Q.5 66 Eva Elfie phiên bản BB Q5

Lượt xem: 775

Boner

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
21/3/22
Chủ đề
10
22
23
TPHCM
0 ₿
Ngày đẹp trời lọ mọ chọn đc 1 bé body vừa mắt, giật ngay cái code trải nghiệm ngay. Bé 66, một phiên bản khác của Eva Elfie.
Đợi tầm 5’ thì đc dẫn lên phòng, ấn tượng vì phòng đẹp & hiện đại, ko như phần lớn các cơ sở khác.
phòng xông hơi khá là chill. Vừa vào ngồi thì em vào luôn, đỡ phải hồi hộp chờ đợi như đa số các cs khác nha.
Ngồi làm quen với bé, tiện thể cho bé làm quen với thằng em luôn. Chưa gì đã ngoc lên ngó rồi.
Dẫn nhau vào bồn tắm, tui ngã lưng cho bé tuỳ ý sử dụng.
Người bth tắm bằng tay, em thì tắm bằng dú bằng mông ko à, chà vậy sạch sẽ từ ngoài vô trong là cái chắc. Tui chịu ko nổi nhấc bé lên thành bồn dùng chiêu Lưỡi Xà ngoáy sò điệp. Quần 1 hồi hết mana nên bay sang phao nằm chịu trận cho bé xuất chiêu Sò điệp kẹp xì gà. Nhiệt tình chịu ko nổi tui cũng xuất chiêu Tinh binh vỡ trận trong tư thế 69. Nghỉ ngơi chút xíu thì nằm lên giường cho bé ms khoẻ, xoa bóp dầu nóng, đá nóng, chườm nóng phê hết cả người xém chút thì ngủ. Nhưng mà là cong ngủ. Tiếp tục vồ lấy nhau như 2 con thú được thả vào rừng, đùa chứ 2 con người đầy dục vọng. Sau 72 phép thần thông biến hoá & 20’ cuối cùng cũng xìu trong mãn nguyện.

Đánh giá tổng quan:

Cơ sở vật chất 10/10

Bé 66

Face 7/10 có bộ tóc khói đẹp

V1 7/10 khá bth

V2 8/10 no lipid

V3 9/10 vừa tay tui

V4 7/10

Tip 1200

Tic code

Đính kèm

989.9 KB · Lượt xem: 81