Gò Vấp 66 kiểu cùng bé

Lượt xem: 1,090

xuân thịnh

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
3
109
36
0 ₿
sau khi lướt diễn đàn thấy cơ sở nói có dag có bé 66 đang hot, mà chưa thấy bác nào về viết report hết nên em cũng tranh thủ đi rồi về viết lại cho các bác xem đi thử. sau một chiều mưa râm râm thứ 6 tui từ tân phú chạy thẳng qua gò vấp để làm chuyếến thư giãn ở đây các bác.
nhân viên nhiệt tình chào đón , niềm nở tươi cười chào đón. dặn bạn lễ tân là đi số 66 mà nên có dặn là khoảng 15 gì ấy bé mới lên . ngồi uống miếng trà gừng nóng , hút thêm miếng thuốc . tầm 5p sau bạn locker báo phòng đã xong luôn , tranh thủ lên xong phòng xông gì ấy khoảng 10 thì bé bước vào.
sơ bộ bé cao ráo
face có tuổi xíu
v1 tròn trịa
v2 mềm mại
v3 săn chắc
tranh thủ ngồi tâm sự với bé một xíu rồi minhf dc bé dẫn ra bồn, bé gội đầu nhẹ nhàng , rồi tự dưng cảm giác nhột nhột bé dùng lưỡi đảo quanh khắp lưng , liếm từ lưng đi lên vai rồi nhẹ nhàng lên tiếp cổ , trườn nhẹ nhẹ kích nứng ở bồn rồi tôi cùng em chuyển xuống giường luôn . Massage thái bé thoa dầu lên người nhẹ nhàng , hôn nhẹ nhàng , đảo lưỡi đi quanh khắp người , nhột nhột làm chú trym nhỏ mình dậy ngay tức khắc , 2 qua cảm chà cạ len lỏi đi khắp muôn lối , dùng đôi môi hôn hít nhẹ nhàng ở cổ , kích thích cảm xúc rồi tới màn 69 cực kì nhiệt từ em , em quay mông từ từ trườn nhẹ nhẹ v4 về phía mặt tui tranh thủ bú liếm , móc ngoáy nghe em rên nhẹ , tiếp đến khá năng BJ cực kích thích , lưỡi lướt vòng quang đầu ku của tui , làm tui bắn dăng tùm lum luôn. tranh thủ còn tí thời gian nằm nói chuyện rồi tắm rửa lại ra về
tổng kết
vé 700 giảm còn 350k
tip lúc nào cx bằng gúa vé 700