Q.5 66 Big bang

Lượt xem: 670

lmv

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/7/22
Chủ đề
3
40
24
0 ₿
Chào các bác, trải nghiệm BigBang lâu rồi mà giờ mới có thời gian viết rp.
Tới nơi thì được nhân viên đón tiếp nhiệt tình, check số 66, mình thì không xông hơi nên ngồi đợi bé vào, bé vui vẻ hoạt bát, lanh lẹ và ẩn sau lớp áo mỏng đó là một thứ gì đó khiến mình phải luôn tò mò muốn khám phá. Sau một hồi tâm sự, ôm ấp, khám phá sơ cơ thể bé, bé dẫn mình vào bồn tắm táp cho khỏe. Bé tắm rất kỹ, từ chân tay cho đến cả thằng nhỏ và quần nhau trong bồn khoản 15p (bé rất dâm cứ sờ ti và thằng nhỏ)
Xong trong bồn tới lên phao, bé thoa dầu lên người mình và bắt đầu trườn nhẹ nhàng trên lưng. Vừa trườn bé vừa tạo ra những âm thanh khiến thằng em mém chịu không nổi. Thằng em cũng bắt đầu ngọ nguậy nên mình đành phải quay người lại thì ôi thôi 2 quả bưởi đập thẳng vào mặt. Bé tiếp tục dùng cặp bưởi đó trườn xuống tới thằng nhỏ. Bé dùng lưỡi bắt đầu rà từ từ trên cây trụ của mình. Mình thì một tay khám phá cặp vú, một tay thì mò vào động của bé. Bé càng lúc càng nhiệt tình hơn nên mình dù đã cố gắng gồng mình lại nhưng vẫn đành phải out cia trong sung sướng.
Ms Khỏe: Bé làm rất bài bản, đấm bóp dùng lực vừa đủ, bẻ khớp mọi thứ đều tuyệt vời, mình chỉ biết nằm và hưởng thụ thôi.
Hiệp 2 mình nằm trên giường bé bắt đầu dùng skill, do lần 2 khó ra nên bé kêu mình đổi thế đứng dậy, bé quỳ xuống bj, một hồi bé lại đứng lên đưa 1 chân lên giường để mình mò mẫm, đúng tư thế mình thích, lần này khó ra thiệt, bé cũng k phàn nàn, mình kêu bé lên sofa, bé bắt đầu bj nhiệt tình hơn, cuối cùng cũng out lần 2 trong miệng bé
Đúng là một ngày giải tỏa sung sướng.

Đánh giá:
Face xinh: 8/10, nhiệt tình dễ thương
V1: nhỏ, mềm, 8/10
V2: 8/10
V3: 7/10
V4: 8/10
Bác nào có dịp nên trải nghiệm thử.

Đính kèm

• MicrosoftTeams-image (2).jpg
    MicrosoftTeams-image (2).jpg
    84.5 KB · Lượt xem: 53