực hiện các động tác điêu luyện chỉ có trong Kamasutra như rà lưỡi quanh đầu vú, thều thào nhẹ vào lỗ tai, đá trứng cút, liếm cột và bú đầu khấc một cách say mê. Điểm cộng cho e ở phần đầu tiên.
+ Phần 2: Massage khỏe: e làm ngửa trước cho mình trước rồi mới úp sau. Vuốt những gì cần vuốt, nhấn những gì cần nhấn, cứ thế tay lại đến chân, lưng. Điểm cộng cho em ở phần massage này dù 10 người đi thì hết 9,5 người ko care lắm phần này.
+ Phần 3: Thư giãn kĩ thuật. Đến phần này e phù dầu khắp ngưới rồi trườn ngực kết hợp xoắn lưỡi từ chân đến tai, cứ thế e khám phá mọi ngóc ngách từ 2 đít căng tròn của mình, sớt nhẹ qua khe đít tiến đến tai và quay lại, công đoạn này được em thực hiện khá thuần thục. Đến nằm ngửa nuru e tiếp tục phủ dầu vào cậu bé và cô bé của em, cứ thế em nhẹ nhàng trườn lên xuống, xoáy mông từ trái qua phải; chống 2 tay và hẩy cô bé ma sát với cậu bé của mình; sau đó em cầm cậu bé chà tiếp với cơ thể e hệt như đang thẩm du. Phần thư giãn bú liếm của em tuyệt vời, mình chui rúc vào 2 nách em, xoáy lưỡi mân mê chỗ đó làm e rên nhẹ, được dịp mình xoay em qua tư thế 69, vừa nút, bú vừa dùng nhứt dương chỉ chọt vào lỗ em mà xoáy, nhấp, cứ như vậy mình out trong tư thế vạn người mê triệu người người thích.
Đánh giá 59: cô gái lai Trung Hoa bên hông Chợ Lớn vì e cột 2 cục tóc giống Khựa, em vui vẻ, lễ phép, chủ động bắt chuyện ngay khi mình vừa xông hơi xong đã ngồi vào đùi mình hỏi thăm, tâm sự cho đến lúc làm thư giãn. Còn phong cách làm tình của em mang kiểu JAV của Nhật đã cho mình có buổi chiều đầy sung sướng. Mình cho em 9đ ( không cho 10đ vì mình muốn e cuồng dại, dâm hơn nữa trong thư giãn) và khuyến khích anh em đến trải nghiệm bé. Nghe bé nói dạo này khách vắng lắm, mình đi chiều nay lúc 5g mà bé nói a là khách thứ 2 của cơ sở và là khách đầu tiên trong ngày của bé. Còn mình vì hôm nay nờ ưng nưng sắc nên đã xách xe chạy từ Q.10 lên tận Bình Tân chỉ để thỏa mãn cu bé lẫn cu anh.
Cảm ơn bác Lục đã tiếp tục tin tưởng giao nhiệm vụ, cảm ơn em gái lễ tân tiếp tục hỏi thăm về các dịch vụ như cách phục vụ, thư giãn của các nhân viên ( nếu e là quản lý hay "hàng cúng" của chủ cơ sở thì a k dám đụng, còn e k phải là như vậy chắc a cũng muốn thử em một lần...kkk; chắc hôm nay dục vọng hơi cao nên nói năng lung ta lung tung).

saolavay

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/1/21
Chủ đề
0
19
3
0 ₿
Muqfng bro ngon trym. Hổm có nghe ông Long nói bé này trong bộ chiến thần chiến tướng gì đó thì phải

Long Huỳnh

Thượng Tá
Cố Vấn Đam Mê Dubai Bình Tân
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Dubai Bình Tân và Long Huỳnh chúc mừng anh @Daviddoan đã có 1 buổi chiều đầy sung sướng cùng em gái trung hoa 59 :ami-(15):Lần sau nếu anh muốn thayđổi cảm giác hoang dại hơn hay mạnh bạo hơn anh nhắn Long tư vấn anh nha hihi

Daviddoan

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
5/8/18
Chủ đề
17
121
60
0 ₿
Có ưu đãi gì thì nhắn trực tiếp giúp mình nhé. Đi 2 lần code mà ngại ghê, đợi ưu đãi của cơ sở để đường đường chính chính Pay money 1 lần

Hernan77

Tập Sự
Bé Thích Massage
3/12/22
Chủ đề
0
77
2
0 ₿
bữa vô cho ẻm bj xong rồi nói chuyện cái hết giờ luôn, ẻm nói chuện kiểu vui vẻ bị dính luôn á