[59DBBT] Onsen với cô nàng đam mê Blowjob

Lượt xem: 4,392

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Làm lai rai cái lẩu với ae, Bựa xách thân đến Dubai Bình Tân. Thấy anh em diễn đàn dạo này cũng xôn xao em 59 nên Bựa book trước em, và thật sự hối hận các bác à, còn để biết lý do thì ae theo dõi diễn biến sau đây nhé.

Từ ngày có bồn sục thì cứ auto lên Onsen cho nó đã ,hihi . Mở điện thoại ra chơi game tí , gõ cửa đi vào là một em KTV gây chao đảo cho ae bữa giờ đây hay s ? Đánh giá sơ qua em ấy :

-Face : Mãn teen, hơi cứng, tóc ngắn , mặt có nét hơi âu sầu, tầm 94-92, da bánh mật, người cũng thanh mảnh.
-Vòng 1 : Cam việt,mềm, ti hơi thâm.
-Vòng 2 : Có tí lipid
-Vòng 3 : Uhm, đa số Bựa nhìn được mông em là trong tư thế 69 nên chỉ nhận xét được là mềm, cũng vừa tay, spanking là em rên rỉ lên rất kích thích.
-Vòng 4 : Nước nôi, còn nhạy cảm, sạch sẽ , không mùi .

Chưa chào hỏi gì mà em đã ngồi lên người Bựa, tranh thủ tay để không Bựa cũng bắt đầu cởi từng lớp áo,khám phá em. Mới mút mút được vài cái em đã lộ nguyên hình rồi, cởi phang áo Bựa trong một nốt nhạc, em bắt đầu cưỡi ngựa thằng em hơi khó thở rồi,thằng anh thì cũng bị cháo lưỡi bạo liệt gộp thở luôn. Chết thiệt, bật trúng đài nào mà chưa vào trận mà em sung như máy vậy.

Điểm cộng cho em bước vào bồn là em chăm chú làm BJ,làm toàn thời gian luôn, nhiều khi nước cao quá em lặn xuống mà làm,đầu tóc ướt cả. Kèm theo đó là những lúc em kẹp Bựa em vào người mà chà chà, tê tái luôn. Do ngăm ngậm kẹo the nên có cảm giác the mát ngay đầu kiếm, vừa lạnh lạnh vừa sảng khoái.Em làm nhiệt tình lắm, lặn ngụp trong bồn 15p mà còn không muốn ra,bắt ra mới chịu ra khỏi bồn B04

Phần khỏe + Thái thì em khá yếu tay nghề, cần hướng dẫn thêm, bài đi không đúng điểm cần dùng lực, hỏi ra em là học sinh của chị Gu gồ B18

Đến phần thư giãn mới chết, gần như em không tách môi khỏi thằng em, BJ 1000% . Em làm miệt mài, đổi tư thế bao nhiêu lần mà em cũng nghe lời răm rắp , vòng 4 sạch sẽ nên vét cũng thích lắm, hơn 30p mà cả 2 quấn lấy nhau,ngón tay vòng trong,lưỡi thì click vào ngoài, làm em cứ chốc chốc lại nức lên, rên lên (để tay lên bụng em mà thấy cơ bụng thắt thắt lại luôn mới ghê). Lần đầu mà lâu đến vậy, tưởng sẽ phải đá thêm tới 150p thì cũng có cảm giác lung lay,Bựa báo hiệu cho em về đích.Được CIA ngon lành,mệt quá mà em nằm thở trên người mình dốc luôn (nằm ở tư thế 69 chắc em thoải mái dữ lắm hay sao á,hahah)

Đánh giá kỹ thuật thư giãn em: Full service, có WC, 69, CIA , BJ từ đầu tới cuối, có skill BJ lún cán. Thái độ tốt, nhiệt tình,ngoan ngoãn, hợp tác mọi tư thế.
Điểm trừ là do em mới vào nghề (chắc vào được 3 tuần) nên BJ còn ít kỹ năng, chủ yếu là làm theo bản năng và đam mê B36 nên chưa có khả năng dứt điểm, chưa nắm được kích thích, làm Bựa tui căng cứng cũng hơn 40p xuống dưới quầy mà mấy ae thấy mặt mũi xanh lè, môi tím tái, tí nữa thì đi gọi cấp cứu rồi,kkk . Cải thiện thêm Mx khỏe,Thái, giao tiếp với khách.

Tic Onsen
Tip 1xxxk
Đã qua một ngày rồi mà hôm nay vẫn còn thấy tê tái quá . B18

FatBoy

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
3/1/19
Chủ đề
34
337
289
33
0 ₿
Cắm cúi làm mà mồ hôi khắp người là hiểu r nha bác :))))

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Đúng v, khoản body ko đặc sắc nhưng bù lại dàm rất đam mê.
Nhưng riêng tui cảm giác e phải trao dồi thêm kỹ thuật BJ, chứ làm kiểu hoang dã này hơi bị mệt, đứng cứng lâu quá môi tím lè luôn mà,kkk. Tí nữa gọi cấp cứu r.

• Like
Điểm cảm xúc: FatBoy

FatBoy

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
3/1/19
Chủ đề
34
337
289
33
0 ₿
Đúng rồi, thấy ẻm làm theo bản năng nhiều khi cũng tội mà làm vậy chừng 10 người 1 ngày cũng hơi ác với e

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Muội cảm ơn anh đã có lời khen cho bé ạ , bé cũng mới gia nhập Dubai nên có gì mong huynh chỉ dạy thêm ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

PVH

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
26/8/19
Chủ đề
15
279
121
28
0 ₿
Bác Bựa vẫn hoạt đông năng nổ quá nhể :))

bongdem11

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/8/19
Chủ đề
6
27
14
0 ₿
bác hình như đi massage nhiều lắm phải ko, cho hỏi về vụ CIA có bị lây bệnh ko chứ ẻm cho CIA sợ bệnh vl B54

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Mx là dịch vụ kinh doanh có giấy phép nên ktv phải khám sổ hồng mới làm giấy phép lao động - về lý thuyết.
Tui đi mx lâu r mà con sống nhăn nè - về bản thân. Nói chung là tự bảo vệ cho mình.

Reddragon71

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/8/19
Chủ đề
2
5
3
24
0 ₿
Bác cho em hỏi nhanh cái "WC" nghĩa là gì vậy? Em là thành viên mới nên mong bác thông cảm